!!!!! เด็กนครปฐมเสียชีวิต !!!!!

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย \\\ ~ A ~ ///, 23 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    ยังงัยก้อขับด้วยความระมัดระวังด้วยนะคับ
    ขอแสดงความเสียจัยเป็นอย่างยิ่งคับ

2. RC_ZERO

RC_ZERO New Member Member

324
    10
    0
    เห็นคนดูเพียบเลยอ่ะ ! ข่าวเขาว่าเป็นคนใน CLUB เราด้วยนะ ยังก็แสดงความเสียใจด้วยครับ ขับรถก็ระมัดระวังด้วยแล้วกันนะ เป็นห่วงทุกคนเลย...

3. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

4. มังกรขาว

มังกรขาว New Member Member

434
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวผู้เสียชีวิตด้วยค่ะ

5. |3ee*Nigga|Z

|3ee*Nigga|Z New Member Member

156
    3
    0
    บีอ่านจากข่าวนะ.... รถปิกอัพอีซูซุ สีบรอนซ์เงิน หมายเลขทะเบียน บพ 9796 นครปฐม
    .
    .
    คนขับน่าจาชื่อ บิ๊ก นะอยู่มินิทรัคด้วยนะนี่

6. <<Power-Ranger>>

<<Power-Ranger>> New Member Member

157
    1
    0
    ใจหายครับ หลังจากที่ทราบข่าว
    เพราะก่อนหน้านี้ไม่นานก็เพิ่งเจอกับบิ๊ก เจ้าของรถ เมื่อไม่นานมานี้ก็เพิ่งกินข้าวด้วยกันมาดีๆแท้ๆ รถคันนี้ก็เห็นจอดที่อู่พี่ฟอร์ด ก็ช่วยน้องบิ๊กลุ้นให้เสร็จไวๆดั่งใจเขา เมื่อวันงานราชบุรีก็เพิ่งเจอกันดีๆแท้ๆ ใจหายครับ
    บิ๊กเป็นเด็กที่ดีคนนึง นิสัยดีนะ
    ยังไงขอให้บิ๊กและเพื่อนๆจงไปสู่สุขติ ครับ คงมีคำพูดได้เพียงเท่านี้ครับ

7. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    บิ๊ก อายุเท่า เอ ด้วย อ่าส์ วัยกำลังรุ่งเลย เสียใจแทนพ่อแม่เค้า

บิ๊กไปดีแล้วนะ

8. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    เมื่อวันที่เกิดอุบัติเหตุ คนจอดเพียบเลยอะ ผ่านเข้าไปบ้านพอดี แต่ม่ายได้จอดอะ รถจอดดูประมาณ 10-20 คันได้

ขอให้บิ๊ก นอนหลับให้สบายนะคับ ถึงผมม่ายรู้จัดเขา แต่ก็เศร้าใจ ม่ายน่าจะมาเกิดเรื่องอย่างงี้ขึ้นเลย - -.

9. econo_ball

econo_ball New Member Member

20
    0
    0
    เสียใจจากการจากไป ยังไงก็ขอความปลอกภัยเปงหลักดีกว่าครับ

10. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    ขอแสดงความเสียใจคับ

11. SR20<RED>

SR20<RED> New Member Member

260
    8
    0
    ขอแสดงความเสียใจเหมื่อนกันคับ

12. *ร่วมกันไว้อาลัย*และขอแสดงความเสียใจและขอให้พวกเราอย่าประมาดในการใช้รถใช้ถนน ขอบคุณคับ

13. ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

14. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    ร่วมแสดงความเสียใจ กับครอบครัวของผู้เสียชีวิตด้วยครับ

15. M-16 ศิษย์ บขส.

M-16 ศิษย์ บขส. New Member Member

301
    5
    0
    เรื่องจริงแล้ว....ยังไงขีบรถระวังๆด้วย

ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

16. ไม่น่าเลยครับเสียใจด้วย

17. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    อ่านไทยรัฐอยู่เหมือนกันแต่ไม่คิดว่าจะเป็นรถในคลับเรา ขอแสดงความเสียใจด้วย นะครับ

18. s_nigth kids

s_nigth kids New Member Member

61
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจครับ

19. ขอแสดงความเสียใจด้วยคนครับ....

20. กด หมด จ้า

กด หมด จ้า Member Member

91
    0
    6

21. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    ไปสู่สุขคตินะคร้าบ ......................

22. JOBZ CCC.

JOBZ CCC. New Member Member

95
    0
    0
    เจอแบบนี้แล้วไม่ค่อยกล้าจะขับรถเลยครับ ยังไงก็ขอให้พี่เค้าหลับให้สบายนะครับ............................

23. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    ทำปั๊มร้านเดียวกันด้วย T---T สุวรรณดีเซล ขอไห้สู่สุขติครับ

24. เสียใจด้วยครับ

ปล.หน้าฝนแล้วใช้รถกันระมัดระวังนีสนึงนะครับ ปลอดภัยและประหยัดครับ

25. เจ

เจ New Member Member

52
    1
    0
    ร่วมเสียใจด้วยครับ...

26. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    เสียจัยดว้ยนะครับ..........

27. tar D-Max 3.0

tar D-Max 3.0 New Member Member

72
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

28. poppytown

poppytown Member Member

407
    8
    18
    เพิ่งทราบข่าวจาก 1 Dmax 'Genuine เมื่อเย็นค่ะ
    ขอแสดงความเสียใจด้วยอีกคนนะคะ

... ขอให้ขับขี่ปลอดภัยทุกท่านค่ะ ...

29. บรรลือ

บรรลือ New Member Member

9
    0
    0

30. ช่างเบิร์ด

ช่างเบิร์ด New Member Member

29
    0
    0
    อีกเสียงหนึ่งครับ ขอแสดงความเสียใจด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้