เอาใจใส่รถกันมั่งรึป่าวครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย jaooh, 25 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0

อืมมอาจจะใช่นะ มันอยู่ที่ยี่ห้อด้วยและ...มั๊ง พอดียี่ห้อที่พี่ใส่ มันผลิตแค่
    ชั้นเดียว แต่ของKE 2ชั้น มันแค่3800 เอาอ่ะ เออ...แปลก แพงกว่าได้ไง??

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ใส่ 2 ชั้นสิพี่ เพื่อความปลอดภัย เดี๋ยวพลาดขึ้นมาจะลำบาก อิอิ :D:D:D

3. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    สรุปว่ากระจกหรืออะไรครับ สองชั้นน่ะ:D:D:D

4. jaooh

233
    1
    0
    รุ่นของพี่มันผลิตมาแค่ชั้นเดียวอ่ะดิ

ปล. เออ...พูดให้คิดเนอะ เอ....มันยังไงหว่า...อิอิ

5. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    555

6. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    กระจกน่ะสิ

กระจกครับ กระจก :D:cool: อย่าคิดเป็นอย่างอื่นเลย เดี่ยวไม่จบ และอย่าคิดลึกด้วย :D:cool:

7. audy!

1,075
    2
    0
    อ้อกระจกรถยนต์เหรอครับ ผมก็นึกว่ากระ................จังหน้ารถยนต์อิอิ:D:D

8. jaooh

233
    1
    0
    555555 " กระ....." เฮ้ย คิดนะเนี้ย

เอ้ย!!! ....อย่านอกปะเด็น เดี๋ยวเสียประเด็นกระทู้หมด:mad:

9. audy!

1,075
    2
    0
    ต้องขอโทษด้วยนะครับ:(

10. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :D:D:D:D ใครเริ่มเนี่ย 55+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้