สอบถามผู้รู้หน่อยครับรถผมไปเปลี่ยนสายพานเพาเวอร์กับสายพานคอมแอร์2เส้นเลยแต่พอสตาจช์ครั้...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย นิว ปรเมศ แห่ง อยุธยา, 11 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามผู้รู้หน่อยครับรถผมไปเปลี่ยนสายพานเพาเวอร์กับสายพานคอมแอร์2เส้นเลยแต่พอสตาจช์ครั้งแรกมันดังต้องเร่งเครื่องถึงจะหายแต่เปิดแอร์แล้วดังต้องวิ่งไปซักพักถึงเปิดแอร์ได้ถึงจะไม่ดังมันเป็นที่อะไรครับ

1. สายพานไดรชาร์จหย่อนไปครับ ตึงขึ้นอีก

ตั้งสายพานใหม่ตอนนี้เงียบดีแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้