Super Special สนามที่ 4

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย motortracks, 5 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cityredwheel

cityredwheel New Member Member

127
    10
    0
    เสียดายสนามนี้ไม่ได้ไป ยินดีกับผู้ได้รับรางวัลด้วยครับ :thumbs_up:
    ป.ล. มีใครถ่ายรูปมาบ้างครับ อยากดูรูปจัง :D

2. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    อ้าว.....นี่มึงตกโพเดี่ยมอีกแล้วหรอ :mad::mad:

ไม่ได้แล้ว สนามหน้าสงสัยต้องจับหัดกันใหม่ซะมั้ง :D

3. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    สนามนี่แย่....เบครมือก็ติดบ้าง....ไม่ติดบ้าง....

4. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    มีใครถ่ายรูปไว้บ้างครับ แบ่งบันให้ชมหน่อยนะครับ

5. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    เบรกมือมันไม่ติดง่า...ให้ทำงาย...พอหมุนอีกฝั่ง ก็ติ้วๆ ได้ปกติเรยนะ...นี่ยังจอดไว้เฉยๆ ไม่ได้เช็คเลยว่าเป็นไร ทำไมมันไม่ติด เริ่มเป็นแบบพี่แระ จอดอย่างเดียว...อ่ะ :D

6. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    แต่ของพี่หมุนติ้วเลยนะ ถึงแม้จะจอดเฉยๆ :D:D เช็ครถมั่งสิวะ ก่อนแข่งอ่ะ
    เด๋วถ้าพี่ไปดึงแล้วติดนะ โดนๆ :cool::cool:

7. beer-ef

beer-ef New Member Member

75
    2
    0
    :D:Dโดนๆ อิอิ:p:p

8. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    พี่เราออกแนวโหด อิๆๆๆ

9. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    มีคลิปของพี่ๆ เกือบทุกคนเดี๋ยวสนามหน้าจะใส่ CD ไปให้ อาจจะไม่ค่อยชัด (พี่เอ๋,พี่โป๊ย,พี่เบียร์,พี่ปอม,พี่บอย,พี่วา,พี่นุ๊ก)

10. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    พี่ตู่ไม่มีหรือ

11. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18

เอิ๊กๆๆๆ

12. 3d-top1

767
    3
    0
    ไม่มีหรอก..........ไม่ได้ถ่ายเสียกล้อง:D:D:D

13. balloon.com

687
    4
    0
    ลืมถ่ายครับ ขอโทษด้วยครั้งหน้าผมจะไม่ลืม

14. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    ขอบคุณนะคร๊าบ:)

15. Super Colt

2,980
    11
    0
    พี่บีก็ไม่มีอ่ะ

พี่ตู่ไม่มีอ่ะถูกแล้ว อิอิ

16. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    สุดมันส์ส์ส์ส์ๆๆๆๆๆๆ

17. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    อยากดูคลิปซะแร้วสิ แต่....ไม่เอาคลิปรถนะ:bounce:

18. balloon.com

687
    4
    0
    คลิปไรหว่า :D:D:D

19. 3d-top1

767
    3
    0
    ผมมีขายแผ่นละ20บาทแต่ต้อง10แผ่นขึ้นไปนะ....

20. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    อารายvcdธรรมะเหรอ

21. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    ทะลึ่งกันจริงๆ นักแข่งแถวนี้ ................... ว่าแต่ พี่บอล ของผมอ่ะ มีม่ะๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้