ว่างๆ เอารูปรถ MR2 มาลงดีกว่า

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย visitor, 2 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jadap

jadap New Member Member

13
    1
    3
    คร๊าบ แต่ยังเจอกันอยู่ (ถ้าไปมีตติ้งนะ) หุหุ

2. Piruwat

Piruwat Member Member

148
    2
    18
    ลงบ้างครับผม

3. visitor

visitor New Member Member

68
    1
    0
    โห น้องก๊อต ที่จอดรถชันมากๆเลย
    ถ้าใส่สเกิร์ต สงสัย มีหลุดแน่ๆเลย ตอนเข้า - ออกบ้าน

แล้วหมาตัวนั้นถอยมาทับหรือเปล่าเนี่ย ไม่ยอมหลบเลยนะ

:) :) :) :)

4. Toyopet

Toyopet New Member Moderator

78
    2
    0
    ทางขึ้นโหดจริงๆ :D

5. jadap

jadap New Member Member

13
    1
    3
    นิดเดียวเอง ใส่ชุดแต่งนี่ ท่าทางท้องลายแน่ๆๆ

6. BEE-PHOTO

BEE-PHOTO New Member Member

50
    0
    0
    เอามั่งลองส่งรูปดูทำไม่ค่อยเป็น

7. BEE-PHOTO

BEE-PHOTO New Member Member

50
    0
    0
    ได้แล้วโว้ย......ไม่ค่อยได้เล่นกำลังพยายามอยู่ น่าจะได้แล้วแหละ รถผมเองถ่ายที่สตูดิโอ รถไม่ค่อยสวยแต่นางแบบ ใช้ได้เลย 2รูปยังไม่ได้ใส่หิมะ รีทัชอยู่เอาใว้เสร็จแล้วจะเอาให้ดูอีกที

8. Piruwat

148
    2
    18

ครับผมพี่วิน พอดีกลัวน้ำท่วมครับผม เลยถมที่สร้างบ้านบ้าพลังไปหน่อย

หมานั้น ของก๊อตเองครับผม บางแก้ว อิอิ แกไม่ค่อยจะสนใจเลย ต้องเข้าใกล้ๆก่อน แล้วแกก็หลบครับ

เกือบชนมันหลายครั้งแล้วครับ อิอิ ( รังแกสัตว์ ไม่ดีนะครับ )

ครับผมพี่โด่ง ขึ้นลง ค่อนข้างจาลำบ๊าก ลำบากไปนี๊ดดดส์

จริงด้วยครับพี่แจ๊ปปป ก๊อตกะว่าจะใส่บอเด้อร์แซะหน่อย ท่าทางจะใส่เสร็จ เอาขึ้นบ้าน

น่าจะดัง "กร๊วบ" หรือไม่ก็ "โพล๊ะ" ไปเลย ตอนนี้เลยต้องนั่งดูคนอื่นติดไปก่อนครับ อิอิ

9. Piruwat

148
    2
    18
    เปลี่ยนแมกซ์แว้วคร๊าบบ

10. Piruwat

148
    2
    18
    มีอีกหน่อย ครับผม

11. ongrps

ongrps New Member Member

108
    2
    0
    รูปตกค้างจากงาน siam speed :p

12. ongrps

108
    2
    0
    มีอีกหน่อย :p ง่ะ บางรูปผมลืมย่อขนาดอ่ะ ยังไงขอโทษด้วยเด้อ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 ธันวาคม 2005
  13. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    เพิ่งจามาเห็นในกระทู้นี้ ขอบคุนพี่อ๋องอีกครั้งสำหรับรูปสวยๆงามๆค่ะพี่ :D

14. ongrps

108
    2
    0
    ไม่เป็นไรครับ สบายอยู่แล้น :p

15. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    หลังจากคำแนะนำของพี่อ๋อง อิอิ รถขาวขึ้นมากๆค่ะพี่ ขาวจั๊วเลย ขอบคุนค่ะพี่อ๋องที่แนะนำ :p

Before

And after :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 ธันวาคม 2005
  16. Toyopet

Toyopet New Member Moderator

78
    2
    0
    หุหุ.... น้องอ๋อง เค้าเป็นผู้เชี่ยวชาญด้านความ ขาวววว......อยู่แล้วครับ :D :D :D
    .
    .
    ปล. คุณ bee ไม่เอารูปเบื้องหลังมาลงมั่งอ่ะ :D :D :D

17. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    55+ ความขาวของสาวๆหรือความขาวของรถเอ่ย ล้อเล่นนะคะพี่อ๋อง :p

18. ongrps

108
    2
    0

โห พี่โด่ง ผมว่าพี่อ่ะเชี่ยวชาญกว่าผมเยอะกว่านา หุหุหุ :D

ปล.รูปเบื้องหลัง เพนส์เฮาล์ ใช่ไหมคร้าบ (ชอบเบิ้องหลังมากกว่าเบื้องหน้า อิอิอิ) :D

19. ongrps

108
    2
    0

ทั้งสองขาวเลยก๊าบ น้ำลายไหล อุ๊ย ลืมตัวฮะ อิอิอิ :D แล้วสรุปเสียตังไปกี่อัฐจ้ะ ดูจากรูปคนละสีเลยนิ ขาวขึ้นยังกะใช้ โอโม่ พลัส เลย ยินดีด้วยคร้าบ ;)

20. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    55+ ไปทำมาที่ Auto Glym ค่ะ ขัด+เคลือบรถ+เคลือบเงากระจก+ล้างหั้ยฟรี ก้ 2,200 บาท -*- ใกล้บ้านดีด้วย แฮะๆ

21. xemud

xemud New Member Member

1
    0
    0
    หวัดดีคับ

แหะ แหะ อยากเอารูปมาลงบ้างอ่ะ

22. Full house

Full house New Member Member

4
    0
    0
    ลงด้วยดิ คายโสนจายคันนี้บ้าง กำลังขืนใจให้เจ้าของขายอยู่

23. BorZzy

BorZzy New Member Member

2
    0
    0
    eiei

24. BorZzy

BorZzy New Member Member

2
    0
    0
    สีสวยดีคับ

25. ongrps

108
    2
    0
    :D ;) :rolleyes:

26. ongrps

108
    2
    0
    :) :cool: :p

27. ongrps

108
    2
    0
    :) :cool: :D

28. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    งามน๋ออออออออออ :eek:

29. visitor

68
    1
    0
  30. visitor

68
    1
    0
    :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้