พี่ครับรถใครไม่รู้ผมขอโทดด้วย ผมตามกลุ่มนี้จากในรูปนี้มา คือผมชอบ accord...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Thanawat Shusinkulpaisan, 1 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ครับรถใครไม่รู้ผมขอโทดด้วย ผมตามกลุ่มนี้จากในรูปนี้มา คือผมชอบ accord ตัวในรูปนี้อ่ะคับ เค้าเรียกว่ารุ่นอะไรอ่ะคับ ปล.สมาชิกใหม่ครับ ผิดถูกประการใดผมขอดทดด้วยนะครับ ^^ Credits : รถใครไม่รู้ สวยมากครับ ขอโทดที่นำรูปมาโดย พลการครับผม

1. รอเจ้าตัวเขามานะ

2. Mot BlAck

Mot BlAck Guest

0
    0
    0
    Palin Omsin โดนประกาศจะบแล้วครับ

3. เหมือนผมเลยผมก้อตามจากรถคันนี้มาเหมือนกันเลยได้รุ้จักพี่ๆในกลุ่มนี้น่ารักทุกคนคับ

4. ไอดอลเลยคันนี้ไม่รู้ว่าแอร์ใช้ได้ยัง อิอิ

5. Mot Black โหหห ประกาศจับเลยหรอครับ 5555555

6. Dominit Torresto ไอ้ดอลผมมาจากคันนี้ครับ 55555

7. ตามถูกคันเลยนะครับ

8. คันนี้หัวหน้าแก้งเลยคับ ตงเป้าจิงๆๆๆๆ

9. Ling Nava

Ling Nava Guest

0
    0
    0
    Honda Accord Viger. 88-89.

10. ประกาศ จับด่วน Palin Omsin

11. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
  12. Palin Omsin

0
    0
    0
  13. Palin Omsin

0
    0
    0
    ตามคันนี้มาเหรอ เจ้าของมันบ้าบ้าบอบอ เหมือนจะเพี้ยนๆนะ ระวังหน่อยกะแล้วกัน

14. 5555555 ใช่เลยคับ อ้าวพี่ไม่ใช่เจ้าของรถหรอคับ @palin omsin

15. Palin Omsin

0
    0
    0
    เจ้าของบ้าง เจ้าเข้าบ้าง ผีเข้าบ้าง แล้วแต่อารมณ์ กร๊ากกกกกกกกกกก

16. กำ 5555555555 กลุ่มนี้ดูเฮฮาปาร์ตี้ ดีนะพี่

17. Palin Omsin

0
    0
    0
  18. กินเพิ่งเสดเลยคับบบบ ^^

19. Palin Omsin

0
    0
    0
  20. Palin Omsin

0
    0
    0
    ป่าวชวนมา ฮ่าๆๆ แค่เอากับข้าวมาอวดนะดู๊ก

21. Pong Kiattisak

Pong Kiattisak Guest

0
    0
    0
    ตรงเป้าเลย

22. Palin Omsin ผมกินเหล้าไม่ค่อยเป็นน่ะครับ 555555

23. Palin Omsin

0
    0
    0
    ดีเลย งั้นกินเบียร์ด้วยกัน ไม่กินเหล้าเหมือนกัน

55555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้