==ขอแสดงความเสียใจ ในฐานะชาวบลูเบิด==

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย m230, 2 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ขอแสดงความเสียใจเป็นอย่างมากต่อการจากไปของเพื่อนร่วมbb ครับ

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อืม....

3. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    เอออ ..........................

4. m230

m230 Member Member

463
    12
    18
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ไม่ทราบว่าอุบัติเหตุเกิดที่ถนนอะไรครับ
    ผมไปเจอซากรถที่หน้า สน. ตอนเช้าอะครับผม

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    แถวนั้นแน่เลย....อิอิ...

6. nom

nom Member Member

637
    20
    18
    :sad::sad::sad::sad:......................:sad:

7. ao_ravishRC

ao_ravishRC New Member Member

5
    0
    0
    เหตุเกิดตรงสะพาน ถนน local road เลย ส.น ทุ้งสองห้องไปหน่อยเดี๋ยวจะมีรอยยางรถเกือบๆกลางสะพานเลย จำชื่อสะพานไม่ได้ตรงนั้นจะมีตลาดเก่าและมีสาลเยอะๆ สาเหตุการชนไม่แน่ชัดแต่เค้าว่าคอสะพานวิ่งมาเร็วๆก็จะทำให้รถเหินได้ แล้วล้อลงพื้นไม่เท่ากันแล้วมีการเหยียบเบรคอย่างแรงอาจทำให้รถเสียหลักหมุนแล้วไปชนกะฝั่งตรงข้ามมีรถสวนมาพอดี อันนี้เป็นแค่การคาดเดาของผมเองแต่ดูจากล้อยางแล้วน้าจะเป็นในแนวๆนั้น ถ้ายังไงก็ขอขอบคุณทุกคนด้วยนะครับที่แสดงความเสียใจมานะที่นี้ ยังไงก็ขอให้ทุกคนขับรถอย่าประมาทนะครับ.......เพื่อนผู้เสียเสียชีวิติ

8. nom

nom Member Member

637
    20
    18

...................:sad::sad:.........เศร้าจัง

9. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

เพื่อนเก่าจาก E-go

10. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    อืม...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้