Pangya RacingWeb Club ตัวตัวเต็มรูปแบบ รับสมาชิกทั้งหมด

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย KengRacing, 4 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Adhi

Adhi Member Member

235
    8
    18
    เข้าคลับอีกตัวหน่อยค้าบ neve12win เป็นบีกินซี 555

ทองเวล 5 50 ถ้วยแล้ว อิๆๆๆๆ

2. Adhi

235
    8
    18
    อ่า ตัวเก่าก็ neverwin อ่ะคับ ขอเอา neve12win เข้าอีกตัวครับ

3. josephundie

josephundie New Member Member

7
    0
    0
    สมัครด้วยคน
    id : josephundie
    Se D

ชื่อเดียวกับ rcweb

4. Mick B310

Mick B310 New Member Member

1
    0
    0
    รับผมเข้าทีน่ะครับ ที่Dat510เค้าแนะนำมาเล่นปังย่าเพราะเหมือนกันส่วนชื่อในเกมส์(ไฟ)ZcooL(ไฟ)Mik พร้อมจะทำดีเพื่อไม่ให้คลับrcwebเสียชื่อ

5. EF-SPOON

EF-SPOON New Member VIP

232
    3
    0
    พี่เก่ง งับ
    ผม เพิ่งไป สมัครอ่ะงับ อัตราการ หลุด ผมกำลัง ทำกลับมาครับ เพราะ น้องไปเล่น แต่
    ตอนนี้ผมกลับมาเล่น เต็มตัวแล้วครับ เล่นคนเดียวแล้ว
    nspoon ในเกม น่ะครับ จูเนีย A งับ

ลองๆ ดูให้หน่อยน่ะค๊าบบบ

ขอบคุณมากๆๆค๊าบบบพี่

6. DisZing

DisZing New Member Member

2
    0
    0
    ผมขอเข้าด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

id : diszing

7. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    ผมด้วยครับ baylagoondub นะครับ:D

8. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    2 คนนี้สมัครเข้าไปในคลับหรือยังล่ะ

9. G44

G44 New Member Member

1
    0
    0
    อยู่ด้วยคนนะครับ ฝากด้วยนะครับเก่ง (เมฆ)CaliperMan ครับผม

10. NewDr@g

NewDr@g New Member Member

8
    0
    0
    บีกินเอ เองอ่า ชื่อ
    (ฝน)MachinE(ฝน)

11. tom_hunter

tom_hunter New Member Member

4
    0
    0
    สมัครวันนี้ เพิ่งเข้าคลับวันนี้เองครับ :)
    ไอดี tomhunter
    ชื่อในเกมส์ ลูกนักการเมือง
    ยศ เพิ่ง อเม e หมาดๆเลยครับ ยังไงต้องขอบคุณ พี่เก่งด้วยนะครับ
    อยู่คลับนี้เข้ามาคุยกันหน่อยนะครับ ส่วนใหญ่เล่นกันเซิร์ฟไหนกันครับ:) :)

12. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    เห็นแล้ว อยากให้เลเวลเพิ่มขึ้นมาอีกสักนิด ให้ได้ ซีเนียรับเข้าทันทีเลย
    เนื่องจากตอนนี้สมาชิกเต็ม เราต้องทะยอยเอาสมาชิกที่มียศต่ำๆ ออกไปก่อน ถึงจะรับเข้ามาได้

เห็นเป็น Amature ก็รับเข้ามาแล้ว

สมาชิกส่วนใหญ่ ณ ปัจจุบันเล่นอยู่ เด็กโสด, สุขุมวิท, เด็กมหาลัย ตามลำดับ

13. SoNy

SoNy Guest

0
    0
    0
    คุณเก่ง รับผมเข้าคลับด้วย ชื่อ Evolution คับ ยศ seniorA คับ

14. KengRacing

932
    113
    43
    รับเข้ามาแล้ว ช่วยเล่น vs บ่อยๆ ให้ได้เป็นอเมเจอร์ด้วยนะครับ

15. Kuvich

Kuvich Guest

0
    0
    0
    ขอเข้าคลับหน่อยครับ

พี่เก่งคับตอนนี้ผมเปนซีเนีย ซี กำลังจะ บี แล้ว ที่ชื่อ Kuvich น่ะคับไม่รับหรอคับ

16. Kuvich

0
    0
    0
    ช่วยดูให้ผมหน่อยนะคับพี่เก่ง

ID : kuvich
    ชื่อ : Kuvich
    ยศ: Senior C

17. SoNy

SoNy Guest

0
    0
    0
    ได้คับ คุณเก่ง คงไม่เกิน 1 อาทิตย์ คงเป็น อเมเจอร์แล้วอะคับ เพราะเหลืออีก 250 เองคับ แต่ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาเล่นเพราะงานมันเยอะคับ เลยช้าหน่อยคับ

18. KengRacing

932
    113
    43
    รับเข้ามาแล้ว รีบๆ เป็นอเมเจอร์นะ

19. Kuvich

0
    0
    0
    ขอบคุณมากคับ

คับผม จารีบเล่นให้เปนอเมเจอร์เร็ว ๆ ละกานนะคับ ขอบคุณมากนะคับพี่เก่ง

20. tom_hunter

tom_hunter New Member Member

4
    0
    0
    เมื่อไหร่จะจัดแมททางคลับเล่น ขำๆบ้างอะครับ :)

21. Adhi

235
    8
    18
    คือว่า คุณแม่หมีโดนแบน 555

เค้าบอกว่า กุละเบื่อ , มานลอกกาน กุยังได้ทอง เป้นคำหยาบ

ผมก็เลยไม่รุ้จะว่ายังไง เบื่อสิ้นดี ทั้งที่ผมพิมคำหยาบในเกมนี่นับครั้งได้เลยนะ

เหลือแต่คุณลูกหมีแล้ว นานๆเล่นที อิๆๆๆ เป็น Ju E แล้ว ปั่นทองเวล5 ได้มา 130 เอิ้กๆๆ

22. wboatamon

wboatamon New Member Member

247
    91
    0
    ดีงับ

เล่นปังย่าด้วยเหรอ ผม ม่อน B14 คลับเดียวกัน ซันนี่ไทยแลนด์ โห้พึ่งรู้นะเนี่ย:D :D

23. Yellow EK 96

Yellow EK 96 New Member Member

187
    1
    0
    ชื่อ nana2706 ครับ Ju B ขอเข้าคลับด้วย

24. b39

b39 New Member Member

4
    0
    0
    เข้าหน้าเวปปังย่ามะได้งะช่วยบอกทีทำงัย

25. สมัครแล้วคาบพี่

id: farlai

26. kookkai64

kookkai64 New Member Member

1
    0
    0
    id kaipang ครับ

27. ผมสมัครไปแล้วช่วยรับผมเข้าคลับทีนะครับ
    Id kyoko99
    ชื่อ กูงง
    อะครับ

28. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    ไม่ได้เล่นนานไม่รู้ จะตีได้ไหมเนี่ย ตอนเน้บ้า cabal อยุ่ อิอิ

29. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    ห่างหายไปนาน ออกรอบกันซักหน่อยดีมั้ยพี่น้อง :lol:

30. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    อิอิ มาเรย แอด msn มานัดเวลาได้ค่า [email protected]

ลูกแก้วนะคะ ได้ทุกคืนๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้