ถึงบ้านแล้วรายงานตัวกันหน่อย

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย nguan_oil, 6 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    นายปูพาสาวมาเหรอ..........................แหมไม่บอกพี่เลยนะ

แล้วคืนนั้นนายปุเป็นน้อง พลับป่าว..................................ขอ2...................................ที

2. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    นี่มันส์ มุข ที่เขาใช้กัน ที่อ่างนี่พี่...........................พอลงมาต้องถาม วันนี้เป็นน้องพลับ ปล่าว...!!

555555555555+

3. zaad

2,669
    7
    0
    คุยเรื่องนี้นะ นายเป้มาไวเลย แสดงว่าหายโกรธและ งั้นเสาร์นี้1กลมเป็นไง

4. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ไว้เจอกัน วันที่ 27/10/07 ที่เซ็ลทรัลเลยพี่ ดูรถแต่ง & สาวๆ สวย และกินเหล้ากัน ผมนัดกับพี่ต่อไว้แล้วครับ....!!

เสาร์นี้ มีนัด แล้วครับพี่ ที่เฌอแตม..........................อิ.......อิ..........( ถ้า ผบทบ. ม่ายรู้มุข เราซะก่อนนะ )

ปล. คนโกรธ คือ โง่ โมโห คือ บ้า

แต่ผมแค่น้อยใจ.............ฮือ...............ฮือ.!!

5. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    :D:D:D:D

6. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    มีแต่เหล้าเจ้าตั้มม้ายมีกับน้องอดงานนี้

7. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    พี่ปูเค้าพาหลานมาค่ะพี่หนึ่ง 5555+

8. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ข้อนี้ น้องมล..........รู้ จิง.....................อิอิ

9. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    พี่ปูอยากมีหลานเขยยังอะครับ

พูดเล่นนะครับ เดี่ยวพี่ปูตืบ + กล่องตัด

10. zaad

2,669
    7
    0
    นายเป้ เสาร์นี้ขอให้น้องชายไม่สู้.............................55555

11. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ผมไปกินเหล้า เคล้าบรรยากาศ พี่.........คิดอาหร่าย อยุ๋พี่....................

พี่หนึ่ง.............ทะลึ่งนะเนี้ย...............................อิ...........อิ

12. zaad

2,669
    7
    0
    555 คิดไปไกลเลยเรา

13. nguan_oil

nguan_oil New Member Moderator

507
    0
    0
    คุยเรื่องไรกานอ่า ผมไม่รู้เรื่องเลย

อิอิ

14. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    จ้า พ่อหนุ่มอ่อน..............................เดียงสาต่อโลก

เดี๋ยวว่างๆ นอกรอบ ขึ้นครู กันดีกว่ามั๊ง............ซักรอบ...............อิ.........อิ

15. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    ซะงั้นอะมันคืออะไรอะพี่ ไปด้วยจิ

16. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เอ่อ..............!!

พอถึงเวลาแล้วม่ายไปนะ.............................โดน...!!

17. nguan_oil

nguan_oil New Member Moderator

507
    0
    0
    555+

เรื่องพวกนี้ขอหลังไมค์ นะครับพี่ๆ

18. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    หน้าไมล์ไปเลยพี่ไปด้วย อิอิ แม้น่าเสียดายอดดูหลานท่านปู

19. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    หลานผม ตัวเล็กกว่าน้องมล นิสเดียว อย่าไปดูเรย...............อิอิ

แล้วหนุ่ม ๆ ในคลับ คุย เรื่องไรกันเนี่ย ไม่รุ เรื่องเรย............ผมถือศีล อยู่........อิอิ

20. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    ย่ำจังนะค่ะพี่ปูเรื่องไซด์เนี้ยอ่ะ

21. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
  22. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    พี่ปูผมว่าหลานพี่ปู ตัวเท่ามลเลยไม่ใช่เหรอ .........5555555++++

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้