เงียบจังวุ้ย

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย pop vr4, 17 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NUNGac96

NUNGac96 New Member Member

65
    5
    0
    ผมหนึ่งครับ.........คนรักครอบครัวไม่เคยกิ๊ก
    อิจฉาพี่โจจังเลยครับ....ทำงานบริษัทดี...มีของหวานเป็นส้มกินทุกวัน:cool:

2. NUNGac96

NUNGac96 New Member Member

65
    5
    0
    คำพูดควรเซนเชอร์นะโจ......เด็กต่ำกว่า 15 ปี ควรมีผู้ใหญ่ให้คำแนะนำ

3. CHA.STB

CHA.STB New Member Member

1,052
    3
    0
    ดูเค้าเล่นกันสนุกจัง.......:D:D

4. NUM.STB

NUM.STB New Member Member

54
    0
    0
    :D ขอบคุณอีกครั้งครับคุณพี่ เป็นดีผมอยากเป็นส่วนหนึ่งของคลับ
    แต่ติดที่ผมใช้กระบะครับ
    ไม่รู้เหมือนกันว่าในคลับมีพี่ๆ คนไหนใช้กระบะมัยครับ:teeth:

5. NUM.STB

NUM.STB New Member Member

54
    0
    0
    :teeth:ความลับแตกแล้วพี่โจ
    ครับพี่หนึ่ง พี่โจเข้าบ่นอยากกินส้มทุกวันเลยครับ
    555555555555...........:teeth:

6. JO.STB

JO.STB New Member Member

390
    4
    0
    หิหิ.......หิหิ..........หิหิ...........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้