Meeting พฤศจิกายน VTEC PARTY & HBD HONDACLUB THAILAND 2007

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย oodudom, 17 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ไปกันแยะๆนะครับ :D:D เที่ยงๆก่อนแข่งจะได้หม่ำๆกัน

ว่าแต่ใครจะรับอาสาเอากับข้าวไปกันบ้างละนี่

ผมจะเอาข้าวหน้าไก่ไปให้นะ ใครอยากเอาอะไรไปว่ามาได้เลย :D:D

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    แหร่มจ้า

3. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    แล้วเราจะเอาอะไรไปร่วมทานด้วยดีน้ออออ:p

4. SiTh_omac

795
    11
    0
    ล่าสุดตอนนี้มีกันไปกว่า 10 คันแล้วนะครับ :D

ใครจะไปมาลงชื่อกันไว้ได้เลยนะครับ จะได้รู้ยอดกันหน่อย :):)

พี่เจต
    เบส
    บุค
    วา
    บอย
    ออย
    เอก
    แบงค์
    มิว
    มิ้ง
    หมู
    ปอ
    ก๊อก
    แซม
    สิท

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 ตุลาคม 2007
  5. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ก๊อกคับ

6. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0
    แซมคับ 24 วันเสาน่าจะไปได้คับ

7. เข้ามาอัพซะหน่อย เหลือเวลาอีกปนะมาณ 3 อาทิตย์เท่านั้น

8. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    นั่งนับถอยหลังอยู่เนี้ย ตื่นเต้นจังเลย:D

9. tamako

3,038
    88
    0
    เด๋วเอาหมูปิ้งไปล่ะกันน่ะจ๊ะ

10. ผมได้ลงชื่อของท่านเรื่องเต้นท์เรียบร้อยแล้วนะค๊าบ ถ้าต้องการตรงไหนพิเศษก้อบอกได้นะท่าน

ส่วนเรื่องข้าว หรือเครื่องดื่มๆต่าง รบกวนตอนที่ท่านๆรับประทานกันเรียบร้อยแล้ว ช่วยรักษาความ

สะอาดให้ด้วยแล้วกันนะท่าน แต่ในงานมีน้ำดื่มบริการตลอดอยู่แล้วนะค๊าบ อย่าลืม อิอิ แล้วเจอกันนะค๊าบ

11. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    B16 กับ B18 แข่งด้วยกันช่ามะคับ

12. SiTh_omac

795
    11
    0
    อยู่ใกล้ๆพี่ลิ้ม-พี่อาทก็ได้ครับผม :p:p

ส่วนเรื่องความสะอาดไม่ต้องเป็นห่วงครับ เดี๋ยวดูแลให้ :D:D

13. ได้ค๊าบท่าน เดี๋ยวจัดการที่ทางให้ ส่วนเรื่องอาหารก้อเอามาเผื่อทีมงานก้อได้นะ อิอิ

ล้อเล่นนะค๊าบ แล้วเจอกันนะค๊าบ ไปกันเยอะๆแล้วกัน เพราะของรางวัลมันเยอะมากอ่ะ

14. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    มีรางวัลอะไรบ้างอะคะ มีให้นักแข่ง ญ บ้างไหมคะ:D

15. Hack01

155
    6
    0
    Si สู้ๆ Vtec party อย่าให้แพ้ 3 ประตู เขาน้า ใครเรื่องแรงๆจัดไปคับ ส่วนผม เครื่องเดิมได้แต่นั่งดู - -

16. SiTh_omac

795
    11
    0
    .
    .
    .
    เครื่องเดิมๆก็ไปสนุกกันในรุ่นแบรคเกต์สิครับ ลงได้ 2 รุ่นแน่ๆ :D:D

17. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    เอาน้ำปลาพริกไปคับ 555

18. tamako

3,038
    88
    0
    เครื่องเดิม ได้แชมป์รุ่นแบรคเกต A/T แม่นเวลาสุดๆ
    แต่รถวางเครื่องไม่ได้เพราะ เกียร์ M/T ไม่แม่นเวลา แถมแรงสู้พวก 3 ประตูม่ะได้อีก อิอิ

19. Hack01

155
    6
    0
    จิงดิคับ พี่สิท ไว้คอยแนะนำด้วย พอดีมือใหม่ แหะๆ บ้านใครอยู่แถวปิ่นเกล้าบ้างคับ ผมไปคลอง5มะเป็น T-T

20. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    อย่าลืมป๋มอีกคนนะคร้าบพี่ อิอิ

21. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    ลงกันเยอะๆเลย คลับเราสู้ๆ:D

22. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    รถใครแรง ๆ ยืมขับหน่อย -*-

23. Hack01

155
    6
    0
    รถป๋ม ค๊าบบบ วางเครื่องด้วยนะ [วางมาตั้งแต่โรงงานเรย] D16Y8 เอิ๊กๆ

24. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    อีก 1 ครับงานนี้ยังไงก็ไม่พลาด แต่จะเอากับข้าวไรไปดีน้า

25. เอาไรไปก้อได้ค๊าบ แต่อย่าลืมเผื่อทีมงานด้วยนะ อิอิ ล้อเล่นนะ

แล้วยังไงเจอกันนะค๊าบ เหลือเวลาอีกไม่ถึง 3 อาทิตย์แล้ว

26. tamako

3,038
    88
    0
    อยากแร้วอ่ะ อยากแร้วอ่ะ อยากไปแร้วอ่ะ

27. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    หนุกหนาน แน่นอน อิ อิ งาน นี้ มี ฮ่า ฮิ้ว ฮิ้ว

-
    ปล.แต่รถ ตู จะไหวไหมเนี้ย เริ่มอาการมาอีก แว้วว แย่จัง สีรถไปหมดแว้วววคร้าบบบ โดนสอยเมื่อไหร่ ไม่รุ้เลยเนี้ยย หน้ารถหายหล่อเลย แง้ แง้ แง้

28. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0
    ช่วงนี้ไม่ได้ขับรถเลยอะ อยู่แต่บ้าน ขับกระบะ o_O!

29. เหลือเวลาอีกประมาณสองอาทิตย์เท่านั้น

30. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0
    เอาอาหารไปกันเยอะๆนะครับ จะไปกินด้วย.........ใกล้วันแล้วครับบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้