ขอข้อมูลหน่อยครับเกี่ยวกับ TRD2000GT

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Zaifer, 17 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Toyopet

Toyopet New Member Moderator

78
    2
    0
    อ่ะ คันนี้ครับ ตอนนี้เป็นเจ้าของใหม่ครับ:) ตอนนี้ทำกลับเป็นธรรมดาแล้ว :)
    ชุดปีกนก เห็นน้องเค้าถอดลงขายอยู่นะครับ :)
    .
    ผมก็โดนโป๊กหัวเหมือนกัน ครับ ขนาดผมว่าผมระวังๆแล้วนะ
    ตอนมุดออกมาจากรถ โดนโป๊กหัวไปหนึ่งทีจนได้ครับ 55 :D :D
    .

2. Toyopet

78
    2
    0
    แต่ก็สวยดีนะครับ
    ตอนใช้งานต้องระวังเรื่องหัวนิดนิง :) :) :) :)

3. Toyopet

78
    2
    0
    ส่วนคันนี้ก็เป็นแท้ TRD อีกคันนึง ของคุณธวัชชัยบังเอิญว่าตอนนั้นไม่ค่อยได้ถ่ายรูปใว้ครับ :(

4. Zaifer

Zaifer New Member Member

23
    0
    0
    ทำแล้วก็เท่ ดี ครับชอบๆ แต่ถ้าจะเข้า ออก ลำบาก เหมือนกันแหะ - -a

5. Zaifer

23
    0
    0
    ขอบคุณ สำหรับรูปด้วยครับพี่โด่ง ^^

6. visitor

visitor New Member Member

68
    1
    0
    ในรูปนี้ MR2 แดงสามคันเลยนะเนี่ย
    :D :D :D :D :D

7. Zaifer

23
    0
    0
    ช่วยลงรูป 2000GT ในไทยให้ดูอีกได้มั้ยครับ ชอบๆ

8. ongrps

ongrps New Member Member

108
    2
    0

ลองเข้าไปดูใน กระทู้ติดหมุด ดูนะครับ :cool:

9. Zaifer

23
    0
    0
  10. kengar

kengar New Member Member

77
    2
    0
    คันต่อมา
    สีดำเป็นเพื่อนของเจ้าของTRDเป็นผู้ใหญ่แล้วครับ ต่อมาเป็นของคุณแซงค์ ปฏิวัตน์ เรืองศรี
    ต่อมาอยู่ที่พี่บิ๊กเจ้าของผับที่พัทยา และมีฝรั่งมาขอชื้อไปใช้ได้ไม่นาน มาอยู่ที่คุณนัท NEED
    และในที่สุดก็อยที่คุณ ป๊อบนั้ล่ะครับ

ตอนนี้ มาอยู่ทีผมแล้วครับ ขอเปงน้องใหม่เลยละกันครับ

11. PoP_NaRaKa

PoP_NaRaKa New Member VIP

197
    1
    0

:cool:

12. kengar

kengar New Member Member

77
    2
    0
    :D :D

13. pom61

pom61 New Member Member

54
    0
    0
    ซา หวัด ดี คับ
    ทั้ง MR2 ทั้ง DC2 หล่อมากๆ :D

14. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    รูป display ถ่ายที่ไหนครับ เหมือนหน้าร้านพี่รุ่งเลย

15. Yellow mr

Yellow mr New Member Member

30
    0
    0
    พี่ครับแล้วไอ้2000gt ต้องใช้แม็กซ์ขนาดเท่าไหร่ ทั้งหน้า-หลัง ถึงจะพอดีกับโป่งอะครับ ใครรู้ช่วยตอบด้วยนะครับ

16. PoP_NaRaKa

PoP_NaRaKa New Member VIP

197
    1
    0

ใช่คับ :)

17. bonny

bonny New Member Member

38
    0
    0
    เออ..คืออยากถามครับผมเคยเห็นในเว็ปตปทเค้ามีชุดคิดแปลงเป็นfer 355 นี่จิงมั้ยครับ แล้วมีใครเคยทำมั่งมั้ยครับ ผมว่ามันเหมือนมากๆครับสวยสุดๆ
    ป.ล.ผมไม่ได้ใช้ mr2 แต่ชอบมากแล้วก็คิดอยากจะซื้อด้วยถ้ามีโอกาสและมันนี่นะครับ

18. pom61

pom61 New Member Member

54
    0
    0
    ชุดคิตมีจริงครับ แต่ผมก็เห็นแต่ในเว็บตปท.เหมือนกัน ยังไม่เคยเห็นในไทยครับ
    แต่ส่วนตัวผมชอบ 2000GT มากกว่านะคับ :)

19. ooh 2000

ooh 2000 New Member Member

16
    0
    0
    ของผม หน้า 7 หลัง 8.5 ครับ แต่ ออฟใน จำไม่ได้ ต้องถามคุนอ๋อง :D

20. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    ผมใส่หน้า8หลัง9คร้าบ

21. milky

milky New Member VIP

37
    1
    0
    รูป MR2 - Ferrari 355 Replica

22. milky

milky New Member VIP

37
    1
    0
    นอกจาก355 แล้วยังมี 360 F40 แล้วเหมือนว่าจะเคยเห็นเป็น348ด้วยแต่ไม่แน่ใจ

23. Zaifer

23
    0
    0
    ในเมืองไทยน่ามีคนเอามาทำมั่งนะครับสวยมากๆ

24. iamthebonus

iamthebonus New Member Member

1
    0
    0
    รถพี่นัท ทีมNeeD Racing สวยมั๊กมากค่ะ ทั้งสีขาวและสีแดง ตัวแรงเลย

25. Kindani

Kindani New Member Member

81
    1
    0
    2000GT คันแรกที่ว่าอ่ะ อยู่ที่ผมครับ ล้อถ้าจำไม่ผิด หน้า8.5 หลัง 9.5 แถมล้อหน้าเลี้ยวติดซุ้มอีกต่างหาก เพราะรองสเปเซอร์มาหนาตึ๊บเลย อิอิอิ

26. pexky

pexky Member VIP

174
    9
    18

ตอนนี้มาอยู่ที่ผมแล้วครับ ขอเป็นน้องใหม่เลยละกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้