นัดถ่ายรูปรถในคลับลงหนังสือ 4 โมงเย็น (เสาร์ 29 ก.ย. 50) เพิ่มสถานที่นัดหมายหน้า 4

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 10 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    อยากเอา RT 40 ไปร่วมแจมด้วยจัง แต่ไม่ได้เป็นสมาชิกอ่ะ

2. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    คร้าบผม...วันเสาร์ถ้าเป็นช่วงเช้าคงไปไม่ได้น่ะคับเพราะเดือนก่อนลางานบ่อย
    แล้ว ช่วงบ่ายถ้าไม่ตรงวันสอบจะโดดเรียนไปให้ได้ก็แล้วกันนะ
    คิดถึงทุกคนแหล่ะค้าบ ขอบคุณคับทุกคน

3. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    วันที่ 29มันเป็นวันเสาร์นี่หน่าพี่กอล์ฟ ผมว่าสมาชิกหลายท่านจะติดทำงานกันน่ะคับ (อันนี้ไม่ได้เรื่องมากน่ะคับแต่เห็นว่าส่วนใหญ่จะทำงานวันเสาร์กัน) ยังไงพี่กลอล์ฟช่วยดูหน่อยแล้วกันน่ะคับอยากให้มาได้กันทุกคนอ่ะคับ:)

4. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    พี่กรูล่อภาษาอังกฤษเลยวุ้ย

5. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ผมไม่รับปากครับเพราะมีงานรออยู่......แต่ก็ไม่อยากพลาดครับ

6. Beer_BMS_Services

Beer_BMS_Services New Member Member

83
    0
    0
    RT100 เก่าๆ อยากไปด้วยจัง

7. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ยังไงก็ใครเคลียร์งานได้ก็มาละกันนะครับไม่อยากให้เสียงานกันอะครับ

8. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    พี่อาจไม่ว่างน่ะ กอล์ฟ มันเป็นวันเสาร์น่ะต้องทำงาน เสียดายจิงๆ แต่เดี๋ยวดูก่อนน่ะไม่อยากพลาด :cry:

9. Beer_BMS_Services

Beer_BMS_Services New Member Member

83
    0
    0
    ยังไม่ได้เป็นสมาชิกคลับ ไปด้วยได้มั๊ยพี่ อิๆๆๆ

10. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ใช่แล้วครับอยากถามมานานแล้วว่ายังไม่ได้เป็นสมาชิกเต็มตัวไปได้หรือเปล่าครับ แต่ว่า....ถึงไปได้ก็คงไม่สะดวกอยู่ดีเพราะติดงานอะครับขอโทษที

11. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :D:D:D:D:D มาแนวอินเตอร์เลยพี่เรา ดีนะที่เราเรียนมาสูง( ตอนเรียนอยู่บนชั้น 15 แน่ะ) เลยแปลได้บ้าง อิอิ แล้วเจอกันนะครับพี่อาร์ม แบบว่าเสต็ปใหม่พี่นี่คงโดนจาย :D:D:D

12. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ขอตอบเรื่องที่สมาชิกท่านอื่น ๆ ที่ยังไม่ได้เป็นสมาชิกคลับเราอย่างเต็มตัว (ก็คือยังไม่ได้รับสติ๊กเกอร์นั่นเอง) แต่อยากจะมาถ่ายรูปลงหนังสือด้วย อันนี้ต้องบอกเลยว่าทางเรายินดีต้อนรับทุกท่านนะครับ ที่จะเข้ามาอยูในคลับนี้ ถ้าอยากจะมาร่วมถ่ายรูปด้วยก็ยินดีครับ แต่ว่าขอเน้นนิดนึงว่า " ขอให้มีใจรักใน RT club อย่างจริงใจ และจริงจัง" หากมาถ่ายรูปแล้วก็ควรจะรับผิดชอบการมามิตติ้งครั้งต่อๆ ไปด้วย ไม่อยากให้เกิดกรณีที่มาถ่ายรูปลงหนังสือได้ แต่มามิตติ้งด้วยไม่ได้ (อันนี้ซีเรียสมาก ๆ) หากสมาชิกใหม่ทุกท่านยอมรับในกฏ กติกา ที่ผมได้กล่าวไปแล้วนั้น ก็ไม่มีปัญหาสำหรับการที่จะมาถ่ายรูปครั้งนี้ครับ ขอให้แจ้งรายชื่อมาที่ผมแล้วกัน .... ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจ corona RT club ครับ

13. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ชี้แจงเรื่องกำหนดวันถ่ายรูปนะครับ ตอนแรกผมก็จะนัดเค้าวันอาทิตย์ครับ แต่ว่าเนื่องจากเค้าต้องมีทีมงานมาถ่ายรูปด้วยหลายคน แล้วเค้าหยุดวันอาทิตย์ เลยต้องนัดเป็นวันเสาร์แทน เห็นใจคนที่ทำงานวันเสาร์เหมือนกัน แต่ว่ามันก็ต้องเป็นไปอย่างนี้ ก็ขอโทษเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ด้วยที่อาจจะนัดวันที่ไม่สะดวกกันแต่ก็อยากให้มากันเยอะ ๆ นะ (เท่าที่จะมาได้) ก็เอาเป็นว่าใครมาได้หรือไม่ได้ยังไงก็แจ้งทางผมด้วยล่ะกันนะครับ ผมจะได้บอกจำนวนรถกับทีมงานเค้าถูก .... ขอบคุณสำหรับความร่วมมือครับ :D:D:D

14. Beer_BMS_Services

83
    0
    0

:sad::sad::sad:

15. rung_nu

889
    2
    0
    เรื่องมิตติ้งอะครับคลับเราก็ไม่ได้บังคับอะไรมากนะครับแต่ว่าอยู่ที่ใจของทุกคนว่าจะมีความรับผิดชอบมากน้อยแค่ไหนหรือว่าอยากมาพบปะเจอกันมากน้อยแค่ไหนอะครับ............ผมว่ามาแลกเปลี่ยนความคิดกันก็ดีนะครับจะได้สนิทกันมากขึ้นรุ้จักกันมากขึ้นอะครับพี่น้องคร้าบบบบบบบบบ

16. rung_nu

889
    2
    0
    ผมไปได้ครับพี่กอล์ฟ

17. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ผมไปไม่ได้ครับ......เซ็ง

18. audy!

1,075
    2
    0
    ต้องขอโทษคุณกอล์ฟด้วยนะครับที่ถามออกไปอย่างนั้น แต่เรื่องมิ้ตติงคราวต่อไปผมคิดว่าไม่น่าจะพลาดครับถ้าไม่ตรงกับวันทำงาน หรือมีธุระที่สำคัญจริงๆ

19. อืมมมมมมมมมมมมม..........ต้องดูอีกทีอ่ะ...วันเสาร์ด้วยยยย.ย.ย................กำ..................... - -" สงสัยจาไปไม่ได้อ่ะ

20. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D:D ไม่เป็นไรครับ ผมพูดรวมๆ ไปแหละ อย่าคิดมาก .. คืออยากให้ในคลับสนิท ๆ กันให้มากที่สุดอ่ะครับ

21. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เดี๋ยวประมาณวันอังคารหน้าจะขอสรุปจำนวนรถที่จะไปงานนี้นะครับ

22. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    ไป ....1 คัน หรือ 2 ไม่แน่ใจ

23. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    กลัวไปไม่ได้จิงๆ

24. golf the zeed

3,808
    7
    38
    รับทราบครับ :)

25. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    คิดว่าจะลางานชัก 2-3 ชั่วโมงเพื่อจะไปถ่ายรูปครับ
    แต่ต้องขอถ่ายก้อนเป็นคันแรกนะครับเพราะมีเวลาน้อยมาก
    แต่ไม่เป็นไรผมจะทำให้คลับเรามีชื่อเสียงให้ได้ครับ
    ไม่ว่าจะด้านตัวรถ/เครื่องยนต์หรือแม้แต่เครื่องเสียงครับ
    จะไม่ให้แพ้คลับอื่นครับ...........................................อิอิอ.

26. rung_nu

889
    2
    0
    แหล่มเลยครับพี่ปุ้ย

27. audy!

1,075
    2
    0
    สู้เค้าครับคุณปุ้ย clubแจ๋วอยู่แล้ว

28. ray-j

450
    0
    0
    ขอบคุณครับโซนนนท์สุ้ๆๆๆๆ

29. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ขอบคุณครับ งั้นเอาเป็นว่าถ้าเค้าใกล้เวลาที่จะถ่ายผมจะติดต่อไปล่ะกันพี่จะได้มาไม่เสียเวลารอ :)

30. ray-j

450
    0
    0
    ขอบคุณมากครับเอาเป็นว่าเดี่ยวเจอกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้