สวัสดีปีใหม่คร้าบพี่น้องsunny...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บ้านช่างเปรม นนทบุรี, 1 มกราคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีปีใหม่คร้าบพี่น้องsunny thailandทุกท่าน..ขอให้ทุกท่านมีความสุขและร่ำรวยตลอดปี2559นะคร้าบ ประชาสัมพันธ์นิดนึงครับสำหรับท่านใดที่อยากทำบุญทำทานปีใหม่นี้ครับ ที่บ้านเด็กพิการปากเกร็ดครับผมเช็คแล้วนะครับเจ้าหน้าที่บอกว่า.. อาทิตหน้าวันเด็กพอดี ผมก็เลยคิดว่ารวบรวมของก่อนพอดีเลย.. สิ่งที่ต้องการคือ..นม แพมเพิสไซส์Mเด็กโต ข้าวสาร น้ำมันพืช ของเล่นแล้วแต่จะให้ ท่านใดสะดวกไปทำเองเชิญได้เลยครับ ส่วนท่านใดอยากทำรวมๆกันเป็นกลุ่มก็ติดต่อมานะครับ กลุ่มรถซิ่งทั้งมอไซและรถยนต์ใครสนใจจะทำบุญกันติดต่อเข้ามาได้ครับ

1. วันเสาร์นี้พี้น้องท่านใดอยากร่วมทำบุญกับเด็กที่พิการเรียนเชิญนะคร้าบ

รับของมาเพิ่มคร้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้