เรื่องเล่าวันนี้ Hแดงผมหายที่ BIG C เพชรเกษม

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย vevi, 24 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bird_Es

Bird_Es New Member Member

159
    15
    0
    เสียใจด้วยนะคับ ตอนนี้จอดรถที่ไหนก็ระวังกันหน่อยละกันคร๊าบ
    ตอนนี้ที่เห็นโดนขโมยมีหลายที่เหมือนกัน
    1.เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า
    2.เซ็นทรัล ลาดพร้าว
    3.เซ็นทรัล world
    4.The mall บางแค
    5.The mall งามวงค์วาน
    6.ฟิวเจอร์ บางแค
    7.บิ๊กซี เพชรเกษม
    8.บิ๊กซี วงษ์สว่าง
    9.บิ๊กซี อ้อมใหญ่
    10.คาร์ฟรู เพชรเกษม

2. oleo_unlimit

oleo_unlimit New Member Member

47
    1
    0
    เสียใจด้วยนะครับ
    แต่ยังดีที่มันยังเอาไปแค่ H แดง เพราะที่นี่ขึ้นชื่อจริงๆ
    ไม่เคยเจอกับตัวหรอกแต่อ่านข่าวจำได้
    เป็นสถานที่อันดับต้นๆเรื่องรถหายเลย
    เวรกรรมมันมีจริง เดี๊ยวมันก็เจอกับตัวเองละครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้