ภาพงาน M-MAX DrifT CompeTIoN สนามสุดท้ายพร้อม DriFT GoD2007

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย John <<GooD-oLd-CaR>>, 9 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เป้ @nloo

เป้ @nloo New Member Member

6
    0
    0
    อยากไปดูการแข่งดริฟจัง มีโอกาศผมจะลงไปดูเลย

2. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    มัวแต่เที่ยว สนามหลังๆไม่ได้ไปแข่งกะเขาเลย

ว่าแต่ ทำไมรูป พริตตี้ น้อยจังง่ะ.....

3. gOngU

gOngU Member Member

398
    4
    18
    ก็โดดแข่งตลอดอ่ะคนข้างบน

ปีหน้าจะได้มาแข่งไม๊เนี่ย...?

4. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ผมไม่เน้นถ่ายพริตติ้ครับ
    ผมเน้นถ่ายผู้ชายครับ 555555

5. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0
    มาช้าไปหน่อยครับ พี่จอน.. ขอบคุณ มักๆ ครับ ถ้าขาดพี่จอน พี่แมน ไป สนามคงไม่มัน.. ^^

6. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    เยี่ยมเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้