จุดจบ....ep 71

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย EP.71, 21 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    พี่ดีโทรมาหาแล้วนะครับเดียวว่างๆๆจะจัดส่งของให้ทั้งหมดเลยนะ
    มาทั้งลำเลยนะตอนแรกว่าจะเก็บเองนะ

2. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    UPPPPPPPPPPPPP

ผมเสียใจด้วยนะครับแต่อย่าเพิ่งถอดใจจากstarletนะครับ ยังไงจะเอาใจช่วยนะครับ

3. 60c

60c New Member Member

16
    0
    0
    พูดไม่ออกเพราะเคยเจอแบบนี้เหมือนกัน ยืมไปแล้วชน เห็นแล้วนึกถึงตัวเองตอนนั้น เอามือกุมหัว แล้วทำใจเดินไปถามคนขับ "คนไม่เป็นไรใช่ไหม..." หลังจากนั้น ใครจะมายืม บอกเลยว่าอย่ายืมเลยยังไงก็ไม่ให้ กลัวจะเอาไปชน ไม่ได้ขี้เหนียวหรือว่าอะไร แต่คนมันเคยเจอแบบนี้นะ

ก็เป็นกำลังใจให้ครับ รถดีๆแบบนี้ผมยังคับอยู่และไม่คิดจะขายละครับ ถึงแม้มันจะชนมา คนเอาไปชนมาก็ไม่ได้เป็นเราอีก

4. EP.71

EP.71 New Member Member

53
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่ๆที่เป็นกำลังใจให้ ยังไงผมคงจะไม่ทิ้งอยากจะทำให้กลับมาขับได้เหมื่อนเดิม แต่คงจะอีกนานกว่าจะได้ขับ:cry:

5. JOOK_CORSA

JOOK_CORSA New Member Member

257
    0
    0
    สู้ๆนะคร้าบ

6. GT_82

GT_82 New Member Member

44
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ...

7. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    เสียใจด้วยครับ...เป็นกําลังใจให้ครับ...สู้ สู้

8. EP.71

53
    0
    0
    ขอขอบคุณน่ะครับพี่ๆที่เป็นห่วงเป็นใย...ใครเจอซาก...ช่วยแน่ะนำด้วยน่ะครับ อยากจะให้รถคันนี้ขับได้อีกครั้ง....:cry::cry::cry:

9. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    เสียยย ใจ ด้วยย คับบบ ... รู้สึกแย่ ่ ไปด้วย เลยยย

10. ta-rang7m

ta-rang7m New Member VIP

477
    10
    0
    เสียจัยด้วยคับ

11. small engine

small engine New Member Member

16
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ

12. RayRonClub

RayRonClub New Member Member

197
    1
    0
    ขอแสดงความเสียงใจด้วยครับผม สู้ๆครับ

13. kamana

kamana New Member Member

127
    2
    0
    โห เสียหายรุนแรงมากเลยนะครับเนี่ย เป็นรอบคันเลย ขอให้งวดนี้ถูกรางวัลที่ 1 เลยครับ จะได้กลับมาหล่อได้อีก

14. offy

offy New Member Member

3
    0
    0
    เสียใจด้วยครับ

15. EP.71

53
    0
    0
    ถ้าเกิดรถคันนี้เป็นของคุณมันอยู่ในสภาพนี้ไม่ซาบว่า พี่ๆจะซ่อมกันหรือเปล่า.......ผมขอความเห็นหน่อยน่ะครับ อยากจะได้คำแน่ะนำจากหลายๆคน:cry:

16. I_poom

I_poom Member Member

176
    2
    18
    ถ้าซ่อม ออกมามันก็ขับได้ แต่รถมันยังไงก็ไม่ 100% แล้ว ผมว่าหาซากมา1คัน ที่โครงรถมันสมบูรณ์ แล้วย้ายของเราไปใส่ซาก น่าจะ ok นะ

17. M_GT

M_GT Member Member

60
    0
    6
    เสียใจด้วยครับ ผมว่าระหว่างซ่อมใหม่ กับ ขายซากแล้วหาใหม่ง่ายกว่าไหมครับ อันนี้ก็ช่วยคิดอ่ะน่ะครับ ผิด ถูกยังไงอย่าว่ากันครับ ยังไงให้รถสวยไหวๆน่ะครับ

18. starletclub BKK

starletclub BKK Guest

0
    0
    0
    พอจะมีอะไหล่ให้ซ่อมรถ

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
    พอดีผมพอจะมีโคลงหัวรถเหลืออยู่และอะไหล่เดิมอยู่ว่าจะแบ่งให้ไปซ่อมใช้ต่อจะได้ซ่อมแล้วกลับมาเข้ากลุ่มได้เหมือนเดิม
    อะไหล่ที่มี
    โคลงหัวรถ
    ฝากระโปรงหน้าเดิม
    บังโคลนหน้าเดิม
    กันชนหน้าหลัง
    คานท้ายเดิม
    กระจังหน้าเดิม
    ถ้าสนใจก็ติดต่อมา 0863300747 วันชัย

19. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    เห็นควรอย่างยิ่ง

ผมว่าแบบที่คุณหัวข้อนี้แนะนำก็ดีนะครับ เพราะถ้าหาซากได้ตอนเราย้ายของ
    ไปใส่ทางคนที่เอารถไปตกถนนคงพอจะช่วยเหลือในค่าใช้จ่ายได้บ้าง
    ไม่มากก็น้อยครับ ยังเอาใจช่วยอยู่นะครับ

20. Tanat Su

Tanat Su New Member Member

195
    0
    0
    เพิ่งทราบข่าวคับพี่ก้าน คิดอยู่เลยว่าหลังวันงานไม่ค่อยเห็นเลย เสียใจดว้ยนะคับ

21. 635csi

635csi New Member Member

1
    0
    1
    เสียใจด้วยนะครับผมก็เคยเจอครับยืมไปแล้วเอาไปปรับบูสซะงั้นเครื่องพังทั้งตัวเลย......T_T

22. rca

rca New Member Member

184
    2
    0
    เสียใจครับ หามาทำต่อดีกว่าครับ สู้ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้