BFGoodrich Super Special ที่เชียงใหม่เจ้า

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย motortracks, 6 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    มีรูปงานแข่งลงไว้ที่ไหนมั่งคับ
    รบกวนขอ link หน่อยคับ พี่น้องชาวเหนือทั้งหลาย
    แงบๆ
    :D
    [email protected]

2. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    ดูด้วย

3. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
  4. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    มีของกลับมาฝากน้องป่าวค้าบบบบ

5. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    เพ่ครับ...สอนเอาไฟล์พวกนี้อัพโหลดยังไงอ่ะครับทำไม่เป็น ต้องแก้ไฟล์ไรป่าวอ่ะ...มีอยู่เพียบเรย :cry:

6. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    สมัครสมาชิกที่เวปนั้นๆก่อน แล้วอัพโหลดไฟล์ลงไป แค่นั้นเอง ไม่เข้าใจก็โทรมาถาม:D

บักง่าวเอ้ยยยย :D:D ไป ชม. ยังง่าวบ่พอแหม
    นี่พี่ก็รู้สึกคันหัวไงไม่รู้ เหมือนเขางอก :D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 ตุลาคม 2007
  7. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    เอามาลงเยอะๆนะพี่โป๊ยอยากจะดู :):):)

8. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
  9. next

next Guest

0
    0
    0
    น้องเป็นตัวแทนจำหน่าย wurth เหรอ ครับ แล้วงานนี้มีขึ้นที่เชียงใหม่ตรงไหนครับเมื่อไหร่วันไหนครับช่วยบอกด้วย [email protected]

10. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ใครขุดมา 555+

11. Racer_W

Racer_W New Member Member

1,415
    2
    0
    ปีนี้มีแข่งกี่สนามอ่ะครับพี่บี

12. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    น่าไปคับ...แต่ค่าใช้จ่ายไม่พอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้