@@มารชมพูของช่างญามิดทีคลอง5@@

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Poseidon, 21 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. love _Evo

love _Evo New Member Privilege

56
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับยังไงก็ขอให้ซ่อมเสร็จทันงานปลายปีนี้นะครับผม เอาใจช่วยครับ

2. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    ซ่อมเส็ดไวๆ นะครับ ขอให้ทันและกลับมาแรงกว่าเก่าครับ

3. GTE คนเดิม

GTE คนเดิม New Member Member

22
    0
    0
    อยากเห็นเหตุการณ์ของช่างญาเป็นแค่ความฝันจัง ยังไงขอให้รถวิ่งเป็นปกติทันสิ้นปีแล้วกันคับ:D

4. OHM

OHM New Member Member

7
    0
    0
    เสียใจด้วยนะคับ

5. FARR_AE92

FARR_AE92 New Member Member

106
    5
    0
    เสียใจด้วยจริงๆครับ

6. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    ซ่อมเสร็จไวๆนะคับ

7. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ซ่อมเสร็จไวไวนะครับ แล้วพี่ญาเป็นไรเป่าครับ เป็นห่วงนะครับ ขอกลับคืนแทร็คโดยเร็วครับ ( ขอให้ทันสิ้นปีนะครับ )

8. ToN_DeTT

ToN_DeTT Member Member

100
    1
    18
    ขอเสร็จไวๆนะครับ

9. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    เสียใจด้วยครับ.. ขอให้กลับมาไวๆนะครับ

10. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    So Sad ลูกพี่ครับบบบบ

ทำรถใหม่เลยครับบ

ไม่ต้องรออะไรแล้ว ขอรับบ!!!!
    :cry:

11. TOO! KORAT

TOO! KORAT New Member VIP Racer

984
    29
    0
    เสียใจด้วยครับ ขอให้เสร็จไว้ๆ ถ้าสิ้นปีไม่ทันก็ กระทิงเขียว เลยครับช่างญา

12. yungi

yungi New Member Member

95
    3
    0
    เสียใจด้วยครับพี่ ขอให้ซ่อมเสร็จไวๆ

13. Yaspal

Yaspal New Member Member

6
    0
    0
    ตรงแทรคมีน้ำมันนิดหน่อยเหงคนดูมีเจ็บด้วย น่ากลัวมั๊กๆ

14. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    ขอให้ซ่อมเสร็จไวไวนะคับ สู้ๆ คับผม

15. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    งานนี้

เป็นหน้า GT-R เลย

16. foony

foony New Member Member

188
    7
    0
    ขอให้กลับมาแข่งได้ไวๆ นะครับ

17. zodabazonren

zodabazonren New Member Member

106
    4
    0
    อุ้ย!
    มิดขนาดนั้นมีใครเป็นไรรึป่าวอ่าคับ
    จาซ่อมทันซุปอัพมั๊ยเนี่ย
    ลุ้นๆ

18. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    เห็นว่า ที่ Track มีแอ่งน้ำนิดหน่อย จังหว่ะออกตัว เจอน้ำเลยร่อน งานนี้ พี่ญา งานเข้า ต้องเลือกทำระหว่างรถตัวเองกับรถลูกค้า ว่าจะทำคันไหนลงแข่ง เฮ้อ ... ทุกขลาภ คับพี่

19. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113
    ขอให้เสร็จตทัน สิ้นปีไว ๆ น่ะครับ เอาใจช่วย

20. caffein

caffein New Member Member

344
    7
    0
    ซ่อมเร็วนะครับรอชมผลงานสิ้นปีอยู่ครับ

21. Backpressure

Backpressure Member Member

109
    1
    18
    พออ่านหัวข้อกระทู้แล้วใจหายแว๊บเลยครับ
    ดีแล้วครับที่ไม่มีใครเป็นอะไรครับ

22. Tum_Wizard

Tum_Wizard Member Member

425
    1
    18
    ก่อนที่ช่างญาจะมิด ก้อมีคู่ก่อนช่างญา รู้สึกจะเป็น 200 สีฟ้า ของสวนมะลิหรือป่าวไม่แน่ใจ เกียร์แตกก่อนเข้าเส้นนิดเดียวเองทำให้แทค B วิ่งไม่ได้ เลยให้ใช้แทค A วิ่งคันเดียว จากนั้นช่างญาก้อวิ่ง เลยเกิดเหตุดังกล่าวครับ ติดกันเลย

23. errer

errer New Member Member

20
    1
    0
    ซ่อมให้เสร็จไวๆ นะครับ เอาใจช่วยครับ

24. Masterpiece

Masterpiece New Member Member

85
    3
    0
    ปลายปี นี้ ให้ทำรถเสร็จทันด้วยนะครับ จะเอาใจช่วยครับ

25. เอาใจช่วยนะค๊าบ สู้ๆค๊าบ

26. 1klong2

1klong2 New Member Member

375
    2
    0
    เอาใจช่วยครับพี่........สู้ๆสุดๆ.........

27. ZaKao

ZaKao Member VIP

445
    15
    18
    เอาใจช่วยครับ

28. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    ใช่คับเป็นรถ 200sx ของ noi eleven คับ และน่าจะก้านขาดนะคับทีปลายเส้นนะ

29. ARTWOOD

ARTWOOD New Member Member

198
    6
    0
    เสร็จไวๆนะครับ

30. realranger

realranger New Member Member

44
    2
    0
    ขอให้ช่างญาสู้ๆนะครับ อุปสรรคมีไว้วัดคนจริงอย่างช่างญา ขอให้โชคดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้