กระทู้นี้ของคนที่อยากแปลงเป็น civic type r คับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย HIEIRO, 15 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Haruna

Haruna New Member Member

129
    3
    0
    แบบนี้เซียงกงแอบดีใจเฮลั่นเลย.....
    เอาไปแหย่รุ่นพี่ตัวเองดีก่า...เห็นกำลังอยากได้ชุดแต่งพอดี

2. dramaangle

dramaangle New Member Member

57
    3
    0

เหมือนเคยอ่านเจอคับ ว่ารถที่ญี่ปุ่น หากชนเสียหายมากกว่า ไม่รุ้กี่ เปอเซน ห้ามซ่อมแล้วนำกลับมาใช้ใหม่ครับ

รอผู้รู้มาตอบ

3. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    เป็นผมๆก็ซ่อมครับ เหอะๆๆ ว่าแต่ไม airback ไม่ออกอะ

4. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    เสียดายมากกกกกกกก ให้ผมเอามาซ่อมดีกว่านะ อิอิ

5. Project Mu

Project Mu New Member Member

94
    1
    0
    ขอ k20A ก็พอแล้ว

6. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    รถที่ญี่ปุ่นราคาไม่แพง แต่ค่าแรงแพงมาก ๆ ถ้าซ่อมจะไม่คุ้ม ขายทิ้งแล้วซื้อใหม่คุ้มกว่าค๊าบ

7. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    เบาะหน้า เบาะหลัง หางหลัง กันชนหลัง ไฟท้าย เบรก เครื่อง

หลายแสนนะเนี่ย ถ้าถึงบ้านเรา ฮุฮุ

8. Pom-AWD

Pom-AWD New Member Member

353
    9
    0
    ซี้ดๆ อยากได้ๆ

9. stop26

stop26 Member Member

212
    5
    18
    ชนหน่อยก็ทิ้งซะและ

10. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    จะเอาเครื่อง+ล้อ+ท่อ+เบรค+เบาะ

11. Racing D Project

Racing D Project New Member VIP

283
    8
    0
    คนแถวๆนี้ไปวางมิดแน่ๆเลยครับ เห็นช่วงนี้ไปญี่ปุ่นกันมาก หาร้านแต่งไม่ได้วางมิดเอากลับมาซะเลย 555(พูดเล่นน่ะครับ) ว่าแต่เห็นสภาพแล้วยังสวยอยู่เลยนะ คงหมุนไม่กี่รอบ

12. <FoN_Za>

<FoN_Za> New Member Member

1
    0
    0
    อีกไม่นานคันนี้มาอยู่เซียงกงแหงๆ

13. wee_ek

wee_ek New Member Member

59
    4
    0
    ไม่เท่าไหร่ นะ ช่างไทย ซ่อมได้ 55555 แค่ของที่อยู่ในรถ ก็น่าจะเป็นแสน บ้านเราแล้ว

14. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    น่าเสียดายจังครับ

15. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    รุ่นนี้หลังคาแข็งใช้ได้เลย

16. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    เสียดาย แทน ครับ

17. Poppi_EK

Poppi_EK New Member Member

84
    9
    0
    ภาพนี้มันช่างบีบหัวใจเหลือเกินครับ!!!!

18. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    สภาพนี้รถสนามมิดมาเเน่นอน อิอิ

19. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    อืม....ยับขนาดนี้ยังดูดี อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้