หนุ่มๆracingอยากเห็นตัวจริงของสาวladyท่านใด

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย BOZZ SPEED, 20 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NeoVIP

NeoVIP New Member Member

380
    2
    0
    Confirm และ Confirm

ว่าอยากเจอ คุณลูกแก้ว กับคุณ NUMKANG (เพิ่งรู้ว่าน้ำแข็ง ตอนแรก อ่านว่าน้ำค้างครับ แหะๆๆ)

10-11 นี้ไปบางแสนหรือเปล่าครับ ถ้าไปจะได้ไปขอเจอตัวเป้นๆ ขอลายเซ็น ขอถ่ายรูป ขอเลี้ยงข้าว :)

ว่าแต่คุณลูกแก้วหายไปไหนเลยครับ ไม่ค่อยเห็นเลย เห็นแต่คุณน้ำแข็ง

2. numkang

numkang New Member Member

124
    2
    0

จิงๆ ก็อยากไปน่ะ แต่รถเป็นไรม่ายรู้ แอร์เดี๋ยวเย็น เดี๋ยวไม่เย็น
    แต่เห็นข้อเสนอแล้วน่าสนอ่ะ อันสุดท้ายน่ะ ขอเลี้ยงข้าวน่ะ เลี้ยงสาวๆ เลดี้ทั้งหมดเลยป่ะ

3. NeoVIP

380
    2
    0
    แอร์ไม่เย็นก็ขับรถกินลมชายทะเลเลยสิครับ :cool:

ที่ว่าไม่เย็นนี่ เฉพาะตอนกลางวันหรือเปล่าครับ หรือกลางคืนก็ไม่เย็น
    เบื้องต้น ลองดูที่พัดลมก่อนแล้วกันนะครับ ว่าตอน แอร์ไม่เย็นเนี่ย ลองเปิดฝากระโปรงมา แล้วดูว่า พัดลมทำงานได้ปกติทั้ง 2 ตัวหรือเปล่า ถ้าปกติดีก็คอ่ยเช็คน้ำยาแอร์อีกทีนะครับ :)

ส่วนเรื่องเลี้ยงข้าวนี่ ไม่มีปัญหาครับ เลี้ยงเลดี้ทั้งหมดเลยก็ยังได้ :cool:

เพราะบอกแล้วไงครับว่า เลี้ยงข้าว :D

(ป๋าจริงๆ)

4. numkang

numkang New Member Member

124
    2
    0

คะ เพิ่งจะเจอตอนกลางคืนนะ จะลองเช็คดูตามนั้น ก็ขาดคนดูแลนิเน๊อะ ก็ยังเนี๊ยะแหละ
    ก็ป๋า มาเองทั้งที ก็ทั้งหมดนั้นแหละ เลี้ยงน้ำด้วย

5. NeoVIP

380
    2
    0
    แหม ขาดคนดูแล หรือยังเลือกไม่ได้เพราะมีมาให้เลือกเยอะกันแน่ครับ :D
    เช็คแล้วเป็นไงก็บอกด้วยแล้วกันครับ เช็คเบื้องต้นเป็นจะได้ไม่โดนช่างมันหลอกเงินเอา :p

อ่อ เรื่องเลี้ยงข้าวน่ะ เลี้ยงข้าวนะครับ ข้าวนะครับ ข้าวเปล่า :D

6. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    มาดูค่าาา

7. "ratty"

"ratty" New Member Member

356
    0
    0
    มาดูคับบ

8. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0

อิอิ ขอบคุณค่า :D:D:D

9. ดื่มด่ำ

947
    14
    0
    ชอบคุณคร่า.....เย้ยยยยม่ายช่ายนี่นา

10. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    มี ปี.1 บ้างอ่ะป่าวคับ

11. "ratty"

356
    0
    0
    ป.1 ได้ป่าวคับ (ลูกคนข้างบ้านคับ)...

12. say

say New Member Member

985
    1
    0
    love

ไม่เป็นไรครับ ........กับความน่ารัก .........:eek::eek::eek:

13. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    :eek::eek::eek: เลดี้ น่ารักกันทุกคนอยู่แล้วว

14. "ratty"

356
    0
    0
    แพคเกจเหมาจ่ายหรอตาล...:p

15. MiNiGaL~♥

MiNiGaL~♥ New Member VIP

217
    9
    0
    โย่ว ๆ เจอครายเจอปาย แต่อย่ามาเจอช้านนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

แง ๆ ๆ เส้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

16. "ratty"

356
    0
    0
    เจอกี่ทีๆก้อเส้า เฮ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยย.................................

17. nomu

nomu Member Member

300
    12
    18
    ปี 1 คับใสใส มีใครโสดมั่ง เย้ยยยย ปายดีกว่าเด๋วหัวแตก

18. เป็นเพราะชั้น...ไม่เมาเหล้าแต่เมาร๊ากกกกกกก เย้ยย ผิดบอร์ดนี่หว่า

19. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    แน่ใจหรออั้ม ว่าไม่เมาเหล้า เหอๆๆ

20. Nuu~TaRnZaa

919
    29
    0
    เชื่อละ ว่ามีคนอยากเจ็บตัว ใสเกิ๊น

21. MiNiGaL~♥

217
    9
    0
    เส้าทุกวันไม่เว้นวันหยุดราชการจ้า แฮ่ๆๆๆๆๆ​

22. "ratty"

356
    0
    0
    สงสัยเส้าแบบมีโอทีมั้ง...อิอิ

23. MiNiGaL~♥

217
    9
    0

ถูกต้องเรย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ​

24. NeoVIP

380
    2
    0
    เอ้า กลายเป็นกระทู้ ศาลาคนเศร้าไปแล้ว :p

25. hock EG6 blue

hock EG6 blue New Member Member

146
    0
    0
    น้องมล Fit ชมพู.....น่ารักจริงๆ ครับ

26. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    เพื่อนดิฉันค่ะ ตอนนี้กาลังโสด อิอิ

ซะงั้นช่วยโปรโมท เอิ้กๆ

มาเเค่นี้เเหละ

27. ดื่มด่ำ

947
    14
    0
    พี่ตาลพูดถูกจ้ะน้องเหนด้วยนะจ้ะพี่รัก

28. hock EG6 blue

hock EG6 blue New Member Member

146
    0
    0
    จริงหรือครับ.....หน้าตาขนาดนี้....คนจีบเพียบแน่ๆ เลย
    เฮ้อ....เหนื่อย

29. zatan

zatan New Member Member

153
    21
    0
    ผมหลงทางมาครับ :D :D :D
    ปล. สาวๆน่ารักทุกคนเลย อิอิ

30. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    พูดถึงใครหว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้