นู๋มาจากเลดี้ค่ะ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย ดื่มด่ำ, 9 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    ยังคงมาดูเรื่อยๆๆค่ะ

2. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    เตือน. กันหน่อยคับถ้าไม่จำเป็นไร อย่าเข้าไป บอร์ด...LADY....เลยนะ ผมโดนมาแล้วอะ....เขาดุมากๆเลย ไมก็ไม่รู้....ไอ้เราก็เข้าไป ดีๆ

โดน ชะงั้น..............เขาโกรธ ใครมาไม่รู้อะ................ดุเอา..ดุเอา..ดุเอา...แง้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

3. art_obscene

art_obscene New Member Member

152
    3
    0
    5555555555555555

4. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    .................................................................................................................................................

5. kui white96

kui white96 New Member Member

97
    2
    0
    น้องเขาจากไปแล้ว

6. monny

monny New Member Member

23
    1
    0
    แอบมาดูด้วยคนดิ....คลับเลดี้ไม่ค่อยมีคนเล่นเลย ไม่ว่ากันนะ

7. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    ไม่มีอีกแล้ววววววว ....

8. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    สิบเอ็ดวันแล้ว ที่น้องจ๊อบจากไป ขอไว้อาลัยและ แสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งกับครอบครัวตรีธัญญาด้วยนะคับ

ตอนนี้น้องเค้าคงอยุ่บนสวรรค์แล้วคับ หลับให้สบายนะ มีความสุขในภพหน้านะจ๊อบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้