ภัยอันตราย จากพวกบ้าพลัง เมา ขับรถ จี้ตูด หาเรื่อง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย sup2515, 21 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. a.tom

a.tom New Member Member

179
    1
    0
    พูดได้คำเดี่ยวว่า แ ม้ ง เหี้ ย ม๊ากครับ

2. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    ตอนนี้ เพ่เค้าคงดังมากแล้วล่ะครับ ประจานที่pantip.comด้วย สมน้ำหน้า กร่างไปทั่ว

3. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    บัตรที่เค้าใช้นั้น เป็นบัตรปลอมอะครับ

มีคนคอนเฟิร์มมาแล้ว

http://www.gingamegun.com/forum/index.php?topic=1067.0

จากกระทู้นี้ครับ..

4. PhoEniX

PhoEniX New Member Member

21
    0
    0
    มัน เหี้ย ได้ใจจริงๆ ยังไงก็ขอเอาใจช่วยครับ

5. ball@vios.std / spunk

[email protected] / spunk New Member Member

17
    1
    0
    อ่านกี่ทีก็จี๊ดแทนทู๊กที

6. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    สักวันมันจะไปหาเรื่องรถผิดคัน ประเภทกูยิงใครก็ไม่ผิด ไม่ติดตาราง สักวันมันต้องเจอแน่

7. มอนสเตอร์

มอนสเตอร์ New Member Member

242
    2
    0
    หน้าแต่ละคนแม่งโคตรเหี้ยเลย หน้าพ่อปน้าแม่มันก็เป็นอย่างนี้มั้ง

8. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    เหนหน้าใครจะไปคิดว่าตำรวจ หน้าเหมือนคนงานก่อสร้างเมายาบ้ามากกว่า

ตำรวจพวกนี้จิงๆเค้าไม่มีทำห่าไรแบบนี้หรอก

ไอ้พวกจังไร

9. BLINK7

BLINK7 New Member Member

0
    0
    0
    เลวจิงๆ

10. เป้มิดไมล์

เป้มิดไมล์ New Member Member

6
    0
    0
    เดี๋ยวนี้ภัยเยอะจริงๆ

11. BASSBOY

BASSBOY New Member Member

72
    3
    0
    ไอ้พวก นี้แหล่ะคับ ชอบใช้อำนาจผิด ๆ กดขี่ข่มเหงประชาชน แหม หน่ยวข่าวกรองพิเศษ แล้วมันเกี่ยวอะไรกับการตามจับ รถ แต่งฟะ ไอ้...สุดบรรยายคับ อย่าไปยอมพวกมันนะคับพี่น้อง R&W จขกท. ทำถูกต้องแล้วคับ หนับหนุน แต่ต้องระวังตัวหน่อยนะคับ

12. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    ติดตามความคืบหน้าครับ

13. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    เลวมากๆ อย่ายอมนะครับ จขกท.เอามันให้ถึงที่สุด แค้นแทนอ่ะครับ เกลียดจริงๆพวกหมาหมู่นิ

14. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    มันเลวจิงๆๆๆ

15. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    มันใหญ่มาจากไหนกัน....เอาใจช่วยครับเอาพวกมันมาลงโทษให้ได้

16. nuno69

nuno69 New Member Member

343
    20
    0
    เลวๆๆๆๆๆ

17. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    แบบนี้ ส้งติงครับ

18. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    น่าตบมาก

19. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    หน้าตายังกะคนเมาม้า ไอ่สัดเอ๋ย

20. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ห่วงเจ้าของกระทู้จังครับ ไม่น่าให้เข้าไปถึงบ้านเลย
    น่าจับมาดีดไข่ให้หมด ระยำจิงๆ

21. champ...

champ... New Member Member

25
    2
    0
    พูดได้คำเดียวว่า เลว จริงๆ

22. GTE คนเดิม

GTE คนเดิม New Member Member

22
    0
    0
    เดี๋ยวนี้ตัวเหี้ยแม่งมีเกือบทุกที่เลย น่าเบื่อ:D

23. ch_opas

ch_opas New Member Member

559
    6
    0
    เกลียดโคตรเลยพวกเ...ยแบบนี้

24. Armytk

Armytk New Member Member

87
    1
    0
    forward ไปเรื่องเล่าเช้านี้เลยคับ ขำๆ

25. Palmmy_cm

Palmmy_cm New Member Member

122
    4
    0
    แย่จังเลยอ่ะ - -

26. ใบขับขี่ก็ของปลอมครับ ดูกันดี ๆ
    "ชนิด รถยนต์ส่วนบุคคล"

ที่ถูกต้อง มันต้อง " ชนิด รถยนต์ส่วนบุคคล 5 ปี"
    หรือ "ชนิด รถยนต์ส่วนบุคคลตลอดชีพ" (อันนี้ต้องมีปั๊มว่าใบแทน) ครับ

ปลอมทั้งทีก็พิมพ์ไม่ครบซะอีก
    ปลอมซะทุกอย่างจิง ๆ

เลวๆ

27. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    เลวมากครับ ถ้าเกิดกับคนขับที่เป็นผู้หญิงจะ ทำยังไง

28. foonpoon

foonpoon New Member Member

388
    14
    0
    คืบหน้าไปถึงไหนแล้วครับ เจ้าของกระทู้

29. Aeshey

Aeshey New Member Member

38
    1
    0
    อย่าให้มันได้ใช้ความเลวอย่างงี้กับคนอื่นอีก

พวกเราต้องช่วยกันหน่อยครับ

ใครมีไอเดียอะไรมาเสนอกันหน่อยดีกว่า

ขืนปล่อยมันไว้อย่างงี้สันดานมันคงไม่ดีขึ้นแน่ๆครับ.....

30. ZENGWA

ZENGWA New Member Member

83
    3
    0
    เอาใจช่วยครับ ต้องเอาเรื่องให้ถึงที่สุดนะครับ ไอ้พวกเหี้ยพวกนี้เนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้