เปิดห้องเช็ดน้ำตาค่า

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย Nuu~TaRnZaa, 6 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่ได้รู้เรื่องอะไรหรอกนะ แต่ก้อเป็นกำลังใจช่วย ให้กลับมาสดใสร่าเริงเหมือนเดิมเร็วๆแล้วกันนะจ๊ะ

ถ้ามีโอกาสอีก เราคงได้เจอกันนะค๊าบนู๋ๆ ว่าแต่กระทู้นี้มันเส้าจิงๆว่ะ เข้ามาอ่านๆๆๆๆๆ มันก้อเส้านะเนี้ย

เป็นกำลังใจช่วยทุกคนแล้วกัน (ยังเอาตัวเองไม่รอดเลยกรู) 555

1. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    พี่ไปร์ท สู้ๆ เพื่อ ลูก.......(แอคคอร์ด นะ ) อิอิ

2. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    เหรอจ๊ะ

3. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    ขอบคุณนะคะ :D:D:D

4. MR.ENIGMA

MR.ENIGMA New Member Member

105
    3
    0
    คุณตาลเรียนคณะอะไรอ่ะครับ พอดีน้องชายเพิ่งเข้าปี 1 บริหารอ่ะ

จะได้ฝากดูแลมันด้วย อิๆ หายเศร้ายังคับ

5. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    มาดูกระทู้แสดงความเปนจ๊อบค่าาา555+

6. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    ตาลเรียนมนุษอิ๊งค่ะ

หายเศร้ายัง ก้อ ดีขึ้นแล้วค่ะ

7. ดื่มด่ำ

947
    14
    0
    วันนี้จ๊อบอารมณ์ดี...ฮิๆๆๆ

8. JaVaJunG

JaVaJunG New Member Lady Member

415
    25
    0
    ฉันสิ ไม่หายซักที เซงแสรดดด

9. ~nun_y

~nun_y New Member Lady Member

428
    5
    0

แต่รูปช้าน บลิ้งกว่าน๊า...อิอิ:D:D

10. ทำไมต้องสู้เพื่อลูกด้วยอ่ะ ทั้งๆที่ตัวเองยังจะแย่แล้วเนี้ยน้องเอ้ย

11. เป็นกำลังใจช่วยนะ ดีขึ้นก้อดีแล้วล่ะค๊าบ

12. ดื่มด่ำ

947
    14
    0
    ซ้อมเพื่อลูกไว้ก่อนไงพี่ไปร์ท...จ๊อบยังซ้อมมีแฟน..แระซ้อมอกหักเรยแหล่ะ..ซ้อมๆๆๆ

13. Nuu~TaRnZaa

919
    29
    0
    ขอบคุณสำหรับกำลังใจนะค๊า

14. เอาแบบนั้นเลยนะน้องจ๊อบ

15. SLITHER_4G

SLITHER_4G New Member Member

433
    2
    0
    จ้าแม่สิงสนามซ้อม ไม่เคยมีเปงตัวเปงตนจิงๆเลยนิ เอ๊ะ หรือมีแต่ยืมเค้ามา
    :D:D:D:D:D:D:D

16. MR.ENIGMA

MR.ENIGMA New Member Member

105
    3
    0
    วันไหนว่างคงได้เจอกันที่ ม. อ่ะครับเพราะไปบ่อยมาก

17. Nuu~TaRnZaa

919
    29
    0
    ค่ะ แต่ตาลไม่ค่อยไปนะ 555++

18. ดื่มด่ำ

947
    14
    0

เค้าเรียกแบ่งเบาภาระคนอื่นยืมมาดูแล...ดูแลดีด้วยนะ

19. miw_gen

miw_gen New Member Lady Member

370
    9
    0
    แอบร้าก อยู่ในใจ ไม่รู้ จะบอกใคร
    ก็ช้านมีใจให้คนมีเจ้าของ.......

ผิดที่เราเจอกันช้าไป ไม่มีวันจะมารักกัน..........
    หากความรักเกิดในความฝัน เราจุมพิตโดยไม่รู้จักกัน.......
    ****รักคนที่เขา รักเราเดก่า*****
    จัดปาร์ตี้ เลดี้ -เศร้า -เหงา -เฮิร์ต-มะ 555

20. ~AmmyZaa~

~AmmyZaa~ New Member Lady Member

1,380
    12
    0
    ถูกต้องเลยมิว

แอมว่าจัดสโมสรเลยดี่

สาว สวย โสด สโมสรแห่งเรซวิ่งเวป

5555+

21. JaVaJunG

JaVaJunG New Member Lady Member

415
    25
    0
    อยากเมาาาาาาาา จัดนอกรอบดิ๊

22. เคร้าเหมือนกันเลยคับบบบบบบบบ

23. ดื่มด่ำ

947
    14
    0
    จัดไป 1 เมาเรยดีฝ่า

24. |3ee*Nigga|Z

|3ee*Nigga|Z New Member Member

156
    3
    0
    อยากมาวววววว

25. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    อิอิ เด๋วพาไปมอมเลยยยยยย

26. Nuu~TaRnZaa

919
    29
    0
    จัดปายสาวๆ แต่ที่บ้านไม่เอานะ เพราะม่ายมีอาหารตา 555+++

27. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    555

28. "ratty"

"ratty" New Member Member

356
    0
    0
    จ๊อบอ่อนซ้อมไปอะป่าว(คงต้องซ้อมให้หนักกว่านี้อีก)

เชื่อ1000%เลยอ่ะ(ตาลจอมโดด)

เมื่อเมาแล้วก้ออยากให้สาวๆกลับมาเข้มแข็งเข้าไว้ (ไม่ใช่เมาแล้วเมาเลย อ่อนไหวไม่มีทิศทาง) โศกเศร้า เสียใจ ร้องให้เป็นธรรมดาของมนุษย์ แต่ถ้าเราหยุด ก้อเท่ากะเราทิ้งชีวิตเราไปกว่าครึ่งชีวิตนะคับ :)

ไปด้วยนะ ถ้าไปมาวกันอ่ะ เดี๋ยวไปกะยัยแอม อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้