cLicK => เจ็บทีเดียว หรือเจ็บแบบต่อเนื่องแล้วมีเค้าอยู่ เลือกแบบไหน

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย Ecstasy, 8 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    เป็นขอคิดที่ดีค๊าบ ขอให้เจอรักที่แท้จิงเร็วๆนะค๊าบ

ผมก้อไม่รู้จะบอกว่ายังไงเหมือนกัน เป็นกำลังใจช่วยแล้วกัน

1. @~Nu_pinne~@

@~Nu_pinne~@ New Member Lady Member

214
    12
    0
    ยอมเจ็บเลยดีกว่า เสียเวลาทั้งคู่

2. ohioandm

ohioandm New Member Member

51
    0
    0
    เคยเป็นกรณียอมเจ็บคับ

เมื่อก่อนเคยจับได้ว่าแฟนมีกิ๊ก เราก้อยอม แล้วให้เค้าคิดเอาเอง
    ต้องนั่งอดทน ทุกวัน แต่เป็นผู้ชายเราต้องทำหน้าแน่น คับ ทำเป็นไม่เจ็บ
    แต่แล้วเค้าก้อมีอีก มีอีก เราก้อต้องทำเป็นไม่รู้ไม่เห็น จะได้คบกันนานๆเพราะว่ารักมาก
    แต่พอวันนึงเค้า ก้อมีอีก แต่คราวนี้ไม่สามารถรับต่อไปได้เพราะเป็นเพื่อนสนิทเรานี่เอง
    ตอนที่รู้พูดอะไรไม่ออกคับ อึดอัด ทรมานมาก ก้อเลิกกันคับ
    แต่ตอนนี้ เราก้อยังเป็นเพื่อนที่ดีต่อกัน ทั้งหมด แต่ลึกๆมันโคตรจะเจ็บคับเวลาที่
    เค้าโทรมาเผื่อปรึกษาเรื่องแฟนใหม่บ้าง จะเลิกคนนั้น จะคบคนนี้ ผมไม่เคยแสดงออกว่าเจ็บขนาดไหน
    แต่ขอบอก สาวๆเลดี้ไว้เรยคับ อย่าไปอดทนคับ เพราะมันทรมานใจเหลือเกิน มีอะไรถามกันไปเรย ถ้าดีก้อดีไปคับ
    ถ้าไม่ดีก้อให้มันจบๆกันไปเลยคับ อย่าอดทนกับคนที่ไม่ใช่ของเราเลยคับ สู้ๆ

3. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    พอจับได้ก็บอกเราแต่ว่า ไม่มีไรๆ แหม ใครจะไปสนล่ะ แฟนแกนะ <-- คำพูดเพื่อน

ส่วนแฟนก็จะบอกว่า บ้าป่าว เพื่อนเธอนะ

แล้วไอ้อีคนใด ที่มันแอบคุย แอบคบกันเนี่ย

มันไม่มีความยับยั้งชั่งใจกันใช่ปะ ไอ้พวกแฟนตัวดี กะเพื่อนรักหักเหลี่ยมโหดเนี่ย

เด๋วแม่ยิงทิ้งซะนี่!!!

เอ่อ ลืมแอ๊บแบ๊วอ่า คิๆ เลือดร้อนเกิน แฮะๆ แบบว่าโดนมากะตัว

4. ~AmmyZaa~

~AmmyZaa~ New Member Lady Member

1,380
    12
    0
    อย่าอดทนกับคนที่ไม่ใช่ของเราเลย

ประโยคนี้โดนใจมาก

เตือนสติตัวเองได้อีก 1 วัน

5. ผ่านไปวันๆจิงๆนะแกเนี้ย

6. chaly999

chaly999 New Member Member

1
    0
    0
    คือว่า...ผู้หญิง...ลืมยากครับ....แต่อยากจะบอกว่าผู้ชายก็ไม่เคยลืม......:(

7. Greatz_RaCe

Greatz_RaCe New Member Member

216
    11
    0
    มีคำตอบในใจแล้วนี่แก้ว อย่าหลอกตัวเองก็แล้วกัน ถ้ามันรักจะเป็นแบบนี้ก้อทำไป

8. ohioandm

51
    0
    0

โหยยยยใจร้ายอ่ะ ใช้ได้แค่วันเดียวเองหร๋อจร้า:D

9. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    งืมๆๆๆ อย่าอดทนกับคนที่ไม่ใช่ของเรา เข้าใจเลยค่ะพี่โอ

10. ohioandm

51
    0
    0
    เข้าใจว่าอารายจร้า พี่ยังไม่เข้าใจเรย 55555

11. ~AmmyZaa~

~AmmyZaa~ New Member Lady Member

1,380
    12
    0

ก็อีกหน่อยค่อยเปลี่ยนเป็นอาทิตย์นึง แหะๆ ค่อยเป็นค่อยไปไง :D

12. Ecstasy

1,920
    82
    48
    เจ๊ภาวนาให้มันเป็นปีโดยไวนะนู๋

ใจเราจะได้แกร่งดั่งหินผา

13. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    งั้นไม่เข้าใจก้อได้ค่ะ :D:D:D

14. ohioandm

51
    0
    0
    โอ๋ๆๆๆ เข้าใจแระๆ อ๋อ อย่างนี้นี่เองเนอะ น้องตาลเนอะ นี่ๆใกล้ Meeting แระนะจร้าน้องตาล ขัดรถให้เงาแว๊ปปปไปเรยนะ แต่งตัวมาสวยๆด้วย จาได้ถ่ายออกมาสวยๆนะ จะเอารูปลงเวปนะจร้า อิอิ

15. ohioandm

51
    0
    0
    แข็งแรงทนทาน กันไปเรยทีเดียวเชียว อิอิ:D

16. Ecstasy

1,920
    82
    48
    เวลาโดนอะไร มันจะได้แค่ เจ็บนิด...นิ๊ด ไม่ได้สะเทือนไปทั้งใจแบบนี้ไงคะ

17. ohioandm

51
    0
    0
    โอ๋ๆๆๆๆ อย่าร้องไห้นะจร้าาาา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้