***รายงานตัวชาวALTIS MANIA RACINGกันนะทุกวันเลยนะคะ***

การสนทนาใน 'Altis Mania Racing' เริ่มโดย mosakijung, 21 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    ยางพี่ วานจันอ่ะ เซ็ง อิอิ

ช่วงนี้เลิกมาวแระ ติดเกม แทน อิอิ

2. thaweesak

thaweesak New Member Moderator

724
    0
    0
    ทำไมเงินเดือนมันถึงออกช้ายังงั้นล่ะบอย แล้วตอนนี้ติดเกมส์Online หรือว่าเกมส์ PC , Play Station

3. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    หุหุ ม่ะวานไม่ได้มา รายงานตัว อิอิ

เกมเต้นคับ ออดิชั่น อ่ะ มีคนชวน ปายเล่น หนุกหนาน มากมาย ก่ายกอง

แต่จามารายงานตัวตลอดนะคับ

ปล.เย็นนี้ กะวันอาทิตย์ ปาย กทม คับบ ม่ะได้มา นะคับบ อิอิ

4. thaweesak

thaweesak New Member Moderator

724
    0
    0
    โถน้องบอย เล่นเกมส์เต้นเลย แล้วเต้นทันหรือ ดีจะได้ออกกำลังกายลดน้ำหนัก แต่พี่อยู่บ้านก็แย่งลูกๆ เล่น Play เหมือนกันแก้เซ็ง

5. mosakijung

mosakijung New Member Lady Member

79
    0
    0
    มารายงานตัวค่ะพี่โหน่ง ถ้าว่างจะมาเข้าบอร์ดนะคะ คิดถึงพี่ๆนะคะ

6. thaweesak

724
    0
    0
    ดีจ๊ะนู๋โม หายไปนานเลย คิดถึงเหมือนกันเลย สบายดีนะค่ะ

7. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    ป่าวเต้นพี่ เข้า ปาย คุยๆๆเต้น ๆๆใช้นิ้ว อ่ะ

เล่นมากๆๆเครียด อิอิ บอร์ด พังปาย 2 ล่ะ อิอิ

ปล.ท่านประธานม่ะยอมเปิดเครื่องโทรสับเลย ปายเที่ยว กทม มา อิอิ

8. mosakijung

mosakijung New Member Lady Member

79
    0
    0
    สบายดีค่ะพี่ พี่อ่ะเปนงัยบ้างมะได้โทมีทติ้งนอกรอบกันเลยอ่ะ อยากเจอกันอ่ะค่ะ ว่างๆมีทติ้งกันแบบขำๆดีกว่าเนอะ ช่วงนี้แฮปปี้อินเลิฟดีค่ะพี่ สบายๆเด๋วจะแนะนำให้รู้จักนะคะ

9. thaweesak

724
    0
    0
    ตามความคิดพี่นะบางทีการเล่นเกมส์มันก็ทำให้เราเครียดว่ะ เพราะว่าเราต้องคอยจ้องจะเอาชนะอย่างเดียว แต่ข้อดีก็คือมันได้สมาธิกลับมา เรื่องโทรศัพท์พี่ดันลืมที่ชาร์ตไว้ที่ทำงานก็เลยไม่ได้ใช้เครื่องเลย เดี๋ยวพี่จะส่งเบอร์บ้านไปให้ล่ะกัน

10. thaweesak

724
    0
    0
    อย่าเรียกว่ามีทติ้งเลยมันแม่ง แม่ง ยังไงก็ไม่รู้มีกันแค่ไม่กี่คนเอง เรียกว่านัดไปกินข้าวคุยกันดีกว่า คลับอื่นเห็นจะหัวเราะเยาะเอา ว่าแต่นู๋โมหยุดวันไหนล่ะ แต่พี่ชอบหาอะไรกินตอนเย็นวันศุกร์อ่ะ เพราะว่าเสาร์-อาทิตย์พี่หยุดงาน และชอบดูละครเกาหลี ฮิฮิ ว่างเมื่อไรโทรมามีเบอร์พี่แล้วหรือยัง

11. apple-was

apple-was New Member Member

30
    0
    0
    ใช่น้องโม เราไปนั่งกินข้าว เมาท์แตกกันดีกว่า ว่างวันไหนแจ้งด้วยนะจ๊ะ

12. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    มาคับบบบบบบบ

13. thaweesak

724
    0
    0
    มาซะดึกเลยนะพี่บอย

14. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    นิดหน่อยเพ่ ติด ออดิชั่น อิอิ

15. thaweesak

724
    0
    0
    ไปเล่นที่ร้านหรือเล่นที่บ้าน

16. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    ที่บ้านคับบบบบบบ

ม่ะเล่นร้าน เสียตัง

17. thaweesak

724
    0
    0
    ออดิชั่นนี่มันเป็นเกมส์เพลย์ ใช่หรือเปล่าน้อง

18. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    เป็นเกม On-Line

ก็ โอ นะพี่ ต้องกด ตามลูกศร ให้ทัน อิอิ ผม Miss มากมายเลย

19. thaweesak

724
    0
    0
    งั้นก็ต้องเป็น Hi-Speed Internet มันถึงจะเล่นได้สิ ของพี่มันเน็ทบ้านๆ

20. rusty_RASTA

rusty_RASTA New Member Lady Member

49
    0
    0
    บอร์ดนี้เค้าเอาไว้รายงานตัว รึว่าเอาไว้คุยกันอ่ะ งง

คุณ Thaweesak ไปวัดลานบุญ กับครอบครัวเหรอคะ ไปบ่อยรึเปล่า??
    รัตน์ก็มีโอกาสไปบ้างเหมือนกัน ร่มรื่นเนอะ ปลาก็เยอะ ไม่แน่อาจได้เจอคุณกับครอบครัวที่วัดนะคะ:)

21. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    งง เหมือนกัน อิอิ

เรื่อง เน็ต เด๋ว ผม ถาม ท่าน อาจาร ผมก่อนนะคับ

สรุป ว่า มาครับบบบบบบบบบบบบบบบบบ

22. rusty_RASTA

rusty_RASTA New Member Lady Member

49
    0
    0
    ขยันมารายงานตัวจริงๆ เลยนะคะ
    แฟนสั่งเหรอ ๕๕๕ :p

23. thaweesak

724
    0
    0
    ผมขอแนะนำตัวก่อนเลยนะครับ ผมชื่อโหน่งครับ พักอยู่แถวพระโขนงครับ ส่วนมากบอร์ดนี้เราก็เอาไว้สำหรับคุยกันทั่วไปครับ มีอะไรเราก็มาคุยกันได้ทุกเรื่องทุกวัน ไม่จำเพราะ เจาะจง ส่วนคุณรัตน์พักอยู่แถววัดลานบุญหรือครับ ผมไปบ่อยครับถ้าหากว่าผมมีขนมปังเมื่อไรผมก็จะไปกับทำบุญกับครอบครัว สนุกดีครับ ไปที่เดียวคุ้มเลย และวัดก็สะอาด คนไม่เยอะด้วยครับ

24. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    งง อีก ที อิอิ

มาก๊าบบบบบบบบบบบบบ

25. thaweesak

724
    0
    0
    มารายงานตัวแล้วครับ เมื่อวานเข้ามาแล้วแต่โพสอะไรไม่ได้เลย เซ็งอ่ะ ไม่รู้เป็นเพราะอะไร

26. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    อ่ะนะ

27. rusty_RASTA

49
    0
    0
    สวัสดีค่ะ บ้านรัตน์ไม่ได้อยู่แถววัดลานบุญหรอกค่ะ แต่มีโอกาสได้ไปไหว้พระที่นั้น ชอบอ่ะ ร่มรื่นดี ถ้ามีเวลาว่างก็จะไปที่วัดนั้นล่ะคะ

28. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    มาก่อน อิอิ

29. thaweesak

724
    0
    0
    ถูกต้องนะครับ วัดนี้เท่าที่ผมไปทำบุญมา ก็พึ่งจะมาเจอที่นี่แหล่ะ ครับ สุข สงบ สบาย ว่าแต่คุณรัตน์พักแถวไหนล่ะครับ ทาง PM ก็ได้ถ้าไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณนะครับที่เข้ามาพูดคุยกัน

30. thaweesak

724
    0
    0
    หายไปไหนเอย พักผ่อน เยอะๆ เก็บแรงไว้ลุยงาน:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:p:p:p:p:p
    :cry::cry::cry::cry::cry::confused::confused::confused::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้