รวมรูปมิตติ้ง MR2_Club เดือน มีนาคม ที่ Motorsport Land ค่ะ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Toyopet, 12 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Toyopet

Toyopet New Member Moderator

78
    2
    0
    /// รูปมี๊ตติ้ง ร้อนๆ มาแล้วจ้า ///<<<MR2_Club Meeting on March By พี่โด่ง ค่ะ

หุหุ อันนี้ร้อนของจริงนะครับ
    แดดแรงมาก ถ่ายรูปออกมาอาจไม่ค่อยสวนเท่าไหร่ครับ
    มาชมกันเลยครับ :p :p :p
    .
    .
    .
    .
    .
    11 มีนา 2006
    ............................................................................

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 มีนาคม 2006
  2. Toyopet

78
    2
    0
    สองคันนี้ของผู้สูงอายุครับ ต้องหลบแดดหน่อย :D :D :D

3. Toyopet

78
    2
    0
    แม้แต่ในห้องแอร์ก็ยังหลบ :D :D :D

4. Toyopet

78
    2
    0
    ส่วนสองคันนี้ของวัยรุ่น ครับ :D :D :D

5. Toyopet

78
    2
    0
    แก๊งค์ขาว กับ แก๊งค์แดง :) :) :)
    .
    .
    .
    .

6. Toyopet

78
    2
    0
    ต่อไปเป็นรูปรวมครับ :p :p :p
    .
    .
    .

7. Toyopet

78
    2
    0
    ยังมีอีกเยอะนะครับ เดี๋ยวค่อยทะยอยลงให้นะครับ :)
    .
    .
    .

8. Toyopet

78
    2
    0
    :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

9. Toyopet

78
    2
    0
    :p :p :p :p :p :p :p

10. Toyopet

78
    2
    0
    ส่วนภาพ พาโนราม่าข้างล่าง ยัง retouch ไม่เสร็จนะครับ
    ย่อมาให้ดูก่อน เสร็จแล้วเดี๋ยวเอามาลงให้อีกทีนึงครับ :)
    .
    .
    .
    .
    .
    .

11. tat

tat New Member Member

14
    0
    0
    สวยมากฮั้บ

แจร่ม ๆ เยยนะก๊าบบๆ

12. ongrps

ongrps New Member Member

108
    2
    0

คันสีขาวเนี้ยวัยรุ่นแน่นอน 100 เปอร์เซ็นต์ แต่คันสีเทาเนี้ย :mad: ผมไม่แนใจว่า หลุดวงโคจรวัยรุ่นไป

กี่ปีแล้วหนอ :p

13. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    งามน๋อออออ เวลาถ่ายออกแดดสวยมากกกกกกกก สีสดมั่กๆ รอแปปนะคะ รูปกล้องเอ๋เยอะมากๆเลย -*- ตากล้องจำเป็นเพราะพี่อู๋ไม่ยอมเอากล้องมา :p เดินถ่ายแบบร้อนมากกกกก ดำขึ้นแหมๆ :(

ปอลอ.ขอบคุนพี่โด่งสำหรับรูปนะคะ เอ๋เข้าไปแก้ไขหัวข้อนิสนึงนะคะพี่ และกระทู้นี้ติดหมุดคร๊าบบบ รูปมิตติ้งเน้อออ ^^

14. ongrps

108
    2
    0
    งานนี้สีแดงเยอะจริงๆ สีขาวจ๋อยสนิท อิอิอิ :p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 มีนาคม 2006
  15. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    พี่อ๋อง เอ๋ขออนุญาตแก้ไขตรงหัวข้อและทำการติดหมุดกระทู้นะคะพี่ บอกพี่ไว้ก่อน เชิญโพสต่อเลยค่ะ :eek:

16. ongrps

108
    2
    0
    ใครเป็นใครเชิญเบิ่งตามสบายเลยจ้า :D

17. ongrps

108
    2
    0
    ;) ;) ;) :D :D :D

18. ongrps

108
    2
    0
    บรรยากาศภายในร้านอาหาร แต่ละคน หล่อๆ กันทั้งน้านนน อิอิอิ :p

19. ongrps

108
    2
    0
    ว่าแต่อาหารอร่อยหรือเปล่าอ่ะ ยังไม่ได้ลองชิมเลย :( :( :(

20. ongrps

108
    2
    0
    รูป meeting ภาค 2<<<Meeting on March@Motorsport Land By พี่อ๋อง ค่ะ

แดดอ่อนแล้วเดินออกมาดูรถกัน ;) ;) ;)

21. ongrps

108
    2
    0
    รถคุณตี๋ แหมตอนเปิดฝากระโปรงหน้ามานึกว่าติดถัง av แก๊ส ตกกะจ๋ายหมดเลย อิอิอิ :p

22. ongrps

108
    2
    0
    ปิดท้ายสำหรับงานวันนี้ด้วย การขับโกคาร์ท ;)

23. ongrps

108
    2
    0
    สาดกันเข้าไป ไม่ใช่ของรถเรา อิอิอิ :rolleyes:

24. ongrps

108
    2
    0
    รูปแรกให้ดูฉากหลังครับ สวยดี อิอิอิ :rolleyes:

รูปสอง ป๋าวินกำลังชื่มชมเวลาของตัวเองอยู่ :p

รูปสาม พี่เบนกับอู๋ กำลังชี้จุดเกิดเหตุที่ป๋าวินโดนัทโชว์ :D

25. ongrps

108
    2
    0
    โฉมหน้า web master โป๊ ใครต้องการ order หนังญี่ปุ่น จีน ไทย อินเดีย และ ปากีสถาน ติดต่อ

ท่านผู้นี้ได้ ตลอด 25 ชม. ยินดีรับใช้ :D :D :D

26. ongrps

108
    2
    0
    น้องเอ๋ " พี่วิน ทำอะไรอ่ะ "

ป๋าวิน " เปล่าจ้ะ (เสียงสั่น + หน้าซีด) พี่กำลังแชทกับแม่หม้าย เอ๊ย กำลังไรท์ซีดีแจกน้องๆ อยู่จ้ะ "

27. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    5555555555555+ เจ้าพ่อ CD! :D

28. ongrps

108
    2
    0
    อาวุโส 3 ท่านนี้ อายุรวมเฉียดๆ 200 อิอิอิ จะโดนตบกะโหลกมั๊ยเนี่ย :rolleyes:

29. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    มันส์ดริฟทุกโค้ง :D

30. ongrps

108
    2
    0
    คิดเหมือนผมไหมว่า อู๋ โพสท่าเหมือนโลโก้ กางเกงลิง ยี่ห้อ " รอสโซ่ สบายหนุ่ม " (ถูกยี่ห้อรึเปล่า):p

ส่วนป๋ากัลเนี่ย ยิ้มแฉ่งตลอดเลย อารมณ์ดีอย่างงี้ รบกวนยืมตังสัก 2000 สิครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้