รบกวนสอบถามผู้เชี่ยวชาญหน่อยครับ พอดีว่าผมขับ Civic ES คันสีดำในภาพอยู่...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ปณิพัฒน์ บุตรแก้ว, 1 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนสอบถามผู้เชี่ยวชาญหน่อยครับ พอดีว่าผมขับ Civic ES คันสีดำในภาพอยู่ จะทำการเปลี่ยนรถเป็น Civic คูเป้คันสีแดงในภาพ ของแต่ง ES ใส่คูเป้ไม่ได้เท่าที่ผมรู้ เริ่มต้นนับ1ใหม่รู้สึกยาก ผมจะรบกวนสอบถามดังนี้ครับ ? 1.ฝากระโปรง และ กันชนหน้า EK96 ใส่กับคูเป้คันสีแดงของผมได้มัยครับ ต้องแปลงอะไรมัยครับ? 2.โช้คมือ2สตัสปรับเกลียวกับปีกนกซับเฟรม EKกับEG ใส่ด้วยกันได้มัยครับ? 3.คูเป้แดงของผมจะแปลงให้เป็นตัวไฟท้ายขาวแบบคันขาวต้องเปลี่ยนอะไรบ้างครับ ข้างหน้าและหลัง ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ? "ขอบพระคุณอย่างสูงครับ"

1. Kasit Jongjit

Kasit Jongjit Guest

0
    0
    0
    Es เฟี้ยวเลยทีเดียว

2. Nutnon Nutnon

Nutnon Nutnon Guest

0
    0
    0
    หาแลกจะง่ายกว่าใหมครับ ถ้าแปลงผมว่าบานปลายครับ

3. ข้อ 3 กันชนหน้า แก้มซ้าย-ขวา ฝากระโปรง ไฟหน้า กันชนหลัง ไฟท้าย

4. 1.EK96 กับ คูเป ตัวนี้ใส่ได้้ครับ 2. ไม่ได้ครับ 3. ตามที่คอมเม้นบนบอกครับ 1.กันชนหน้า 2.แก้ม 3.ฝาโปรง 4.ไฟหน้า ไฟท้าย . 5กันชนหลัง(ลบคิ้วเอาก็ได้นะครับ)แต่เปลี่ยนเลยคุ้มกว่า

แสดงว่าได้ พี่ชายแท้ๆผมก็ขับตาโตมาก่อนแล้วถอดของมาใส่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้