เอามั่งๆ ใคร เรียนอยู่ หรือจบ สวนดุสิต บ้างครับ ...

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย Poyee_ZC, 24 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nakata

nakata New Member Member

292
    15
    0
    ถ้าเปิดบรอดแล้วผมอาสาทำเรื่องการจัดแข่งสนามที่คลอง5ละกันผมบ้าทางตรงครับ

2. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    คุณ nakata ว่าไงป๋มว่าตามด้วยคนครับ.....:D

ปล. ป๋มดีใจมากครับ สำหรับบอร์ด SDU ครับ ป๋มเข้าweb ทุกวัน ต่อไปนี้จะได้คุยและแลกเปลี่ยนความคิดกันบ่อยขึ้นครับ ถ้ายังขาดคนดูแลบอร์ดอีก ป๋มขออาสาด้วยอีกคนครับ...ขอบคุณครับ เบอร์โทรอยทีู่่ด้านซ้ายครับ

3. nakata

292
    15
    0
    รายงานครับตอนนี้ได้แจ้งขอ บรอดแล้วนะครับทุกท่านพี่น้อง

4. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    เยี่ยมเลยครับ ปกติผมเข้าเวปนี้ทุกวันล่ะ จะทำหน้าที่ให้ดีครับ....:cool:

ว่าแต่กี่วันได้อ่ะครับ...:)

5. nakata

292
    15
    0
    ผมได้ขอบรอดแล้วไม่น่าจะนานนะครับน่าจะ4-5วันนะครับผมก็รออยู่ครับใครรู้ว่าได้แล้วแจ้งด้วย

6. nakata

292
    15
    0
    ผมเสนอนะครับผมจะขอนัดคุยกับสมาชิกร่วมก่อตั้งนะครับทั้งPoyee_ZC//FIFTYFIFTY AC-M92//earth_sdu ถ้าใครว่างไงลองออกความคิดดูนะครับอยากจะนัดคุยด้วยนะครับตามปั้มก็ได้นะครับคุยไม่น่าจะนานปรึกษาการทำเรื่องต่างนะครับช่วยออกความเห็นที่ครับผมขอเสนอปั้มCALTEX ตรงแยกประชานุกุลนะ ที่นั่งกว้างขวางครับใครเสนอที่ไหนลองดูก่อนที่บรอดจะเปิดมาทำความรู้จักกันก่อนปะครับ ผมชื่อ พี รหัส48358781092

7. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    ได้แล้วครับ...บอร์ด SDU... เมื่อเช้าป๋มเห็นแล้ว และเข้าไปดูมาแล้วครับ

// ส่วนเรื่องที่นัดที่ปั้มป๋มว่าก้อดีครับ เพื่อนๆ ที่เหลือว่าไงครับ //

8. nakata

292
    15
    0
  9. Poyee_ZC

611
    7
    0
    จัดไปครับ...

ไปคุยต่อที่บอร์ดแระ

10. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ขอบคุณมากๆๆๆๆครับ

11. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    up up มีบอร์ดสวนดุสิตแล้ว

12. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    up up อีกที เผื่อคนที่ไม่รู้ว่ามีบอร์ดแล้ว

13. Mr.Taek

Mr.Taek New Member Member

9
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมรหัส 41 อะ...ตัวกลาง 666 (Com Science) ยินดีที่ได้รู้จักครับ...สมัยนั้น...
    ใครไม่รู้จัก ฮวดไช้ พารานอย ซินเซีย... เชยสุดๆ

กลางวันก็แวะผัดไทร้านแก๊ส หรือไม่ก็เจ๊หงษ์ เอ่ ป้าเรียม ยังอยู่ป่าวหว่า (ป้าเรียม เติมข้าวไม่อั้น)
    กินเหล้าเสร็จ ดึกๆก็ไปตบบะมี่ โหดให้เยอะโครตๆ ตรงเกือบออกฝั่ง รพ.อะ...

จบมา 3-4 ปีแล้ว... น่าจะรุ่นเดียวกันแหะ ผมอยู่ตึก 10 ถ้าเจอกันน่าจะจำกันได้แหะ...

อิอิอิ

14. Ohm_peng

Ohm_peng Member Member

40
    0
    6
    เมื่อก่อนรถพี่โป้ยสีน้ำเงิน ทะเบียน 0042 ป่าวคับ ที่ไว้ผมยาว ๆ ติดอู่ซูปเปอร์แมนอ่ะคับ

ผมรหัส 43 จมมามะปี 47 มะคับ

15. Poyee_ZC

611
    7
    0
    เจ๊ดดด....มีคนจำได้ด้วยอ่ะ...ใครเนี่ย พี่รู้จักป่าวเนี่ยคับ...ถูกต้องเลยนะคร้าบบบบบ... :eek: :eek: :eek:

16. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    เข้าไปพูดคุยกันในบอร์ดก็ได้ครับ

SDU Car Club

เปิดแล้วบอร์ดสวนดุสิต

17. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    มีบอร์ดอย่างเป็นทางการแล้วนะ

18. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    Up Up

19. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    มีแค่นี้หรอชาวสวนดุสิต

20. pui_39

pui_39 New Member Member

1,427
    14
    0
    หวาดดีค่ะเคยเรียนสวนดุสิตค่สาขาการจัดการ ชื่อปุ๋ยค่ะ ตอนนี้ออกมาต่อปวส.แล้วจร้า หวาดดีพี่น้องสวนดุสิต

21. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    มาเข้าคลับด้วยกันสิ SDU Car Club อะ

www.rcweb.net/sdu

22. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    คนไหนเรียนหรือเคยเรียนที่ มหาลัยราชภัฏสวนดุสิต

แวะเข้ามาพูดคุยได้ที่นี่นะ

SDU Car Club

http://www.rcweb.net/sdu

คลับรถมหาลัยราชภัฏสวนดุสิต

23. pui_39

pui_39 New Member Member

1,427
    14
    0
    อยู่ด้วยขอนับเบอร์ติกเกอร์ค่ะ

24. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    สมัครสมาชิกในบอร์ดสิ

25. tor_cef-thai

tor_cef-thai New Member Member

19
    0
    0
    ผมเรียนรหัส42
    จบโฆษณาตอนปี 46
    มันส์มากเมาประจำที่ร้านเสวนา
    ทุกวันนี้เวลานัดเพื่อนที่วิทลัยก็จะไปเจอกันที่เสวนา
    ร้านนี้คลาสสิคดีชอบๆ
    ใครเรียนที่นี่แล้วต้องไปจอดรถสวนอ้อยนะะเซ็งแสดๆ
    ซอยแคบ มีโดนเฉี่ยวประจำครับ

26. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    มาสมัครสมาชิกอยู่ด้วยกันเลยสิครับ

www.rcweb.net/sdu

27. ผมก้อเรียนอยู่ครับ ภาคสมทบ ศูนย์พงษ์สวัสดิ์ เทอมนี้เทอมสุดท้ายแล้ว

28. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    สมัครสมาชิกเลยครับ

29. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
  30. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    ครั้งแรกของคนไทย
    ไปออกเสียงประชามติ!!!

ทำเครื่องหมาย X ตามความเห็นของท่าน

เห็นชอบ หรือ ไม่เห็นชอบ

ร่างรัฐธรรมนูญฉบับใหม่

๑๙ สิงหาคม ๒๕๕๐
    ตั้งแต่ ๘ โมงเช้า ถึง ๔ โมงเย็น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้