-_- ร่วมไว้อาลัยกับ บิ๊ก หนึ่งใน สมาชิก Mini Truck Club -_-

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 24 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    งานสวดศพมีวันพรุ่งนี้นะ ใครว่างเชิญไปร่วมฟังสวดได้นะ ที่วัดมหาสวัสดิ์ ศาลายา นะ

2. borner

borner New Member Member

804
    0
    0
    ขอแสดง ความเสียใจด้วยนะครับ

3. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    ขอเเสดงความเสียใจด้วยคร้าบ หลับให้สบายนะคร้าบ

4. JOBZ CCC.

JOBZ CCC. New Member Member

95
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ:(:( ในฐานะน้องๆคนนึงใน Mini Truck Club ถึงแม้จะไม่เคยได้พบเจอพวกพี่หรือร่วมมีทติ้งด้วย แม้แต่เบอร์รถหรือหมายเลขสมาชิกก็ยังไม่มี แต่ผมรักและเคารพพี่ๆทุกคนเสมอครับ .....................................

5. LEO2005

LEO2005 New Member Member

59
    2
    0
    หลับให้สบายนะครับ....คติเตือนใจอย่าประมาณอะไรก็เกิดขึ้นใด้ครับเสียใจจิงๆ

6. เสียใจด้วยครับ

ปล.หน้าฝนแล้วใช้รถกันระมัดระวังนีสนึงนะครับ ปลอดภัยและประหยัดครับ

7. chon

chon New Member Member

191
    0
    0
    เสียใจด้วยครับ

8. neung4JB1

neung4JB1 New Member Member

35
    0
    0
    เสียใจด้วยนะครับ

9. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ขอร่วม แสดงความเสียใจ กับเพื่อนเรา ด้วยนะครับ

ยังไงฝากให้เพื่อน ๆ ที่ยังอยู่ ก็ขับรถด้วยความระมัดระวังนะครับ อะไรยอมได้ก็ยอม นะครับ

10. tos na

tos na New Member Member

8
    0
    0
    ขอให้หลับให้สบายนะครับ และจงไปสู่สุขติครับ

11. 5L-GTE

5L-GTE New Member Member

46
    3
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ ขอให้คุณบิ๊กและเพื่อนไปสู่สุขคตินะคับ

12. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    หลับให้สบาย

13. NOTE WAPP WAPP

NOTE WAPP WAPP New Member VIP

433
    9
    0
    เสียใจด้วยนะครับ

14. MIGHTY 2L TURBO

MIGHTY 2L TURBO New Member Member

44
    0
    0
    ขอแสดงความเสียจัยไว้ ณ ที่นี้ ด้วย

15. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

16. BUNG

BUNG Member Member

40
    2
    8
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ วันนั้นดูข่าวอยู่พอดี ยังไม่อยากจะคิดเลยครับว่าเป็นในนี้

17. Nun_MTX

Nun_MTX New Member Member

183
    4
    0
    เสียใจด้วยคับ ระวังกัน นิสนึงนะคับ

18. Pokko-ssec

Pokko-ssec New Member VIP Lady Member

92
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับผู้เสียชีวิตทั้ง 3 ด้วยค่ะ....

19. =moo_bin=

=moo_bin= New Member Member

6
    0
    0
    พวกเราทุกคนก็อย่าประมาทกันนะคับอุบัติเหตุมันเกิดใด้ทุกเวลาคับ....ไปดีนะบิ๊กขอแสดงความเสียใจด้วยคับ-_-!

20. ขอร่วมแสดงความเสียใจกับทั้ง3ท่าน

21. เจ

เจ New Member Member

52
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจ จากเหตุการณ์ครั้งนี้ด้วยนะครับ

....ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง.....

22. เสียใจด้วยครับ

23. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    ขอแสดงความเสียใจด้วนะคับ

24. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

25. Tecing

Tecing New Member VIP

100
    0
    0
    เสียใจครับ........ ไปดีนะครับ....... เราเสียเพื่อนไปอีกแล้ว......

ของแสดงความเสียใจกับครอบครัวด้วยนะครับ

26. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับผู้เสียชีวิตทั้ง 3 ครับ

27. Diesel Only

Diesel Only New Member Member

158
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ......ใจหายเหมือนกันครับ.....ไม่อยากให้เรื่องแบบนี้เกิดขึ้นเลย...ผมเองก็เป็นอีกคนนึงที่ขับรถเร็วครับ...จะระวังตัวให้ดีๆครับ.......พี่น้องทุกคนก็รักษาตัวดีๆนะครับเป็นห่วงทุกคนครับ

28. NuM_RaCiNg

NuM_RaCiNg New Member Member

208
    1
    0
    ขอแสดง ความเสียใจ ด้วย คับ

29. poppytown

poppytown Member Member

407
    8
    18
    ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ

30. nueng1077

nueng1077 New Member Member

5
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจแด่ครอบครับเพื่อนผู้จากไปด้วยนะครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้