นัดถ่ายรูปรถในคลับลงหนังสือ 4 โมงเย็น (เสาร์ 29 ก.ย. 50) เพิ่มสถานที่นัดหมายหน้า 4

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 10 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ยินดีครับ ถ้าให้คนอื่นขับมาแทนก็โทรแจ้งผมนิดนึงนะครับ จะได้ทราบก่อน และก็จะต้องมีการกรอกข้อมูลรถด้วย ยังไงก็รบกวนเขียนมาก่อนคร่าวๆ แล้วกันนะครับ :):):)

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ก็ออกจากที่ทำงานเร็วหน่อยไงพี่ปุ้ย จะได้มายาวเลย จัดไปสัก 5 เพลง :D:D:D

3. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เรื่องเวลานัดเดี๋ยวพรุ่งนี้มาลงให้ทราบครับว่าจะนัดเจอกันก่อนที่ไหน เวลากี่โมง ตอนนี้นับคร่าวๆ ก็คาดว่าอยู่ระหว่าง 10--13 คันแล้ว :)

4. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ไป-ไม่ไปจะโทรบอกนะครับ

เดี๋ยวขอรอดูกำหนดการก่อนว่าจะนัดเจอกันที่ไหน เพราะว่าจะได้บอกให้พ่อไปแทน (ถ้าพ่อไม่ติดธุระนะ) เพราะว่าท่านได้ปั้นรถคันนนี้มาเองกับมือเลยนะเนี่ย ใครมีอะไรปรึกษาก็ถามท่านได้เลยแหล่ะครับสำหรับรถเรื่องรถเนี่ย :D:cool:

5. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    รูปรถคันเก่าผมด้วยนะพี่........รุปมิตติ้งที่ปั้มวิภารูปเก่าอ่ะด้วยก็ดี

6. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    จัดไปครับลางานเลยดีกว่า 1วัน อิอิอิอ.........

7. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ;) ;) ;) ;) ;) ;) :D

8. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0

จร้า..........หญิงอ้อ :D

แต่วันนั้นที่เห็นหัวผมมันยุ่งเหยิง มันเป็นเพราะว่าซ่อมรถเจ้าเซ็งอยู่น่ะ

ทั้งมุดๆก้มๆ อยู่กับรถมัน เลยดูโทรมๆน่ะ

ปล..........เออ.........ว่าแต่ ค่าแรงก้อไม่ได้นี่หว่า ทำทำไมหว่า :confused: :rolleyes:

9. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ยังไงถ้าใครมาได้ก็มากันเยอะๆนะครับนานๆทีนะ

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เรื่องเวลาและสถานที่นัดหมาย .... ผมว่าเราไปเจอกันที่ปั๊มเจ็ท ม..กรุงเทพ ที่เราเคยนัดกันไปทำบุญครั้งที่ผ่านมานะครับ เวลาประมาณ 3 โมงเย็นครับ อยากให้ไปกันเร็วๆ หน่อยก็ดีนะครับ จะได้มีเวลากรอกข้อมูลส่วนตัวของรถด้วย (เดี๋ยวทำไปให้กรอกครับ) พร้อมกันแล้วค่อยเดินทางไปสนามกัน น่าจะไปถึงสนามเกือบ 4 โมงครับ ส่วนคนที่จะไปเจอที่สนามเลยก็ได้ครับ วิ่งยาวๆ เลย แต่รบกวนโทรแจ้งผมไว้ก่อนจะได้รู้จำนวนคนที่จะรอไปพร้อมกัน ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความร่วมมือครับ .... แล้วเจอกันนะ สมาชิก RT ทั้งหลาย

ปล. ใครอยากมาเร็วๆ ก่อน 3 โมง แล้วกลัวรอนานก็ไปหาผมที่บ้านก่อนได้นะครับ เห็นว่าตุ่ยอาจจะไปหาผมก่อนด้วย เตรียมพร้อมเช็ครถก่อนถ่าย 55+

11. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    จะกระเสือกกระสนไปให้ได้ครับ.......(แว่นเอง)

12. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    พบกับความมันส์...รูปแบบใหม่! ที่ไม่เคยเห็นที่ไหนมาก่อน อย่างแน่นอน ในโครงการ Drift to Drag

อย่าพลาด เสาร์ที่ 29 กันยายนนี้ ในงาน Castrol Edge Bendix Drag Racing Festival 2007 ที่สนาม BDA. รังสิต คลอง 5

กับการโคจรมาพบกันระหว่างนักดริฟท์มือระดับแนวหน้าของวงการ... อาทิ กีกี้ จาก Team Toyo, โต้ง 200SX, นคร Goodyear, เฮียโก และต๋อง จาก Team Falken, มาร์คกี้ จาก Team Bridgestone, ทีม Hankook ยกทีม ลฯล และอีกเพียบที่บรรยายตอนนี้ไม่หมด... ในสนามทางตรงรูปแบบ Drag Racing ด้วยรถดริฟท์ที่ใช้แข่งจริง! คราวนี้มาปลดปล่อยพลังกันโดยเฉพาะ เครื่อง SR เท่านั้น
    - พบกับการนำรถดริฟท์แท้คันเป็นๆ มาวิ่งโชว์ความแรงของเครื่อง SR โดยเฉพาะ ในรูปบบทางตรงระยะสั้น
    - ใกล้ชิดกับนักแข่งดริฟท์แบบติดขอบสนาม
    - ติดตามชมกันได้ตั้งแต่เวลาช่วง 1 ทุ่ม - 2 ทุ่มครึ่ง ในงาน

น่าอยู่ดูจัง

13. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ใช่แล้ว....พี่ก็ว่าจะอยู่ดูต่อเลย มันส์ ๆๆๆๆ แน่ :D:D:D

14. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    จัดไปครับ..............อิอิ

15. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    จัดไปครับเจอกันแน่นอน อิ.

16. golf the zeed

3,808
    7
    38
    และแล้วก็ผ่านไปได้ด้วยดี ต้องขอขอบคุณทุกท่านที่สละเวลามาถ่ายรูปกันนะครับ

17. อืม.ม.ม................ผ่านไปด้วยดีจริงๆ...หุหุ

18. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ตุ่ย ...... ทีม THE ZEED ลงคอลัมภ์ G PLUS (นักเลงรถ) ประมาณฉบับเดือนหน้านะ :D:D:D

19. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ขอแสดงความยินดีกับเพื่อนๆทุกด้วยนะครับ

20. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ยินดีด้วยแต่ผมได้ไปอะ

21. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    :D :D :D ไม่เป็ไรหรอกครับ โอกาศหน้ายังมอีกแน่นอน คิดว่าตากอล์ฟต้องจัดอีกแน่นอน จิงม่ะตากอล์ฟ

22. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ดีๆครับ

23. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ช่ายแล้วครับ แต่ขอเว้นช่วงนิดนึง งานเข้าเยอะจัด อิอิ :D:D:D

24. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    :eek::eek::eek::eek::eek: งานอารายเข้ารึ ตากอล์ฟ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

25. golf the zeed

3,808
    7
    38
    งานที่ทำแล้วได้เงินเดือนอ่ะครับพี่ อย่าคิดมาก 55+

26. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

27. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    เงินดีงานเดิน เงินเกินงานวิ่งใช่มั้ยครับ อิอิ:D:D

28. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    เหอะๆๆๆ :D

29. :D:D:D..........ก๊าบ.บ.บ.บ....พี่เกียร์......ขอบคุงก๊าบบบ.บ.....ยื้ม ตังซัก 200 ดิพี่ หุหุ :D:D:D

30. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :eek::eek::eek::eek: มันเล่นแบบนี้เลยเว้ย ..... มาขูดเลือดกับปูอีกนะเราอ่ะ :cry::cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้