หาคนในคลับที่อยู่โคราช........มีมั๊ยจ๊ะ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย มังกรขาว, 11 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^0^ GoTaKa ^0^

^0^ GoTaKa ^0^ New Member Member

2,307
    34
    0
    แวะมาเยี่ยมไม่ได้มาซะนานเลย

2. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    มาเรื่อยๆ...เหนื่อยก็พัก..

3. มังกรขาว

มังกรขาว New Member Member

434
    1
    0
    จอหอมีแข่งวันไหนบ้างอะยังไม่รู้กับเขาเลยใครช่วยตอบด้วยนะค่ะ

ช่วงนี้คงหายไปบ้างมีปัญหานิดหน่อยไว้ให้มันเบาๆๆลงบ้างแล้วจะกลับมาป่วนบ่อยๆๆนะ

4. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เมื่อวาน..วันอาทิตย์พึ่งแข่งไปครับ...

5. "ratty"

"ratty" New Member Member

356
    0
    0
    หวัดดีคับท่านสมาชิกทุกคน สบายกันดีอยู่บ่ ช่วงนี้ฝนตกบ่อยรักษาสุขภาพคนและรถด้วยน๊ะคับ ด้วยความปรารถนาดีจากคนขก.

6. มังกรขาว

434
    1
    0
    เป้นไงกันบ้างค่ะทุกท่านไม่มีใครมาเล่นแล้วเหรอ....คุณเติ้ลหายไปไหนละค่ะ

ที่หายไปเพราะโดนก่อกวนค่ะเติ้ลไว้รถวิ่งได้เมื่อไรจะไปกินเส้นนะค่ะ

7. tel korat

tel korat New Member Member

216
    0
    0
    คิดถึงทุกคนคาบ

8. "ratty"

356
    0
    0
    คิดถึงด้วยก๊าบบบ...

9. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    รถเสร็จรึยังครับเติ้ล....

10. เสร็จแล้ว แต่ไม่รู้มันไปคลอง5เปล่า ว่าจะไปเชียร์

11. tel korat

216
    0
    0
    หายไปไหนกันหมดคาบ

12. ***Moji***

***Moji*** New Member Member

2
    0
    0
    ไปไหนกันหมดคาบชาวโคราช

13. tel korat

216
    0
    0
    กลับมาแล้วคาบ

14. มังกรขาว

434
    1
    0
    ตามเติ้ลมาค่ะน้ำท่วมบ้านแล้วอะ...ใครมีเรือยืมหน่อย

15. ZDI_3.0

ZDI_3.0 New Member Member

123
    0
    0
    ตาขอน สับ เว้า
    โดนตาศักสวนเลย ณ น้ำพอง
    เสี่ย ขอน กดไป 14.xx

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 กันยายน 2008
  16. มังกรขาว

434
    1
    0
    นักแข่งประจำโคราช

17. "ratty"

356
    0
    0
    แวะมาทักทายชาวโคราชสบายดีกันอยู่หรือป่าวคับทุกท่าน ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงกันทุกๆคนน๊ะคับ

18. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    คุงเติ้ลไปงาน HILUX Club 8พ.ย.นี้ด้วยกันมั้ยครับ

19. มังกรขาว

434
    1
    0
    ชวนแต่เติ้ลนะค่ะไม่เห็นชวนเราบ้างเลย

ลืมไปเราไม่มีไฮลักนิ..น้อยใจๆๆๆๆ

20. INTER_ZONE

7,700
    280
    83

อ๋อ ชวนทุกๆท่านที่เข้ามาอ่านครับรวมทั้งคุณมังกร...แค่อยากจะบังคับให้คุงเติ้ลไปให้ได้เท่านั้นเอง...

คุงเติ้ลครับ....คุงเติ้ลเป็นหน้าเป็นตาให้ชาวโคราชเลยนะ..สู้ๆ...:D

งวดนี้ได้แชมป์ชัวๆ...ฟันโทงงงงงงงงงงงงงง!!!

21. tel korat

216
    0
    0
    ไปแน่นอนคาบป้อม ขอบคุณสำหรับกำลังจัยครับ

22. APPIRE

APPIRE New Member Member

37
    0
    0
    ผมอยู่โคราชอ่ะ

23. INTER_ZONE

7,700
    280
    83

เติ้ลชวนใครไปบ้างอ่ะ....งานมีวันที่ 8พ.ย. หลังเที่ยงวันนะครับ...มีไรคืบหน้าเดี๋ยวแวะมาบอก...อิอิ :D

24. มังกรขาว

434
    1
    0
    จะเก็บเงินซื้อวีโก้บ้างละอิจฉาๆๆๆๆๆ
    แต่เก็บเองมันช้าอะใครมีเงินเหลือขอยืมก่อนได้ปะถ้าใครใจดี
    โทรมาบอกด้วยนะค่ะ

25. tel korat

216
    0
    0
    สนามนี้สับไม่ว่าวฟาดที่ 1 ไปเลยคาบพี่น้อง

26. มังกรขาว

434
    1
    0
    ดีใจด้วยนะค่ะ

27. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    งาน ที่ HILUX จะจัดในวันที่ 8 พ.ย.นี้ เลื่อนแล้วนะครับคุงเติ้ล....เดือน พ.ย. ทั้งเดือนนี้ ไม่มีการจัดการแข่งขันใดๆทั้งสิ้น
    เห็นประธานกำลังขอเลื่อนไปเป็น ธ.ค. อ่ะครับ <<< ยังไม่แน่ชัดนะครับ รอๆๆๆ

28. มังกรขาว

434
    1
    0
    อัพไว้เพื่อชาวโคราชครับ

29. "ratty"

356
    0
    0
    แวะมาเยี่ยมเยือนชาวโคราชครับ...

30. มังกรขาว

434
    1
    0
    ยินดีตอนรับชาวขอนแก่นเด้อค่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้