Meeting พฤศจิกายน VTEC PARTY & HBD HONDACLUB THAILAND 2007

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย oodudom, 17 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ใกล้แร้วเว้ย ยังไม่ได้เตรียมรถเรยยยยยย

2. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ใกล้แล้วเว้ย ย ย . . . . รถซ่อมสียังไม่เสร็จเหมือนกัน :p:p:p

3. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

โห....โคตรลงทุนเลยนะเนี้ย เกรงใจเพื่อนจริงๆเลย รบกวนก๊อกเกินไปรึปล่าว

สาวหวานอย่างน้องวาขออาสาเอาของหวานนนไปร่วมแจมนะคะ:D

ฮิ้วววววว หวานนนนซะ

4. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    เดี๋ยวหิ้ว กะหรี่ปั๊บ ไปให้รับทานกันนะครับ ขอบดีสระบุรี หุหุ

ท่านใดอยากรับทานใส้อะไรเป็นพิเศษมั๊ย สั่งได้ครับ :)

5. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0
    แล้วพบกันครับ รถคันสีเหลืองมาจากใต้มาร่วมด้วย คิดถึงรถเก่าของเราจัง

6. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ไม่ต้องเกรงใจคับ สบายมากๆ

7. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

นี่ยังไม่รู้ตัว หรือว่ายังเนียนต่อไปจ้ะ ฉันประชดเว้ยยยยยย:D

8. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    พรุ่งนี้แร้ว เว้ย.....งานยังเหลืออีกบานเรย......แต่ยังไงกุก็ไป หุหุ

9. racingX_girL

racingX_girL New Member Lady Member

98
    2
    0
    คือ อยากไปด้วยจัง แต่รถเข้าอู่แบบว่าไปจอดไว้ กลับมาอีกทีโดนรถที่ไหนไม่รู้ถอยชน กันชนยับ ไฟแตก แล้วมันก็หนีไป
    ตอนนี้อยู่อู่เหมือนกัน ว่างแล้วด้วย หือหือ ใครผ่านแวะมารับหน่อยจิ

10. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    จะว่างไป ไหมเนี้ยเรา แย่จัง ช่วงงานเข้าด้วย ประกอบกับ ทำบ้าน อย่างหนัก คร้าบบบพี่น้อง เศร้าเจง เจงง รถ ก็ เน่า แล้ว คร้าบบบ สีหน้ารถ แตกหมด แว้ววว อ่ะ แง้แง้ ฮือ ฮือ

11. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0
    ผมไม่รู้ทางอะคับแต่อยากไปมากๆ ใครพอจะอยู่แถวปิ่นเกล้ามั้งอะคับเนี่ย มาพาผมไปหน่อยดิคับ 086-788-2018 แซมคับ ^ ^
    ปล. แร้วมีทติ้งกานที่ไหนอะคับ พี่สิท ยังมะรู้เรื่องเรยอ่า

12. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    เจอกันนะคับ club si อิอิ

13. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    งง

ทำไม มาตอบกระทู้นี้กัน นีมันของปี 07 เลยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้