สวัสดีครับผมหายไปนานเลย วันนี้มีเรื่องอยากจะถามครับ ฟร้อน 2Din(2) มีใครเคยย้าย...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เจ้าชาย อสูร, 28 ธันวาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับผมหายไปนานเลย วันนี้มีเรื่องอยากจะถามครับ ฟร้อน 2Din(2) มีใครเคยย้าย สลับกับตำแน่งของที่ปรับอากาศ(1) บ้างครับ พอดีติดไปกับรถแล้ว แต่เหมือนจอมันจะเตี้ยไป ขอบคุณครับ

1. มันต่ำ ก้มดูไม่น่าจะถนัดครับ

2. เจออันนึงแร่ะ แต่ไม่รู้วิธี สงสัยต้องลอง

3. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ตอนทำ เพื่อนทำให้นานแล้วครับ จำมิได้จิงๆ

4. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    แต่ข้อเสียคือ จะปรับปุ่มที่ให้แอร์ออกหน้าหรือเท้าไม่ได้ เพราะสายสลิงจะตึงเกินไปครับ

5. ขอบคุณครับ เจอเจ้าตัวดีเลย ไว้จะลองดูครับ

6. เคยมีน้องคนหนึ่งทำโดยหาสลิงเส้นยาวมาใส่แทนเส้นสั้นครับ

7. สงสัยได้ซื้อสายเบรคจักรยาน. ขอบคุณครับ

8. เรียบร้อยแล้ว. อย่างพี่บอกเรื่องปรับลมตัดทิ้งไปเลย

9. ขอบคุณพี่ๆทุกคนครับ

10. Wooddy Jaa

Wooddy Jaa Guest

0
    0
    0
    สวยหล่อๆงามลงตัวเลยคร้าบ

11. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    แหล่มเลย บอกกระบวนการทำบ้างสิครับ

12. TA NG

TA NG Guest

0
    0
    0
  13. ต้องหาสลิงเส้นยาวมาจำหน่ายซะแล้วครับ

14. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    ดีคับอาจารย์

15. Pong Nutto ST

Pong Nutto ST Guest

0
    0
    0
    ของผม ใช้แบบpop up สูงขึ้นมาอีกนิดนึง ใช้มาเกือบ3ปีแล้ว

16. ช่องแอร์ ผมตัดให้พอดีกันกับวิทยุเจาะรูยึดน็อต ใส่แทนช่องเก็บของ ดึงสายสลิงออกไว้หลังคอนโซนสายเดิมเผื่อยากดึงปรับ ส่วนวิทยุใส่กับครอบเหล็กเดิมช่องบนครับ.

17. มีแอบติดกล่องทีวีดิจิตอลแปลงเป็นสาย usb เสียกับที่เสียบ 5v 2am

18. ใช้เสาภายในอาคารแบบมีไฟเลี้ยง. ช่องใส่นามบัตรเลยมีรูเป็นตัวรับรีโมททีวีดิจิตอลครับ

19. Wooddy Jaa

Wooddy Jaa Guest

0
    0
    0
    แจ่มมากครับ แค่นี้ก้อเหมือนโฮมเทียเตอร์เคลื่อนที่เลย

20. Toffee Dulyapat

Toffee Dulyapat Guest

0
    0
    0
    แจ่มๆเด๋วผมจะไปแปลงใส่บ้าง กำลังหาคนทำเป็นต้นแบบพอดีเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้