CEFIRO เปิดประทุน Drift!! ณ สยามประเทศ (pic) คลิกเลยครับ!!

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย n!Cs`RCW, 6 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TDAutoparts

TDAutoparts New Member Member

191
    3
    0
    แปลกดีครับ :D
    เคยเหนแบบนี้ในyou tube แต่เปง s13

2. Xavier`Z

Xavier`Z Member Member

187
    3
    18
    อยากทราบราคาในการทำเปิดประทุนอย่างเดียวครับ

แล้วเค้ามีหลังคาผ้าใบไว้ปิดรึเปล่าครับ

ใครพอจะทราบบ้างครับ หรือว่า ปิดหลังคาไม่ได้

3. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    ฟันธงครับ หลังคาผุแน่นอน แล้วขี้เกียจซ่อมทำซันรูฟ

(อิอิ.........อ่ะ ล้อเล่นน๊า)..........สวยดีครับ ประดับวงการ

4. OAt_CDC

OAt_CDC New Member Member

265
    12
    0
    ต้องอย่างนี้แหละครับ จะได้เด่น
    เพราะรถดริฟท์ต้องมีเอกลักษณ์ของตัวเอง
    เซฟ หน้า S15 มีแล้ว หน้า 32 ก้อมีแล้ว หน้า 34 ยังมีแล้ว
    ตัดหลังคาเลย เกิดดี
    ไม่งั้นก็ทำสีเจ็บๆ เหมือน พี่ A Sizzler (อู่ SKMO เค้าจัดให้)
    วิ่งที่สนามตอนโพล้เพล้ เหมือน ปลานีออนเลย (แสงแบล๊กไลท์ตอนเย็นๆ)

ส่วนคำถามที่พบบ่อยๆ
    แม้ตอนที่ผมขับกลับมาจอดที่ CDC พวกมอไซค์ขี่มาตีคู่ แล้วถามว่า "ฝนตกทำไง??"
    ผมก็ได้แต่ยิ้มๆ แล้วนึกในใจว่า "ถ้าฝนตก กูก็จอดหลบที่เดียวกะพวกมึงอ่ะแหละ (ใต้สะพานลอย)"

ปล. แต่ขับบ่อยๆไม่ค่อยดีครับ อายเค้า เพราะเรามันไม่ขี้เหล่เหมือนไอ้โจมัน :)

5. B*Star

B*Star New Member Member

250
    5
    0
    พี่ A Sizzler เค้าทำสีใหม่หรอครับ...?? สีไรหรอครับ?

มีรูปมั้งไหมครับ อยากเหงรูป.......:rolleyes:

แล้ว อู่ SKMO อยู่ไหนหว่า???

6. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
  7. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ต้องไปหาร้านที่ทำรถ Classic หรือร้าน Low Riders ให้เขาทำให้

8. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    หรือ

SKMO paint & body (อยู่ซอยเสือใหญ่ หรือ ซ.รัชดา 36 "081-351-5957")
    แวะชมได้ที่ http://sk-motorworks.hi5.com หรือ http://rcweb.net/forums/showthread.p...14#post4644114

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 กันยายน 2007
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้