เอามั่งๆ ใคร เรียนอยู่ หรือจบ สวนดุสิต บ้างครับ ...

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย Poyee_ZC, 24 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FR 2 WD

FR 2 WD New Member Member

24
    0
    0
    ผมพึ่งจบปีที่ผ่านมานี้เลยครับ รหัส 45********* ครับ รับปริญญากุมภา ปีหน้าแล้ว

2. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ยินดีกับการเรียนจบด้วยนะครับ..........ผมรหัส 41 น่ะครับ:cool:

เจอกันที่สวนอ้อยทักกันได้นะครับ........

ปล. กลับไปที่สวนอ้อยทีไร ไม่รู้รู้สึกเหมือนกันรึเปล่าว่า มันช่างเงียบสงบ ไม่น่าเชื่อว่าจะอยู่ในใจกลางเมืองขนาดนั้นได้เลยนะครับ........:) ชอบบรรยากาศที่นั่นมากเลยนะ

3. MaRDi_CLuB

MaRDi_CLuB New Member Member

56
    5
    0
    ผมเคยเห็นรถพี่แล้วสวยดีครับ จอดอยู่แถวหน้าศูนย์ระนอง2ใช่ปะพอดีตอนนั้นไปหาเพื่อนที่ระนอง2แล้วพี่อยู่ปีไรครับเผื่อเพื่อนผมรู้จัก ส่วนผมเรียนนิติครับ ปี3 รถผมก็โซลูน่าสีทองเดิมๆครับแปะติ๊กเกอร์ข้างหลังว่าFACE NOBLYเจอกันทักได้ครับ แต่ส่วนมากจะขับมอไซโซนิคสีขาวไปเรียนอะครับ เพราะที่จอดมันหายากกกกกมากกกกก:D

4. FR 2 WD

FR 2 WD New Member Member

24
    0
    0
    สนใจ meeting กันที่ สวนอ้อยไหมครับ

5. Poyee_ZC

611
    7
    0
    สนนะครับ...ว่าแต่จะนั่งร้านไหนกันดีล่ะเนี่ยย....

6. notebabu

notebabu New Member Member

131
    0
    0
    ร้านบะหมี่ นรกแตก ริมทางดีไหมครับ(เยื้ยงห้องซ้อมดนตรี) แกให้เยอะมากๆๆ กินแล้วสะใจดี

แล้วค่อยไปตรวจภาษีร้านเหล้า เหอๆ

7. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    UP UP UP ครับ ...ยังไงแจ้ง วัน และ เวลา ไว้นะครับ ถ้าว่างเจอกันครับ

8. kok sdu.

kok sdu. New Member Member

17
    0
    0
    เป็นไงกันบ้างครับช่วงนี้เรางานเยอะเลยไม่ค่อยได้เข้ามาเล่นสักเท่าไรเพราะเตรียมทำเรื่องผึกงานยังสบายดีกันอยู่ใช้ไม่ครับ

9. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    ผมกะลังจะเข้าสวนดุสิตคับ

แต่ที่หัวหินนะเห่ะๆๆ

10. Poyee_ZC

611
    7
    0
    สบายดีคร้าบ...ว่างพร้อมกัน เมื่อไรนัดเรย...ส่วนตัวผมไปค่อนข้างบ่อย เพราะไปซ้อมดนตรีที่นั่น อาทิตย์ละประมาน 2 วันครับ...

11. maenza

maenza New Member Member

83
    1
    0
    ผมอยู่นิเทศปี 3 ในถาบันคับ ขับ EG6 สีเขียว ว่างๆทักได้นะคับ แต่มีเรื่องอยากถามว่าทามไมสวนดุสิตไม่มี Car Club คับ อยากตั้งกันรึป่าว

12. Poyee_ZC

611
    7
    0
    ที่ไม่มีคลับเกิดขึ้นที่นี่นี่พี่คิดว่าอาจจะเนื่องมาจาก สวนดุสิตเราพื้นที่เล็ก ไปหน่อย และทางสถาบันมีศูนย์การเรียนหลายศูนย์ เลยคงไม่ได้ค่อยเจอะหน้าคร่าตากันสักเท่าไรน่ะนะ

13. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เพิ่งเห็นกระทู้นี้ แต่เข้าเว็ปนี้มานานแล้ว

