3 พฤศจิกายน MeetinG ที่ Big C ราษฎร์บูรณะ

การสนทนาใน 'Rescue Club Thailand' เริ่มโดย Te'@RescueClubThailand# 1, 8 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    ** ขอบคุณมากครับ **

2. E20MHG

E20MHG New Member Moderator

824
    2
    0
    ไว้มีตติ้งใหญ่เจอกันทีเดียวเลยรึกันครับ รอบนี้ขอ ไม่มีรถ สิ้นเดือนจะเอาเข้าซ่อม โดนชนหน้าบู้เลย เซ็ง ...

3. ตั้น

ตั้น New Member Member

948
    0
    0
    เบี้ยวกันซะแร้วคนเรา

4. E20MHG

824
    2
    0
    ซะงั้น อุบัติเหตุอะ ... 555+

5. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    ไม่เอาน่า เดี๋ยวพี่ก็นั่งแท๊กซีมาดิ

6. ตั้น

948
    0
    0
    รักน้องไหมล่ะ..เนอะตั๋นเนอะ..

7. E20MHG

824
    2
    0
    เอาว่ะ ถ้าไม่ทันก็มารับด้วยรึกัน ทางผ่านนิ :D:D:D

8. rescue_Bangkok

rescue_Bangkok New Member Member

419
    0
    0
    พี่ปุ๊ ไม่มารับน้องๆๆมั้งหรอ

9. ตั้น

948
    0
    0
    หืม....

10. E20MHG

824
    2
    0
    อยู่ใกล้แค่นั้นต้องไปรับอีกเหรอ

11. rescue_Bangkok

rescue_Bangkok New Member Member

419
    0
    0
    อยากเห้นน้ามใจ พี่ ปุ๊

12. black-magic

black-magic New Member Member

164
    0
    0
    ถึงตั๋น

งานนี้คงไม่ต้องลำบากตั๋นแล้วล่ะ อิอิอิอิ เพราะเราขับwave100 กลับเองได้ 5555
    เอาไว้ซื้อ navara เมื่อไหร่จะฝากขึ้นกระบะท้ายไปส่งนะครับ อิอิอิอิ:D:D:D:D;);):p

13. E20MHG

824
    2
    0
    น้ามใจอะไรว่ะ รถจะไปเองยังไม่มีเลย ใครไม่สะดวกนอนกอดเมียอยู่บ้าน ...

14. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0
    MeetinG ครั้งนี้ ได้เชิญ NV ClubThailand มาร่วมงานด้วย
    ถ้าสมาชิกเรา " น้อย " กว่าเค้า ในวันนั้นจะเป็น MeetinG ครั้งสุดท้าย
    ของ RescueClubThailand แล้วจะ " ปิด " ชมรมนี้ไปเลย ไม่รู้จะ
    มีไปทำไม สมาชิกมี 216 หมายเลข ไม่รวมที่ยังไมได้หมายเลข ก็ปาไป
    เกือบ 250 MetinG แต่ละครั้ง 7 - 8 คน จะมีไปทำไม ในที่นี้ไม่นับถึง
    สมาชิกรอบนอก เอาแค่ในเขต กรุงเทพ กับ ปริฯ เท่านั้น

ส่วนใครอยากทำต่อ เชิญ......!!! มาเอา Login กับ Pass ได้ที่ 001

15. E20MHG

824
    2
    0
    ดำเนินมาตราการแข็งกร้าว หุหุ :D:D:D

16. black-magic

164
    0
    0
    พี่ตี่เป็นอะไรเมื่อเช้ายังดีๆอยู่เลย ใครไปสกิดรังแตนอ่ะ

17. waswas67

waswas67 New Member Member

13
    0
    0
    ยังไง ท่านใดผ่าน บอกผมครับ ช่วงถนนลาดพร้าว - นวมินทร์ - เดอะมอลล์บางกะปิ - นิด้า ถ้ามีคนผ่านแถวนั้น แล้วยินดีให้ผมร่วมทาง ไป - กลับ ด้วย ยังไงผมก็ไปครับ จองที่นั่งให้เลย 1 ที่ :) พี่ตี่ใจเย็นๆนะครับ มีตติ้งเมื่อไหร่ ค่อยชี้แจงกัน

18. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0
    ไม่มีอะไรเกิดขึ้นทั้งนั้น แค่ระบายให้ฟัง ให้ได้รับรู้กันบ้าง

19. คนอาสา

คนอาสา New Member Member

48
    0
    0
    ใจเย็น...ท่าน001...... ยังงัยรอบนี้หากไม่ติดธุระสำคัญจริงๆไม่พลาดแน่ครับ เพราะตรงกับวันผมหยุดพอดี ว่าแต่จำทางไม่ได้แล้วอะดิ....ไม่ได้ไปนานมากแล้ว...555+. :D:D

20. chaiyant

chaiyant New Member Member

84
    0
    0
    ไปแน่ๆๆๆๆๆครับพี่001ครับร้อยนึงเอาบาทนึงเลยอ่ะ

21. ตั้น

948
    0
    0
    หุหุหุหุ

22. Te'@RescueClubThailand# 1

378
    12
    0
    RCT..... แจ้ง ว.8.............

ในวัน MeetinG เรามีจะการ ทบทวนและ สาธิต การปฐมพยาบาลเบื้องต้นให้กับ
    NV ClubThailand ดู ขอให้สมาชิกเตรียมความพร้อมด้วย

23. RescueClubThailand#201

RescueClubThailand#201 New Member Member

105
    1
    0
    ว. 2 ว. 8
    น่าจะไปแน่แน่ครับ รอบนี้

24. ท่าน001เราเชิญผู้มีประสพ .....จากไหนมาสาธิตให้เราดูอะ

25. Te'@RescueClubThailand# 1

378
    12
    0
    ก็สมาชิกของ RCT แล้วก็ EMT-B นครปฐมไง ทำเป็นลืม มาให้ไวด้วยนะ

26. Te'@RescueClubThailand# 1

378
    12
    0
    RCT .......... แจ้ง ว.8 เพิ่มเติม.............

รับแจ้งจากฝ่าย กิจกรรม ในวัน MeetinG จะรวบรวมเงินเพื่อนสมาชิก
    เพื่อจัดซื้อของกิน เครื่องดื่ม ต่างๆ โดยจะขอเรียกเก็บ คนละ 100 บาท
    สมาชิกท่านใดไม่สะดวก ไม่เป็นไร ไม่ได้บังคับกัน

27. black-magic

164
    0
    0
    งานเข้าแล้ว 55555

28. คนอาสา

48
    0
    0
    ว.2 ว.8 คร้าบ..................อ้าวจัดกันไป............555+

29. คนอาสา

48
    0
    0
    ว่าแต่ช่วงนี้ ท่าน001 หายซีเรียสหายเครียดยังเอ่ย..... ถ้ายังไม่หายว่างเว้นเชิญ ว.15 ได้ที่ปั๊มปิโตนัสเขตคลองหลวง กม.37 ตรงข้าม ม. กรุงเทพนะครับ......บรรยากาศดี อากาศเย็นสบาย มีสาวๆให้ดูด้วย......อิอิ......จะได้หายเครียดหายซีเรียสครับ

30. black-magic

164
    0
    0
    น่าสน

น่าสนก็ตรงที่มีสาวๆ ม.กรุงเทพให้ดูนี่แหละ อย่างอื่นไม่เท่าไหร่:D:D:D
    :eek::eek::eek::eek::eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้