ขอประนามพวกโจรกระจอก.......

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย jokeza, 2 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    โหดกานปายจัยเยนๆก็ได้ครับ

2. jokeza

jokeza New Member Member

339
    3
    0
    เย็นไม่ได้หรอกคับ เรื่องแบบนี้

3. BALLGT

608
    4
    0
    หุหุงั้นก็ดักกระทืบเลยครับ

4. jokeza

339
    3
    0
    จัดมาอย่าให้เจอ

5. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    ช่าย.............จับได้ต้องตี๊บอย่างเดียว

6. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    นักเลงในร่างโดเรมอนครับ

7. jummum

jummum New Member Member

411
    3
    0
    ใคร..ใคร ก็รู้จัก พี่ กอล์ฟ โดยเฉพาะ ตำรวจ...อิอิ.55555

8. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    :mad: ให้แม่งมิด ๆๆ ขโมยเบรคตู...หึหึ:mad:

9. BALLGT

608
    4
    0
    ไอพวกนี้อาจจะเปงโรคจิตชนิดหนึ่งนะคับถ้าวันไหนมันไม่ขโมยมันอาจจะนอนไม่หลับ

10. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
    ใครบอกโจรตัวจริงอ่ะอยู่แถว ๆ สวนผัก เมื่อคืนนี้เพิ่งสารภาพความจริง :D :D :D

11. pickkyboy

pickkyboy New Member Member

216
    1
    0
    อ้าว..วเหรอ งั้นผมก็รอดตัวแล้วสิ *....*

12. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    ท่านนะ ไม่รอดหรอก ตอนนี้ก็ตลอดชีวิตมิใช่เหรอ.................อิอิอิ

13. pickkyboy

216
    1
    0
    น้าลืมแล้วเหรอว่า สมรู้ร่วมคิดมานก็ผิดเหมือนกัน นี้เห็นว่าหลายคดีแล้วเลยไม่ซัดทอด

14. Cheezer

257
    0
    0
    โห.......พี่บัติไมซัดทอดคนเดียวอ่ะ แล้วตัวบงการใหญ่อย่างพี่เป้อ่ะ อย่าปล่อยให้ลอยนวลจิ :cool: :cool:
    ส่วนเฮียเดี๋ยวเอาหลักทรัพย์ไปประกัน ว่าแต่หลักทรัพย์ไม่มีเอา ZX สีขาว ๆ (ที่เจ้าของอยู่ใต้)
    ไปประกันตัวได้เป่า หน่าไม่กี่คดีเอง
    จิ๊ จิ๊
    :D :D :D

15. jokeza

339
    3
    0
    ผมไม่รู้เรื่องนะคุงตํารวจ ผมไม่ใช่คนแถวนี้

16. `Tao

859
    11
    0
    :mad: ชีวิตหลังจากโดนสอยปั้มเบรค...หึหึ:mad:

ไฟล์ที่แนบมา:

17. jokeza

339
    3
    0
    ไม่เป็นไรน่า....อย่างน้อย ญ มันก็เยอะกว่าขี่รถไปแหละ หยวนๆ

18. god army

3,198
    77
    0
    ข่าวด่วนๆๆๆเด็กแถวปทุมวัน"ใจหาย"ครับใครขโมยไปวะ.....

19. pickkyboy

216
    1
    0
    ผมไปคุยแล้ว:mad: เขาไม่รับ มานน่ารักเกินไป:p เขาบอกว่าต้องเอาสีชมพูลายคิดตี้เท่านั้น :rolleyes: สำหรับหัวหน้าแก็ง:eek:

20. Cheezer

257
    0
    0
    น่านดิ.......ใครขโมยไป :eek: :eek: :eek:

21. pickkyboy

216
    1
    0
    ไม่รู้เหมือนกันครับ ผมขายอย่างเดียวไม่รู้ว่าใครขโมย

22. jokeza

339
    3
    0
    อย่างนี้รึเปล่าที่ว่า รับของโจร

23. <--I'm'TeeZ@!-->

<--I'm'TeeZ@!--> New Member VIP

131
    3
    0
    ไม่รู้แม่งไม่มีเงินซือ้เองหรอกว่าตรูจ่ะได้มานี่ก็ไม่ได้ไปขอมาน่ะซื้อมาๆแม่งมาเอาไปฟรีๆง่ายๆสาดๆเซ็งเลยจอดรถก็ระวังกันหน่อยน่ะครับสาวก

24. pe032

pe032 New Member Member

13
    0
    0
    มันโมยคาริเปอร์ จับได้ก็เอาคาริเปอร์ที่มันโมยอะ กระแทกมากมันหน่อย
    มันอยากได้ก็ให้มันได้จูบแรงๆซักที น่าจาพอใจ เหอะๆ พวกนี่ แมร่ง น่าโดนกาทืบ

25. DJ. RUT

DJ. RUT New Member Member

6
    0
    0
    ผม................ขอประนามด้วยครับ.

แอบ................มอง.......แล้วเจอจับยังไม่ต้องให้.........ตำรวจ...................นำมาตัดนิ้วแบบ........เมืองนอก
    แล้ว...............ยิงด้วย sk............ไปเลย.............แล้วค่อยส่ง........ตำรวจครับนี้คือ..........ขโมยครับ.........
    ตำรวจ..............by DJ.rut..................what...........s..........up.

26. gun_mootoon

gun_mootoon New Member Member

5
    1
    0
    เสียใจด้วยนะคับ...อย่างงี้ต้องตื๊บอย่างเดียวคับ :mad: :mad: :mad:
    ต้องดูแลรถกันดี ๆ หน่อยนะคับ .. เพราะไอ้พวกนี้มันมีทุกที่คับ :mad: :mad: :mad:

27. `Tao

859
    11
    0
    พวกเชี้ยยยยย :mad: :mad: :mad:

28. god army

3,198
    77
    0
    อ้าวไหง๋ว่าตัวเองอิอิล้อเล่นๆครับๆ

29. nut26

nut26 New Member Member

106
    2
    0
    พวกเนี๊ย จับได้ต้องตี๊บ

30. o"หรั่ง

o"หรั่ง New Member Member

87
    0
    0
    ล่าสุดคับ เมื่อวานแถวบ้านผม ล้อหายคับพี่น้อง FINO ล้อ DID หาย 2 วงเลย มันถอดไปแล้วก็ปล่อยรถล้มไว้อย่างงั้นเลย แล้วก็ WAVE แต่คันนี้หายล้อหน้าล้อเดียว สุดท้าย TAXI คับ คิดดู มันยังเอาเลย ขึ้นแม่แรงไว้ให้ อย่างดีเลย ถ้าจับได้นะแมร่ง " อิ่มแน่ "

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้