หาสายไฟที่เชื่อมจากจานจ่ายรุ่นAC89(A/T) ขอสภาพใช้งานได้ ของแท้ รึใครมียี้ห้อไหนเเนะนำ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Parveewat Prempree, 5 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    หาสายไฟที่เชื่อมจากจานจ่ายรุ่นAC89(A/T) ขอสภาพใช้งานได้ ของแท้ รึใครมียี้ห้อไหนเเนะนำ บอกตอบด้วยครับ ขอบคุณครับ

1. ถ้าหาไม่ได้ หางปลาและท่อหดท่อใยแก้วก็พอช่วยได้ครับ

2. อยู่ในกรุงเทพป่าวครับ ถ้าในกรุงเทพ ผมแนะนำ จิระมอเตอร์ ตรงบ่อนไก่ ครับ

เป็นร้านขายอะไหล่ ยังพอมีอะไหล่รุ่นเราอยู่ ลองไปดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้