***รายงานตัวชาวALTIS MANIA RACINGกันนะทุกวันเลยนะคะ***

การสนทนาใน 'Altis Mania Racing' เริ่มโดย mosakijung, 21 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    คอม พัง คับบบบบบ เซ็งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รูป เพียบ หายหมด เวง -_-!

2. thaweesak

thaweesak New Member Moderator

724
    0
    0
    เป็นอะไรบ้างล่ะบอย เป็นที่โปรแกรมWindowหรือป่าว วันนี้พี่ก้อเพิ่งไปให้ช่างเขาไปอัพเดทโปรแกรม Nero burn มาให้เพราะว่าเวลาที่ อัดเพลงหรือหนัง มันเกิดRESET ทุกทีเลยแผ่นเสียเป็นโหลๆเลย

3. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    มาแว้ววววว คับบบบบ

ปาย ฆ่า มาน ดีก่า อิอิ

ไวรัส นะ ^-^

4. thaweesak

thaweesak New Member Moderator

724
    0
    0
    ตกลงคอมพ์ใช้ได้แล้วหรือไอ้น้อง ขับรถไกลๆ ไม่ง่วงไม่หนื่อย บ้างหรือไง พี่แค่ไปอ่างทอง กลับถึงบ้านสลบไสลเลย

5. ~* SunKiSs *~

~* SunKiSs *~ New Member Lady Member

1,101
    12
    0
    กลับมาจากราชบุรีแย้ววววว

6. thaweesak

724
    0
    0
    ไปเที่ยวมาหรือครับคุณกุ้ง แล้วเสาร์นี้ไปลอยกระทงที่ไหนเอย

7. apple-was

apple-was New Member Member

30
    0
    0
    น้องบอยไม่อยู่ซักคนเหงาเลยนิ

8. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    มาแว้วววววววววว บอย มาแว้วววววววว

อิอิ ได้ยิน คนคิดถึง หลงทางใน กทม มาคับ เลยม่ะอยากจากลับ ^_^

9. thaweesak

724
    0
    0
    ไปหลงแถวไหนมาล่ะบอย ตกลงคอมเราใช้ได้รึยังล่ะ

10. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    ใช้ได้แย้วพี่ อิอิ

11. thaweesak

724
    0
    0
    ดีใจด้วยนะแต่คอมพ์ พี์กำลังมีปัญหาเรื่องที่มันชอบกระตุกอ่ะ

12. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    จุน ใหม่ อิอิ

13. thaweesak

724
    0
    0
    จุน ไม่เป็นอ่ะพี่บอย เดี๋ยวเก็บตังค์ไปเรียนเป็นโปรกามเมอร์เลย อิอิ

14. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    ลงวิน ใหม่ พี่

15. thaweesak

724
    0
    0
    แล้วมันได้ผลจริงอ่ะป่าว พี่จะได้ลงใหม่เลย

16. rusty_RASTA

rusty_RASTA New Member Lady Member

49
    0
    0
    อ่ะ เข้าผิดนี่!!

ที่แท้ Forum นี้ เค้าเอาไว้ปรึกษาปัญหาคอมพิวเตอร์กันหรอกเหรอ ๕๕๕ :p

17. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    5555555++++

แล้วพี่ ลอยปายกะ กระทงป่าว หายเลย อิอิ

18. thaweesak

724
    0
    0
    ป่าวหายไปไหนหรอก พอดีเมื่อวานนี้ NET พี่มันต่ออยากมาก ก็เลยไปเช่าหนังมาดู กระทงก้อไม่ได้ไปลอยที่ไหนนั่งกินเหล้าที่บ้านสบายที่สุด

19. thaweesak

724
    0
    0
    ไม่ผิดหรอกคุณรัตน์ เราก็เอาไว้คุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์ต่างๆ ครับ น้องบอยเขาเก่งทุกทางครับ รูปหล่ออีกต่างหาก:D:D

20. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    อุ๊ย เค้าเขิลนะตัวเอง อิอิ

21. mosakijung

mosakijung New Member Lady Member

79
    0
    0
    มารายงานตัวแล้วจ้า หลังจากที่หายยยยยยยยยไปนาน

22. rusty_RASTA

rusty_RASTA New Member Lady Member

49
    0
    0
    อ๋อเหรอ นึกว่าเอาไว้ปรึกษาปัญหาคอมค่ะ อิอิ

23. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    มาคับบบบบบบบบบบบ

24. thaweesak

724
    0
    0
    มารายงานตัวด้วยอีกคนครับ เมื่อวานนี้ต้องรีบดูหนังให้จบจะได้เอาไปคืนร้านมัน ใครชอบดูหนังกันบ้างมายืมผมได้นะ ส่วนมากมีแต่หนังได้รับรางวัลและก็ บู๊ และตลกๆ

25. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    ถ้าผมยืม พี่คงคืนไม่ทันอ่ะ อิอิ

26. thaweesak

724
    0
    0
    อย่างนั้นบอยเช่าแถวหนะรี นะดีแล้ว พี่เช่าที่นึง4เรื่องมันให้ดูได้แค่5วันเอง แต่ส่วนมากพี่จะก็อบเก็บไว้เป็นหนังสะสมตอนนี้ก็หลายร้อยเรื่องแล้ว

27. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    อ่ะนะ มาคับวันนี้

28. thaweesak

724
    0
    0
    ตามมาติดๆครับ มาทุกวันที่ต่อเน็ทติด

29. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    ADSL ติดพี่ 1M ปายเลย

30. thaweesak

724
    0
    0
    ราคาเท่าไรอ่ะ เล่นแค่วันละไม่ถึง2ชั่วโมงเอง แต่ถ้าเร็วและไม่หลุดบ่อยก็โอเค

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้