Hua - Hin Friendly Club 20หน้าแย้ว5555

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย THIRD_R30, 5 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. YOK@MAI

YOK@MAI New Member Member

145
    0
    0
    งัยเติ๊ด..รถบ้านใช่มั๊ย555555
    พูดอีกก็ถูกอีก

2. YOK@MAI

145
    0
    0
    11หน้าแล้วเว้ย..ประเดิมคนแรกอีกแล้ว
    เย้สสสสสสสสสสสสสสสสส
    555555555555555555
    สะใจ ประเดิมมา2หน้าแล้ว

3. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    111111111111 ตงลงไปดูนเรศวรวันไหนพี่

4. YOK@MAI

145
    0
    0
    เราว่างวันไหนหละครับ....?????
    เดี๋ยวมาดูวีโก้ กองกับพื้นนะ ป้อมมันเอารถไปทำแล้ว
    เบรกสกายลาย เอาหลังอีกลง2นิ้ว
    ปล.วีโก้วางJหรือว่าเครื่องเดิมเปลี่ยนโบ(ขอความเห็นหน่อยนะ)

5. จิงอะคับ วันไหนมาก็แวะเข้ามาที่บ้านได้คับ สวนพ่อผมเองคับ ตัวผม เรียนอยู่ลาดกระบัง กลับบ้านทุกอาทิตย์ ถ้ามาก็โทรมาหาผมได้ เผื่ออยู่บ้านคับ ตรุษจีน นี้ก็กลับบ้าน คับ

เช่นกันคับผม

6. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    เครื่องเดิมเปลี่ยนโบ ดีก่า เพราะ R30 จาได้สู้ก่าเขาได้มั่ง 555 :D :D

7. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    ให้เลยช่วง สอบไปก่อนละกัน ประมานต้นเดือนหน้าดีม๊ะ

8. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    หวัดดี หน้า 11 เหะๆ

9. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    รถผมไม่ใช่ " รถบ้าน " นะ เพราะรถผมเค้าเรียก " รถเก๋งหรือรถยนต์ "..........หุหุ :D

10. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ก็ตั้งคลับซะเลยสิ เผื่อจะมีสมาชิกเพิ่มมาเรื่อยๆ ไหนๆก็มีตั้ง 4 คนแล้ว ( แม่งเหมือนจะเยอะ ) แต่ก็น่านะ HUA - HIN FRIENDLY CLUB เปงไง
    รับสมาชิก โซนหัวหินและละแวกใกล้เคียง ลองดูมะ:confused:

11. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    เติ๊ด เปลี่ยนชื่อกะทู้เลยนะ เพชร ปะจวบ ไม่ค่อยมีตัวตนเลย เพราะจิงๆแล้วก็เจอกันที่หัวหินทั้งน้าน ส่วนใหญ๋อะนะ hua - Hin Friendly Club ไปโลด
    OK. ป่ะ พี่น้องก๊าบ.......... :D

12. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    เติ๊ด เปลี่ยนชื่อกะทู้เลยนะ เพชร ปะจวบ ไม่ค่อยมีตัวตนเลย เพราะจิงๆแล้วก็เจอกันที่หัวหินทั้งน้าน ส่วนใหญ๋อะนะ Hua - Hin Friendly Club ไปโลด
    OK. ป่ะ พี่น้องก๊าบ.......... :D

13. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    ง่วงนอนอ่ะ วันนี้ไป แซดที่ ก.ท.ม. มา อิ อิ ดูค้ำต่างๆมาแล้วน่ะดรีม อันล่ะ900

14. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    จาดดด ห้ายยยยยยย แง๊บ :D :D :D

15. YOK@MAI

145
    0
    0
    วันนี้ท่านดรีมมาแบบเป็นการเป็นงานมากมายเลยนะครับ..เปลี่ยนชื่อกระทู้???:cool:
    ผมเห็นด้วยกับคุยดรีมนะครับ..เพราะทางเราคนที่เข้ามาเยอะมาก:eek:
    เพื่อป้องกันความสับสน ควรจะเปลี่ยนชื่อกระทู้ซะใหม่:rolleyes:
    เอาไว้ยิ้มทักทายรถคันหลัง:D

16. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    เดี๋ยวก็โดนสอยตูดหรอก 555

17. markruk

1,028
    52
    0
    ท้ายรถสวยน่ะครับ น่าสอยท้ายเล่ย อิ อิ เก็บมาหลายครับแล้ว FIT อิ อิ

18. YOK@MAI

145
    0
    0
    ตูดมันอวบดีใช่ม๊า..รู้นะคิดอะไรกันอยู่

19. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    สวัสดีชาว Hua - Hin Friendly Club

20. pong@asimo

pong@asimo New Member Member

18
    0
    0
    ดีครับ พอดีมีน้องๆอยู่ที่หัวหินเหมือนกัน และมี ทีม ZEED CLUB อยู่อ่ะครับ ถ้าเจอกันยังงัยทักทายกันได้นะครับ

21. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    ยินดีต้อนรับคร๊าบ

รูปถ่ายในอุโมงเหมือนกันเลย อิอิ

22. YOK@MAI

145
    0
    0
    ผมเรียนที่เดียวกับโจ้แล้วก็พวกพี่ทอมครับ

23. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    ดี ให้เติ๊ดมันสอยตูด เด๋วกูสอย H แดง กับ Fit เอง
    :D :p :D

24. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    รับทราบคร้าบบบบบ......... ยินดีคับ ZEED CLUB :D

เจอกันทักกันนะคับ

25. markruk

1,028
    52
    0
    ไอ้ดรีมเอารถมาให้สอยตูดหน่อยดิวันจันทร์อ่ะ อิ อิ ตอนนี้เป็นเกย์ล่ะชอบสอยตูด อิ อิ

26. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    เด๋วจะกลับไปสอยอีนู๋แดงของท่านนะแหละ เห็นตูดมันห้อยๆน่าสอยจิงๆ อิอิ....:D

27. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    เห็นม้ยเริ่มมีเข้ามาทักทายแร้ว......ชื่อกะทู้มันน่าสนใจจิงมะ
    หัวหิน เป็นถิ่นมีหอย คนเลยอยากมาเข้ามาดูหอย......เหะๆ

28. YOK@MAI

145
    0
    0
    Hแดงมึง็มีแล้ว..มึงจาเอาFitไปทำมัยวะ
    พูดเรื่องตูด..เรื่องสอยเนี่ยไม่ได้เลยนะส่อ..ทู้กคนเลย
    ปล.วีโก้มาแว้ว แต่กูเอารูปลงไม่ได้..เตี้ยได้ใจเลยครับพี่น้อง
    ซุ้มหลังอมยางไปนิดหน่อยเองอิอิ

29. DREAM(M.K.)

630
    11
    0
    เอา Fit ไปขายงัย ......ฮาๆ :D
    จัดรูป วีโก้ มาเร็วๆด้วย อย่าให้โมโห.........:cool:

30. YOK@MAI

145
    0
    0
    ถ่ายไว้แล้วแต่มันเอามาลงคอมไม่ได้ ทำงัยดีวะ:cry:
    เดี๋ยวไปหาที่เจ๋งๆถ่ายอีกรอบแล้วจะเอามาให้ดู..อย่าเพิ่งโมโหนะไอ้บ้า:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้