สงสัยคลับเราจะไปไม่รอด

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Anankhet, 29 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Oatzman Pow

Oatzman Pow New Member Member

37
    0
    0
    แอบมาดู

แว๊บๆๆๆ

2. oh_rit

oh_rit New Member Member

29
    0
    0
    อย่าเพิ่ง ท้อแท้ ครับ

กำลังจะมาสมัครสมาชิกเพิ่มครับ เดือนหน้าน้องสาวจะออกรถใหม่เลยจะขอ NX มาแต่งครับ ผมว่ามันสวยดีนะ ไม่โหลด้วย ตอนนี้ใช้ อีคาร์ แต่ง อีโวกันเต็มเลย

3. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    แหม นานๆเข้ามาอ่านทีแล้วสะดุ้งโหย่งเลยเรา ตอนนี้ผมใกล้จะจบแล้วนะคร้าบ ไอ้ก่อนหน้านี้ก็เรียนวันเสาร์พอดีอ่ะคร้าบ ตอนนี้ก็กำลังทำโปรเจคอยู่อ่ะคร้าบ เครียดมาก แต่ก็ ยังนึกถึง คลั nx ตลอดช่วงนี้ก็เรียนน้อยลงแล้ว เหลือแค่โปรเจคตัวเดียว แต่เครียดสุดๆครับ แต่ยังไงก็ไม่ลืม คลับnx แน่นอนครับ รับรองได้เลย วันไหนไปได้ไปชัวร์ครับ ผมชอบให้น้องนา(ชื่อรถผมเอง)ไปเจอกะเพื่อนฝูงบ้างอ่ะ กลัวมันจะเฉาตายซะก่อน เพราะตอนนี้ก็ใกล้เฉาแต็มที่แล้ว

เครื่องมันทำท่าจะเจ๊งแล้วล่ะครับ ควันขาวออกท่อโขมงโฉงเฉงเลย เวลากดคันเร่งทีนึงอ่ะแบบว่าอายชาวบ้านเค้าด้วยอ่ะ5555

แล้วก็เสียงนู่นนี่อีกมากมาย รอทำงานก่อนนะน้องนา แล้วจะหาตังค์มาให้เธอ หุหุหุหุ

4. RaphaeL

RaphaeL New Member Member

26
    0
    0
    โจ๋จาจบแล้ว เย้!!!

PS. อยากจาบ้า ไปไหนไม่ได้มา2เดือนแล้ว เพราะลูกน้องที่ย้านออกไปเกี่ยวข้าวคับT______T
    เครียดๆๆๆ ต้องทำเองหมกเรย

5. jnismo

jnismo New Member Moderator

149
    7
    0
    เย!!!! โจจบอีกใบและ รวยแย่แบบนี้ถ้าไปทำงาน :)

6. jnismo

149
    7
    0
    มกราคมนี้ผมต้องเรียนแล้ว ทั้งเสาร์และอาทิตย์ เศร้าเลย แต่เพื่ออนาคตอะครับ ใครเรียน ม.มหานคร มั้งครับ

7. jnismo

149
    7
    0
    เจอกันครับ ชาววิศวกรรมเครือข่าย (MSNE) ป.โท

8. NuNg NX

NuNg NX New Member Member

42
    0
    0
    ซู่ๆๆ เป็นกำลังใจให้เหมือนเดิมครับ

9. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    มีข้ออ้างเปลี่ยนเครื่องแล้วสิโจ๋ ขอเงินแม่ยกสัก 40000 ก็โอเคแล้วกับ SR20DE

10. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    อยากเรียนมั่งจัง......
    ม.ไหน แจ่มๆมั่ง ฮิฮิ......................

11. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    แอบมา ดู คับ

ช่วงใกล้ จะสิ้นปี ก็ คงจะขยันทำงาน จนยุ่ง เพราะว่า บางคน อาจจะต้องถูก ประเมิน การทำงาน เพื่อ พิจารณาในการให้โบนัส กัน

อิอิ

12. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    พูดยังกะเค้าเอาแค่เดือนสุดท้ายมาคิดงั้นแหละ

13. NeXer

235
    1
    0
    555 เห็นว่าทุกคนยังพอจำกันได้ก็ชื่นจายอ่ะ
    เดี๋ยวเดือนไหนจะจัดมีทติ้งอ่ะคร้าบ ตอนนี้น่าจะไปได้แล้ว
    ถ้าไม่ใช่ เสาร์ที่ 22 ธันวานะครับ วันนั้นพรีเซ็นท์งานกะอาจารย์พอดีอ่ะ
    อยากเจอกันหลายๆคันคร้าบ

ป.ล.แม้จะใกล้เจ๊งก็ยังอยากไป ไม่ได้อยากไปโชว์แต่อยากไปเจอกันอ่ะ

14. NuNg NX

NuNg NX New Member Member

42
    0
    0

......................มาอ่านแล้วจี๊ดใจมั่กๆ

15. sine

sine New Member Member

1
    0
    0
    ผ่านมาครับขอให้คลับนี้อยู่ไปนานนานนะครับสู้สู้

16. NeXer

235
    1
    0
    ขอบคุณครับคุณ sine ขอบคุณในน้ำใจคร้าบ อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้