นัดถ่ายรูปรถในคลับลงหนังสือ 4 โมงเย็น (เสาร์ 29 ก.ย. 50) เพิ่มสถานที่นัดหมายหน้า 4

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 10 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RT100

RT100 New Member Member

74
    0
    0
    เห็นน้ากล์อฟโทรมาบอกอยู่เหมือนกัน ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเลย ไม่ได้มีเวลาเล่นเน็ตเลย ไม่รู้ว่าจาไปได้หรือเปล่า รถยังทำสีอยู่เลย และอีกอย่างไม่เคยไปมีตติ้งเลย คงจะไม่กล้าไปหลอกครับ มันน่าเกลียด:)

2. jate999

jate999 New Member Member

25
    0
    0
    รถโดนชนมาไปไม่ได้เลยเรา:cry::cry::cry:

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ทำสีอีกแล้วเหรอ เพิ่งทำไปเองนี่ สงสัยเปลี่ยนสีใหม่ อิอิ .... เรื่องมาถ่ายรูปอ่ะ ไม่ต้องคิดมากหรอกคือถ้าพี่ติดต่อไปแล้ว ก็คือพี่คิดแล้วว่าให้มาได้ เพราะอย่างน้อยก็ยังเข้ามาเล่นในบอร์ดอยู่ และสติ๊กเกอร์ก็ได้ไปแล้วด้วย เลยอยากให้มาร่วมกิจกรรมกันบ้าง แต่ถ้าหายไปเลยแบบว่าไม่มีการติดต่อ หรือไม่เข้าบอร์ดเลยซักครั้ง อันนั้นคงจะต้องโดนตัดออกจากสมาชิกอ่ะ แต่ถ้าบอกว่างานนี้ไม่กล้าไป ก็เท่ากับว่าต่อไปก็จะไม่ยอมร่วมกิจกรรมกับทางคลับเช่นกันนะ :D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 กันยายน 2007
  4. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ถูก

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อัพ ๆๆ จะสรุปจำนวนรถที่จะไปถ่ายรูปแล้วนะครับ

6. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    Confirm ไปชัวร์

ไปแน่นอนครับ :D:cool:

7. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ประกาศ .... แจ้งข่าวล่าสุดครับ ทางทีมงานบอกว่าให้แต่ละคันเขียนข้อมูลของรถตัวเองไว้ด้วย เช่น ป้ายทะเบียนอะไร ชื่อเจ้าของ ภายนอก ภายใน ช่วงล่าง เครื่องยนต์ เพื่อเป็นข้อมูลเบื้องต้นในการเขียนบรรยายครับ และก็ขอเลื่อนเวลานัดถ่ายรูปมาเป็นตอนบ่าย 4 โมงเย็น (16.00 น.) นะครับ วันเสาร์ที่ 29 ก.ย. เหมือนเดิม คาดว่าจะถ่ายเสร็จประมาณสัก 6 โมงเย็นครับ จึงแจ้งมาให้ทราบโดยทั่วกัน

8. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    เรื่องไปถ่ายรูปน่ะไปไม่ได้ครับเพราะงานเลิก17.30 แต่ถ้ามีไปต่อกันน่ะไม่แน่ครับ

9. Tanigushi

Tanigushi New Member Member

55
    0
    0
    บอกว่าไปด้วยตอนนี้จะสายไหม

10. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    อาจจะตามไปครับเลิก17.00อ่ะทันไหมเนี่ย

11. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    อย่างนี้น่าจะไปได้ ออกก่อนเวลาสักหน่อยคงได้ไป แล้วเจอกันน่ะ RT :)

12. golf the zeed

3,808
    7
    38
    รับทราบครับ เรื่องไปไหนต่อตอนเย็นยังไม่มีโปรแกรมเลยครับ :):):)

13. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ได้เลยครับคุณโอ๋ ... เดี๋ยวลงชื่อไว้ให้คร้าบ :D:D:D:D

14. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อืม ... มันเฉียดฉิวอ่ะ เค้าบอกว่าถ่ายประมาณ 2 ชั่วโมง ก็คงจะเสร็จ 6 โมงเย็นครับ ยังไงถ้าออกจากที่ทำงานมาเร็วนิดนึงได้ กะเวลาให้มาถึงสนามสักไม่เกิน 17.30 น. น่าจะทันนะ แล้วถ้ามาได้หรือไม่มายังไงโทรแจ้งพี่อีกทีล่ะกัน จะได้ให้เค้ารอถ่ายด้วย :):):):):)

15. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :sad::sad::sad: โอเคครับพี่เต้ย ..แล้วเจอกัน อิอิ

16. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    รับทราบครับ......ขอบคุณครับ

