เพลาขับกับลูกหมาก

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย momo234, 4 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ทำได้ทุกรุ่นเลยครับ
    เสาร์เปิดครับ

2. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ร้านรับทำช่วงล่าง ทั้งหมดเลยป่าวครับ พอจะประเมินราคาได้ไหมครับ

คิดว่าต้นปีจะไปใช้บริการครับ

เปลี่ยนเพลาขับ 2 ข้าง + ยางหุ้มเพลา
    บูชคันเกียร์
    ยางแท่นเครื่อง (ตัวล่าง)
    ลูกยางต่างๆ

3. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ประเมินลำบากครับ รู้แค่อย่างเดียวว่า เกิดมาเพิ่งเคยเจอของดีและถูกนี่แหละครับ เพื่อนผมจากราคาที่ศูนย์ 60000 เหลือ 5200 เอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้