หนองอีเติ่งทัวร์ ตอน เที่ยวนครนายก (โปรดอ่านหน้า4)

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย zeraph, 21 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    นายหัวโจ๊ก นครศรี ครับ

พยายามอย่าตอบในกระทู้เก่าๆ นะครับ

มันจะขึ้นมาอยู่อันดับต้นๆ

ทำให้ผู้เข้าชมท่านอื่นสับสนได้ครับ

ขอบคุณครับ

2. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ไปมาสองปีที่แล้วคร้าบบบบบบ

3. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  4. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ขอดูด้วย

5. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0

ครับ ก็อย่างที่พี่ๆเค้าบอกกันว่ากระทู้มันเก่าแล้วจะโพสท์จะตอบก็ดูกันนิดนึงครับ
    กระทู้ใหม่หรือเก่ามันดูไม่ยากอยู่แล้วครับ เรียกว่าไม่ต้องดูเลยก็ว่าได้ เพราะมันก็เรียง
    หน้าอยู่แล้วโอกาสพลาดคงไม่มีครับนอกจากตั้งใจ ดังนั้นผมขอความร่วมมือละกัน
    ว่าอย่าขุดกระทู้เก่าขึ้นมากอีก มาพูดคุยในนี้ได้เรายินดีจะได้รู้จักคุ้นเคย แต่ก็ไม่ใช่ว่า
    มาพิม "เก็บเกี่ยว" มันทุกกระทู้แบบนี้มันก็เกินไปครับ ดังนั้นผมจึงขอลบทั้งหมด
    ที่คุณขุดกันขึ้นมา ขอบคุณในความร่วมมือครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 ตุลาคม 2009
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้