ขอบคุณจากใจ ที่บลูเบิร์ด คลับ ให้เกียรติมาร่วมงาน

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย joea31009, 17 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D ฮิ้ววววววววววววววววว

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    นี่ๆ เลือกผมเป็นกรรมการแล้วถ้าผมไม่ทำงานอย่าว่าผมนะ
    ถึงว่าผมผมก็ไม่สน อยากให้เป็นกันนัก อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ........
    อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ........ฮิ้ว ด้วย.....อิอิอิ...

3. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ---------------------------------------

จะคอยดู.................อิอิ
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:

4. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :confused::confused::confused::confused::confused::confused:

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ดู อาราย ดูอย่างเดียวมะช่วยกัน มะเป็นและ......:rolleyes:
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กันยายน 2007
  6. yy_u12

18,827
    95
    48
    :confused::confused::confused::confused::confused::confused:

7. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    งง ด้วยคนครับ อิอิ

8. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused: :sad:

9. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    งงไรท่านทศเทพ อิอิ ผมจะเสนอท่านเป็นกรรมการด้วย อิอิ

10. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    งั้นผมสละสิทธิแล้วกัน.......ให้รุ่นน้องๆเค้าได้แสดงฝีมือ
    และไอเดียใหม่ๆ เพื่อสร้างสรรค์ คลับเราดีกว่าคับ.........
    สไตล์ผม นโยบายคือ ทำรถไปแข่งอย่างเดียว เมื่อ
    พร้อม....:sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:

11. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    โอ๋ ............ รถแข่งเมื่อพร้อมวุ้ย สุดยอด อะไรจะดี ขนาดนี่ พระเจ้ามันยอดมากๆ เลย โห๊................ ไม่เคยคิดจะมี คนมีความคิด ดีดีแบบนี่

12. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

13. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D อืม.........
    เห็นด้วยอย่างแรงงงงง ครับผม......... :D

14. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แล้วจะดำเนินการอย่างไรต่อคับ .......

15. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    :D:D:Dบุ๊งอยู่ห่างอย่างห่วง:D:D:D

16. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เด๋วลุยเอง.....:sad::sad::sad::sad::sad::sad:

17. new@nymph

12,042
    38
    0
    เอาเลยพี่ อิอิ

18. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เพิ่งขับรถลุยน้ำเข้าบ้านจานป๋อมาอะ.....อิอิอิ.....:D:D

19. new@nymph

12,042
    38
    0
    โถ่ """"""""""""นึกว่าจะอาสาลุยงาน bb club

20. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes::D อิอิ
    นิวครับ จัดบุ๊งบิ๊ง เข้าไปทำงาน Club ด้วย
    จะได้ไม่ห่าง........ :D

21. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อยากทำนะแต่สมาชิกไม่ชอบผมหลายท่าน
    เกรงว่าถ้าไปช่วยแล้วจะระคายเคืองท่านเหล่านั้น
    ผมเลยปล่อยให้เค้าเป็นแพะ เป็น แกะ กันไป ไม่มีคน
    จับชน .......จิงๆมีแค่นี้น่าจะสามัคคีกันให้มากๆนะ

เอาเป็นว่าใครจะเป็นประธานเป็นกรรมการ ก็แล้วแต่
    งานไหนที่ช่วยได้ก็จะช่วยนะคับ ;););););)

22. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    :eek::eek::eek:ป่วน......อย่างเดียว:D:D:D

23. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อ่าวอย่าแย่งผมเดะ............อิอิอิอิอิ....:rolleyes:

24. new@nymph

12,042
    38
    0
    '''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''

อิอิ.............เห็นไหมหละอุดมการณ์.........ดีทีเดียว..........เริ่มโหวตเลยดีไหม....แต่ประธานกรรมการไม่ใช่ประธานคลับนะครับแค่ หัวหน้า กรรม เท่านั้น อิอิ

25. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    เป็นกรรมป่วน....... :D

:D อิอิ
    ดีครับ........ :D

26. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    งง หวะ

ก้อรู้กันดีอยู่ว่าเป็นยังไง มาขัดกันแบบนี้
    ยังไม่ได้เริ่มเลย จะให้พูดไงดีหละ
    คลับนี้รักกันทุกคน จริงหรือ ?????????
    แล้วอุดมการณ์อะไร งงจัง
    เริ่มโหวตเลย........
    ตกลงจะเลือกตั้งหรือยัดเยียด ถ้ามาพูดกันแบบนี้
    เราอาสาก็ว่า เรา ไม่อาสา เพราะเห็นว่าตัวเองไม่เหมาะก็ว่า
    เราอยู่ ช่วยเหลือเท่าที่ทำได้ก็ว่า.......:D:D:D:D:D:D

ผมว่านะ สองสามปีที่มีกรรมการ กรรมการคงเหนื่อยน่าดูเลย
    ผมเห็นใจคับ จะจัดงานอะไรทีนึงก็กว่าจะรวบรวม สมาชิกได้
    ตามแล้ว ง้อแล้วง้ออีก ลีลากว่าจะมา จัดการยาก ผมเห็นว่า
    กรรมการเหนื่อยนะ บ่นตลอด ตามกระทู้ต่างๆ ไม่ทำแล้วบ้าง
    งานนี้งานสุดท้ายแล้วบ้าง ไม่เอาแล้วเบื่อ
    ผมว่าถ้ามีกรรมการใหม่ที่เหมาะสมก็น่าจะทำให้เรื่องนี้เบาลง
    ง่ายขึ้น ถ้าสมาชิกทุกคนคิดว่าคนนั้นเหมาะสมเป็นกรรมการ
    เลือกเถอะครับเค้ามีบารมีพอที่จะรวมใจทุกคนให้สามัคคีและ
    ร่วมใจกัน
    แต่ถ้าจะยัดเยียดให้คนนั้นคนนี้มาลองเป็นดูเดะแล้วมาดูว่า
    เค้าจะทำได้มั้ย หรือจะได้รู้บ้างว่าเป็นยังไง เห็นมั้ยหละ
    มันสร้างสรรค์มั้ยมาคอยดูความล้มเหลวของกรรมการ มาดู
    ว่ามันจะแน่จริงมั้ย ทำได้มั้ย ผมว่าไม่มีใครอยากช่วยหรอกคับ
    เสียเวลาและไม่เป็นผลดีกันสมาชิกทุกคน....

ผมมะได้ว่านิวนุ่มนะ แต่ขอเเสดงคามคิดเห็น เท่านั้น
    เรื่องแบบนี้ก็รู้ๆกันอยู่อะนะ คับ :D:D:D:D:D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้