ผม เอิร์ธ ครับ เรียน วิทคอม จะขึ้น ปี 2 แล้ว ศูนย์รางน้ำ

ขับ TOYOTA RT-100GT ครับ (ตามรูป)
    รถเก่า เครื่องเดิม ขยายกระบอกเป็น 1800
    ล้อส้ม ท่อเสียงดังมาก

เข้าและผ่านศูนย์ใหญ่เป็นบางครั้ง

ถ้าพบเห็นคันในรูปอยู่บนถนน ก็บีบแตรทักทายกันได้นะครับ

14. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    ส่วนมากจะอยู่แถวถนนกาญจาภิเศก คืนวันพฤหัส

และปั้ม ปตท. วิภาวดี คืนวันเสาร์

15. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    เงียบ

16. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    ไม่มีใครเข้ามาเลย

17. nakata

nakata New Member Member

292
    15
    0
    ผมก็เรียนสวนดุสิตครับแต่0พงสวัสดิครับจัดตั้งเลยครับ SDU คลับถึงจะมีหลาย 0เราก็หาบรอดหลักไว้คุยกันดีกว่าครับผมเสนอ1คน
    ชื่อ พี
    ขับอีคาร์สีขาว
    เบอร์086-527-7915พี

18. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    ใช่ๆๆเห็นด้วย

19. Poyee_ZC

611
    7
    0
    ผมจบไปแล้วเนี่ย...ยังไหวมะครับ...:D

แต่ไปสวนอ้อยประจำทุกสัปดาห์ครับ...

ตอนนี้ร้านเจอหน้าคร่าตาปรับปรุงใหม่แล้วนะครับ :cool:

20. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    รับทราบครับ

21. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    มีใครเรียนสวนดุสิตอีกไหม

22. nakata

292
    15
    0
    ประท้วงครับพี่น้อง เปิดบรอดได้แล้วครับมีเหมือนที่อื่นบ้างครับ
    ผทพี อาสาดูแลบรอดคนที่1ครับมันดูแลได้4คนครับ086-527-7915พี
    ขอความเห็นหน่อยครับ

23. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    ใช่ๆๆๆ เปิดบอร์ดเลยครับ เพราะคิดว่าสวนดุสิตไม่ได้มีแค่นี้แน่นอนครับ จะได้รู้จักกันด้วย

24. kok sdu.

kok sdu. New Member Member

17
    0
    0
    เอาไงก็เอากันยังไงก็อยู่ด้วยแต่ช่วงนี้ไม่ได้ขับเซฟแต่ขับกระบะเดียมๆรอกระบะอีกคันอยู่ไปว่างเครื่องใหม่:)

25. nakata

292
    15
    0
    ขอรายชื่อด้วยนะครับ
    ผมใช้ชื่อ nakata
    ขอรายชื่ออีก3คนครับที่จะดูแลบรอดครับ 086-527-7915พี

26. nakata

292
    15
    0
    เงียบเลย

27. Poyee_ZC

611
    7
    0
    มาแล้ววว...อาสาช่วยดูบอร์ดครับ ด้วยอีกคนครับ
    Poyee_ZC ครับ
    081-374-5518 โป้ยครับ...
    ว่าไงว่าตามกันครับ... ว่าแต่ขอเปิดบอร์ดนี่ต้องทำไงบ้างอ่ะครับ...คุณ พี จะเป็นธุระให้ได้ป่าวครับ :)

28. nakata

292
    15
    0
    ได้เลยครับเดี๋ยวจัดให้แต่ต้อง4คนนะครับ

29. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    ผมด้วยครับ เข้าเวปทุกวันอยู่แล้ว
    Earth_SDU

เอิร์ธ ครับ
    0814555405

30. nakata

292
    15
    0
    ขาดอีก1คนครับมาลงชื่อกันทีดิจะได้เปิดบรอดครับพี่น้องมีตั้งหลาย0ทำไมคนเล่นน้อยจัง0ผมรถแต่งก็หลายคันนะแตไม่เห็นมันมากันบ้างเลยเอามาลงชื่ออีก1คนเลยเร็วจะบรอดแล้ว แล้วเดี๋ยวจะจัดคลอง5ด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้