รบกวนนิดนึงครับ ช่วยชี้เป้าร้านที่จำหน่ายเกจจ์ auto meter แท้ให้หน่อยครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 7 มกราคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนนิดนึงครับ ช่วยชี้เป้าร้านที่จำหน่ายเกจจ์ auto meter แท้ให้หน่อยครับ พอดีเพื่อนผมเขาอยากได้ยี่ห้อนี้ รบกวนทีครับ ขอบคุณครับ

1. ลองดูที่ แสงไทย สะพานใหม่ ครับ ไม่แน่ใจว่ามีรึป่าว

เยอะๆต้อง วิเชียรคลองถม ในคลองถมเซ็นเตอร์มีอีกร้านชั้นใต้ดิน แต่ถ้าเอาเกจระดับน้ำมันผมมี พร้อมถ้วยแท้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้