เลิกงาน17.00 ขับซัก 140 ก็น่าจะเฉียดฉิวแหละพี่ 30นาทีน่าจะถึง:mad:

ปล.นอกเรื่องอยากจะบอกว่าวันอาทิดที่ไปกินบ้านพี่เต้ย.....พี่กอล์ฟดูหล่อขึ้นหญิงอ้อยังคิดเหมือนผมเลย

ปล.2แต่พี่เต้ยนี่ดูโซมๆตัดผมบ้างนะพี่ฟูเชียว.....อิอิอิอิ

ทั้งหมดนี้หญิงอ้อฝากมาบอกนะ:p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กันยายน 2007
  17. boylpn

775
    2
    18
    ถ้าเป็นตอนสี่โมงเนี่ยสงสัยจะไม่ได้ไปครับ

เพราะว่าติดธุระด้วยนะสิเนี่ย แต่ถ้าไปก่อนสักประมาณบ่ายโมงถึงบ่ายสามดมงเนี่ย จะเป็นอะไรหรือเปล่าครับ ตอนแรกที่นัดถ่ายรูปตอนช่วงเช้าถึงบ่ายเนี่ย ก็ OK นะ แต่ถ้าเป็น4โมงเย็นเนี่ย สงสัยจะพลาดแหงๆ เลย :( :( :( เสียดายจัง :cry:

18. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    ไปแน่ๆแล้วเจอกัน ส่วนใครไปไม่ได้เดี๋ยวผมจะติดรูปไปด้วย

19. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    แล้วเจอกันนะครับพี่น้อง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กันยายน 2007
  20. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    จะคอยเป็นกำลังใจให้ภาพที่ออกมาหล่อๆเท่ห์ๆทุกท่านนะครับ

21. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    ไม่รู้จะไปทันป่าวนะ แต่ท่าจะไม่ทันแน่เลยน้องเอ้ย
    อยู่แถวตั่งฮั่วเสง ธนบุรี เลิก17.00น. แล้วไปคลอง5 มันจะทันมั๊ยเนี้ย.....
    อย่างน้อยก็น่าจะมีซักเกือบ2ชม.ล่ะวะ ...เฮ้ออ..กลุ้มๆๆ

22. RT100

RT100 New Member Member

74
    0
    0
    สีเดิมนี่แหละ แก้ซุ้มหลังให้เท่ากัน เดือนตุลาว่าจะทำใหม่ทั้งคัน

23. boylpn

775
    2
    18
    อาจจะส่งตัวแทนไปแทน

เพราะว่าผมติดงานเปิดขายคอนโดที่ประชาชื่น เลยไปไม่ได้ อาจจะให้พ่อขับรถคันนนี้ไปแทนผมนะ แล้วไป-ไม่ไปยังไง จะโทร. บอกนะครับกอล์ฟ :D:cool:

24. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    จะไปได้เปล่านี้นึกว่าเที่ยงอิอิ.......

25. golf the zeed

3,808
    7
    38
    โอเค ..แต่อย่าขับเร็วมากนะแว่น มันอันตราย แล้วที่บอกพี่หล่อขึ้น (ขอบคุณคร้าบที่ชม) :D เพราะนี่มันเป็นเพียงรูปลักษณ์ภายนอกนะ ยังค้างเงินพี่เต้ยอยู่เลย 55+

26. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ต้องขอโทษจริงๆ ครับคุณบอย ที่เลื่อนเวลาออกไป เพราะที่นัดช่วงเที่ยง (เดิม) ทางทีมงานกลัวว่าจะใช้เวลาไม่พอ เลยต้องขอไปทำธุระก่อน แล้วจะมาถ่ายตอน 4 โมงเย็น เสียดายแทนครับ :cry:

27. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    9d]ไปด้วยไปด้วย นัดเจอกันที่ไหนอ่ะบอกกันมั่งดิจาได้ไปด้วยไปไม่ถูกอ่ะ:D

ปล.แย่จังสมาชิกหลายท่านไปกันไม่ได้อ่ะ:(

28. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ดีครับหิน ... แล้วหินเอาคันไหนไปอ่ะ พี่โหน่งไปด้วยป่าว :)

29. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ถ้าออกจากธนบุรี 5 โมงคงมาไม่ทันแน่ครับ รถติดด้วย เสียดายจังครับ ส่วนน้าออดเห็นว่าจะมาได้ครับ :)

30. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :sad::sad::sad: ทำสีบ่อยเป็นว่าเล่นเลย อิจฉา ... :D ของพี่ว่าจะเอาเข้าไปแก้งานเดือนหน้านี้แหละ มันมีปูดบางที่อ่ะ ช่วงนี้ที่ร้านรถเยอะอยู่ป่ะ ฝากดูให้หน่อยนะ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้