แวะมาทักทายครับ........ จากชาว Accord Club

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย Baby Satan, 12 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กบAC94

กบAC94 New Member Member

0
    0
    0
    รักจริงหวังแต่ง........(รถ)

ท่าทางานนี้ชาว accord thailand จะยึดอำนาจจากรัฐบาลแน่ๆเลยครับ.....555
    พูดเล่นนะครับ.....................

2. Baby Satan

Baby Satan New Member Member

0
    0
    0
    Up ปาย......

3. chang 97

chang 97 New Member Member

0
    2
    0
    แวบมาแถวนี้บ่อยจริงนะ ;) ตาสรร:)

4. non225

non225 New Member Member

95
    0
    0
    ยินดีครับ ชาวแอคคอร์ด เป้นผู้เชี่ยวชาญกว่า ชาวโรเวอร์ โดยเฉพาะ H22 A เราต้องขอความรู้อีกเยอะ

5. Baby Satan

Baby Satan New Member Member

0
    0
    0
    แวะมาทักทายหน่อยครับ ไม่ได้มาซะนาน

พี่ๆชาว Rover สบายดีกันทุกคนนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้