เพื่อนๆ พี่ๆ ขอความช่วยเหลือครับ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย ยุทธนา เทียมเดช, 21 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    พี่หนึ่ง ถามได้ว่าเอาอะไรไป ก็เอาของที่พี่ชอบไปให้ดิพี่...................

55555+..............( เหล้านะ ถ้าเป็นหญิง พี่คงใช้ม่ายได้ เพราะพี่ยุ้ยอยู่.........อิ......อิ )

2. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    พี่หนุ่มผมเอาน้ำจิ้มแจ่ไปได้ป่ะผมไม่อยากกินน้ำจิ้มไก่ย่างอ่ะ :D

3. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    เอาอะไรก็เอามาครับ

4. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    อิอิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้