***รายงานตัวชาวALTIS MANIA RACINGกันนะทุกวันเลยนะคะ***

การสนทนาใน 'Altis Mania Racing' เริ่มโดย mosakijung, 21 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    590 มั่งพี่ เร็วมากมาย

2. thaweesak

thaweesak New Member Moderator

724
    0
    0
    590x12=7,080.- แพงไหมเอย 300.-ไม่มีเหรอบอย
    แล้วแบบเติมเงินมันดีอย่างไรอ่ะ ไม่เคยใช้เลย

3. thaweesak

thaweesak New Member Moderator

724
    0
    0
    หายไปไหนกันเอย ตื่นๆ

4. apple-was

apple-was New Member Member

30
    0
    0
    วันนี้ว่างๆ ก็เลยมารายงานตัวซะหน่อย คุณรัตน์สบายดีไหมเอย

5. rusty_RASTA

rusty_RASTA New Member Lady Member

49
    0
    0
    สบายดีมากๆ เลยค่ะ คุณเปิ้ล:)
    ช่วงนี้รัตน์เริ่มมาแต่งรถล่ะ ว่าจะเปลี่ยนแม็กซ์ ยังไงแนะนำกันบ้างนะคะ

6. mosakijung

mosakijung New Member Lady Member

79
    0
    0
    มารายงานตัวจ้า คิดถึงพี่ๆเหมือนกันค่ะ

7. apple-was

30
    0
    0
    นู๋โม พี่เปิ้ลจะแนะนำให้รู้จักกับคุณรัตน์นะ จะได้รู้จักกันไว้นะ คลับเราจะได้มีแต่สาวๆ มาเอ็นจอยกัน

8. apple-was

30
    0
    0
    คุณรัตน์ค่ะ เรื่องแต่งรถมาคุยกันได้เลย พร้อมยินดีให้คำปรึษาได้เต็มที่เพราะว่าได้ลองผิด มาเยอะแล้ว แล้วคุณรัตนืไปดูงานมอเตอร์เอ็กโปมาหรือยัง ถ้ายังเราไปดูด้วยกันไหม พอดีได้บัตรมาหลายใบ นู๋โมสนใจหรือป่าวเอย

9. rusty_RASTA

rusty_RASTA New Member Lady Member

49
    0
    0
    จัดปาย จัดปายเลยค่ะคุณเปิ้ล มีเบอร์รัตน์แล้วนะคะ ชวนคุณโมไปด้วย;)

จะได้รู้กันซักทีว่า pretty ในงานจะสู้ ชาวเรา..สาวๆ Altis Mania Racing ได้รึเปล่า ๕๕

10. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    .....................

พี่ อย่า เอา 590x12 จิ มันก็ดูเยอะสิคับพี่ ต้องลองหาโปรอื่นดูอ่ะคับ

11. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    ดันๆๆๆๆๆๆ

12. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    ดันๆๆๆๆๆๆ ภาค 2

13. mosakijung

mosakijung New Member Lady Member

79
    0
    0
    ยินดีรู้จักนะคะพี่รัตน์ พี่เปิ้ลโมมะได้ไปอ่ะค่ะงานมอเตอร์เอ็กโปร์อ่ะ แต่คุงแฟงเค้าไปจองแม็กซ์แต่งรถละค่ะ ขอบคุณพี่เปิ้ลค่ะ คิดถุง คิดถุง พี่ๆๆๆๆน้าค้า

14. thaweesak

724
    0
    0
    กลับมารายงานตัวแย้วครับพี่น้อง หายไปหลายวันคอมพิวเตอร์เจ๋ง เพิ่งได้รับเครื่องมา

15. apple-was

30
    0
    0
    โถขาดนู๋โมไปดูงานมอเตอร์ ฯ ซักคน ก็ส ู้Pretty ที่งานไม่ได้สิ อุตสาห์จะเป็นทีม Charlee Angel ม่ะเป็นไรเอาไว้งานหน้าก้อด้าย แล้วน้องบอยล่ะลงมาเที่ยวหรือป่าวค่ะ

16. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    ไม่ปายคับบบบบบ

ไม่มีตังอ่ะ บ้านจน คับ

17. thaweesak

724
    0
    0
    อย่างบอยบ้านจน พี่ก็คงกินเกลือแทนข้าวแล้วน้องเอย
    ช่วงนี้งานยุ่งหรือป่าวบอย

18. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    ยุ่งมากมายพี่ เสาร์นี้วาจาลางานปายเที่ยว อิอิ

19. thaweesak

724
    0
    0
    เที่ยวเผื่อด้วยล่ะกาน อากาศที่แก่งคอยเย็นหรือป่าว ที่กรุงเทพไม่มีความรู้สึกว่าเย็นเลยต้องพึ่งแอร์ตลอด

20. mosakijung

79
    0
    0
    ร้อนมากเลยหรอคะคุณพี่โหน่ง พี่เปิ้ลปายหนายยยยพัดด่วนนนนนนนนน 555+

21. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    หนาวมากมายพี่ อิอิ ตัวคนเดียว หนาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

22. thaweesak

724
    0
    0
    มันร้อนรุ่มนู๋โม ก็คนมันร้อนแรง อิอิ หรือว่าวัยทองว่ะ

23. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    - - - - - - - - - - - - - - - -

24. mosakijung

79
    0
    0
    สงสัยจะวัยทองมากกว่าม้างงงงงงง 555+ (ล้อเล่นน้า)

25. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    ,มาบ่ายๆๆๆๆๆๆ

26. thaweesak

724
    0
    0
    แป๋ว!!!! พูดงี้ ถูกต้องนะครับน้องโม อิอิ
    สงสัยเราต้องมาดูตัวกันหน่อยแล้ว ว่างเมื่อไรนัดมาเลย จะเตะปีบโชว์ 555

27. thaweesak

724
    0
    0
    พี่บอยเป็นคนตรงต่อเวลาเนอะ มาบ่ายก้อบ่ายโมงตรงเลย

28. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    อิอิ เวลา ใกล้เคียงกันต่างแค่ 12 ชม. เฮ้อ

29. thaweesak

724
    0
    0
    ดีใจจังเลยใกล้ปีใหม่แย้ว อยากได้โบนัส เอามาซื้อ Ram ใส่ซักที
    บอยในHI 5 ทำไมตัวหนังสือมันอ่านยากจังเลยเวลา Comment อ่ะ

30. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    มันอยู่ที่ สกิน ด้วยมั่งพี่ ไม่รู้เหมือนกัน ง่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้